Đăng nhập

View Full Version : ai chỉ mình cách sửa lõi GS này với

supertun
10-09-10, 11:33 AM
ai giúp với nhé, bản này là bản ENC SS5 1.07X
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình vừa mới download của forum zia mà bị lõi cái GS này, ai chỉ mình sửa với nhé hoặc có GS thay thế thì share mình luôn nhé, TkS

lequangvu
10-09-10, 11:48 AM
Không phải là lỗi gì đâu cái thông báo "Levelx fix ok" ban cứ bấm OK là chạy GS.
còn phần báo lỗi của hình thứ 2 thì do bạn chạy trực tiếp GS hoặc bạn xóa mất phần IP và Port của Link chạy GS.
VD: Config đúng để GS chạy như thế này
Trong StartUp.ini

v7v=IP 55970 IP 55960 55901
Trong Link chạy riêng GS

D:\MuServer\GameServer\GameServer.exe IP 55970 IP 55960 55901
Server tui share thì hỏi lun trong TOPIC tui share nha

supertun
10-09-10, 12:06 PM
mình đã bấm ok rồi, nó chạy cái GS mà ko hiện lên gì hết, mình zo Mu thì thấy server nhưng mình bấm vào thì nó báo disconnect server.
còn cái main cũa bạn ở trong MuCNC thì ko chạy được, mình đã chạy cái main đó nhưng ko có gì hết. nên mình đã sài Cilen khác vào đổi lại IP và serial cho phù hợp với server của bạn, nhưng mình zo chọn server thì nó lại disconnect

supertun
10-09-10, 12:13 PM
còn mình chạy cái MuCNC.exe thì zo Mu disconnect luôn bạn àh