Đăng nhập

View Full Version : Càn xin Client MU Hà Nội cũ 1.0L ai có share lại cho mình với...

bembem90
09-09-10, 09:11 PM
Hiện giờ mình cài Server Mu 1.0L. Ai còn cái client của mu hà nội ngày trước thì share lại cho mình. Thank trước...

Dejee
09-09-10, 09:20 PM
hix thời này còn chơi 1.0 nữa à!!!!!!!

quoctiensinhvn
09-09-10, 09:44 PM
hix thời này còn chơi 1.0 nữa à!!!!!!!
Bạn ơi thế thời nào thì mới xin bản đó, mỗi bản có một cái hay của nó, bạn hỏi xem Dustruct hay thích dùng bản nào đi

bembem90
09-09-10, 09:52 PM
à tớ thích bản đó bạn ạh. Nhiều cái hay mà :) bản mới bây h nhiều cái không thích. Tớ thích cái client của MuHN ngày xưa nên xin :d

quoctiensinhvn
09-09-10, 09:54 PM
à tớ thích bản đó bạn ạh. Nhiều cái hay mà :) bản mới bây h nhiều cái không thích. Tớ thích cái client của MuHN ngày xưa nên xin :d
Bạn vào website <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) tha hồ mà download hoặc trang này nữa ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/muonline (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .co.kr%2Fpub%2Fmuonline)