PDA

View Full Version : Bla bla!!! Hàng về ^_^

DollyViolet
09-09-10, 06:02 PM
Vài pic cho anh em rửa mắt :Laluot_231:

Hàng Sig ngon lành =P~ No bug Epaulet b-)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hàng mới Oke :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Orihancon ^_^

Tất nhiên phải có áo choàng Orihancon +9 ^_^

cuilui
09-09-10, 06:11 PM
ngon ngon :D
mình thấy ở bên ragezone rồi nhưng vẫn chưa làm thành công x-(
up cái hường dẫn nào bác zai :D
thanks !

thanhduy0988
09-09-10, 10:52 PM
Cài cái này vào thì có mất skill tran ko?

hunterX
10-09-10, 03:15 AM
Cho cái hướng dẫn đi bạn.Up lên khoe thì up làm chi.Đồ Orihancon tui vẫn xài được nhờ bạn giúp cái hướng dẫn fix lỗi áo choàng với.Lúc xài được lúc không chán quá.Với cho tui xin id áo choàng Orihancon với.Thanks u!

lalakers1192
10-09-10, 07:51 AM
đúng rồi cho xin cái hướng dẫn + link down đi bạn nhin muốn ....:D tk!

jimmycollin
11-09-10, 05:19 PM
ko có skill trans mới =))=))=))

cuilui
11-09-10, 05:26 PM
ko có skill trans mới =))=))=))

show lên nhìn cho đẹp ấy mà ^^

hunterX
17-09-10, 07:05 PM
Ông này đưa lên show chơi vậy thôi hả.Ghét nhất dạng này.VN hay có vụ này quá.Ngày nào cũng vô mà đợi mọc râu ko thấy gì cả.

jimmycollin
23-09-10, 01:26 AM
Ông này đưa lên show chơi vậy thôi hả.Ghét nhất dạng này.VN hay có vụ này quá.Ngày nào cũng vô mà đợi mọc râu ko thấy gì cả.

cái này dùng client korea sẽ hiển thị tốt các items. dễ làm mà

hunterX
23-09-10, 12:45 PM
cái này dùng client korea sẽ hiển thị tốt các items. dễ làm mà

Anh cho em cái link clien nào xài ngon với.Em xài cái clien cabal sea đc ko?nhưng làm sao sửa đc ip của clien.Hướng dẫn em với.Thanks![-O<