PDA

View Full Version : Chủ sv Tình Huynh Đệ vào giúp..!!

kemdenny
13-09-10, 07:56 PM
:x Chuyển sang chơi sv THD xem có gì hay vì cái sv này đc cái hay là quái tấn công như điên..:">
Bác nào (quên tên rồi) chủ sv THD cho hỏi các vấn đề sau:
1) Sv bác sao chép patch vào ko có tiếng động
2) Xóa mấy cái màu mè như ( nền item màu tím , thanh máu..v.v.. ta làm sao ?)
3) Hỏi sv bác đang có event gì mà sao tìm hoài ko thấy...???

--------------------THANK........!! ~:>

kinkina2009
13-09-10, 08:02 PM
SV THD mình và 1 người nữa làm bạn , cái event thì mình chưa phảt triển nói chung mình mún làm theo cày cuốc nên Event rất ít , họa may chỉ ở bản ở nhà đang phái triển thì có mấy thứ giống VNG thôi.
Nếu mún bỏ màu tím thì kêu ai đó share cho UI full về nhét ở Client là xong

kemdenny
13-09-10, 08:41 PM
À...sẵn tiện bác kina cho hỏi cái NPC khởi động ở đâu và lúc trước tui có sv Phong Vân...!! xóa 3 mục map , script và settings và chép 3 mục của bác vô..Nhưng mục map của bác chỉ có wordset và tui giữ lại mấy mục tiếng tàu và chép wordset của bác...Nhưng khi vào game nó vẫn có những NPC của Phong Vân nhưng ko nói chuyện đc....vậy muốn có 1 sv đầy đủ ko bị lỗi của bác làm sao...??

thaihoa91
13-09-10, 08:52 PM
Maps lấy từ Server này cũng dc (vì từ 1 source là JX 49 ;))) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kemdenny
13-09-10, 09:13 PM
Bác Kinna ơi...thằng khởi động sv chỗ nào thế ? Sẵn tui chưa rõ lắm...tui mún đổi màu chữ màu tím trong F3 và cái khác (nói chung là màu font chữ) về nguyên gốc tui làm sao ;)

kinkina2009
14-09-10, 03:36 PM
bạn đọc commet của mình và thaihoa giùm cái :-|

Bo Lùn
15-09-10, 09:25 AM
Bác Kinna ơi...thằng khởi động sv chỗ nào thế ? Sẵn tui chưa rõ lắm...tui mún đổi màu chữ màu tím trong F3 và cái khác (nói chung là màu font chữ) về nguyên gốc tui làm sao ;)

Bản có thể lên kiếm bộ Ui nào Ok về sài . Hoặc xóa Ui + Spr trong client đi.\:D/

PhátPrồ
15-09-10, 10:24 AM
Ui của THĐ đc pack lại rồi nên ko thể chỉnh đc :| chỉ có cách chép UI các patch khác qua :|