Đăng nhập

View Full Version : xin host làm webmu

tyemday
08-09-10, 02:24 PM
xin host làm webmu ai có cho xin , ko thôi

lequangvu
08-09-10, 02:40 PM
Reg free hoăc tự mua đi không có ai share đâu, mà có share thì toàn là Fake, dùng được 2 - 3 ngày die

huandz1102
08-09-10, 03:21 PM
mình đăng kí host free ở oni.cc xong mà không biết đăng nhập như nào

nhactre8x
08-09-10, 03:27 PM
mình đăng kí host free ở oni.cc xong mà không biết đăng nhập như nào
dùng FTP đăng nhập vô là đc.<:-P

huandz1102
08-09-10, 03:34 PM
dùng FTP đăng nhập vô là đc.<:-P

hướng dẫn được không bạn :|
phải dùng soft nào
mình dùng Flash FXP mà không đăng nhập được

sellallvps
08-09-10, 03:40 PM
Mời các bạn tham khảo ở đây !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hiện tại chúng tôi đang có chương trình khuyến mại !

tyemday
08-09-10, 03:50 PM
oni.cc không làm đc , nếu đc thì tui ko phải đi mua và bị lừa như thế này , MOD clb này cũng lừa thì tin ai đc

tyemday
08-09-10, 03:56 PM
Mời các bạn tham khảo ở đây !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hiện tại chúng tôi đang có chương trình khuyến mại !

nếu có thể thì bạn có thể cho mình dùng thử 3 ngày , nếu thấy đc sẽ buy , hoặc thuê , chứ như thằng heroes1412 đó , cũng sell vps lừa cả đóng người

huunam09
08-09-10, 04:05 PM
bạn có thể đăng ký một cái host free ở trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ! được lém !

quoctiensinhvn
08-09-10, 04:10 PM
Ở cái trang gì ấy cũng cho đăng ký host free đấy nhớ lại cái xem nào *-:) à nhớ rôi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> luôn và ngay bạn nhé hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nghe tên host free là mình khoái rồi

huandz1102
08-09-10, 04:11 PM
bạn có thể đăng ký một cái host free ở trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ! được lém !

Due to continued abuse from your country of origin we have currently disabled signups. Please try back at a later date.
không đăng kí được bạn ơi

tyemday
08-09-10, 04:12 PM
Due to continued abuse from your country of origin we have currently disabled signups. Please try back at a later date.
không đăng kí được bạn ơi

vẫn vào đc mà =;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;

huandz1102
08-09-10, 04:27 PM
vẫn vào đc mà =;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;

vào thì được nhưng đăng kí nó báo vậy mà

Không Tên
08-09-10, 06:24 PM
nếu có thể thì bạn có thể cho mình dùng thử 3 ngày , nếu thấy đc sẽ buy , hoặc thuê , chứ như thằng heroes1412 đó , cũng sell vps lừa cả đóng người

Cho thuê VPS phải là một công ty có tên tuổi về thương hiệu, hoặc ít ra cũng phải là công ty có địa chỉ đoàng hoàng. Chứ mấy thằng ranh con trên đây đa phần học sinh đi ăn cắp tiền của người khác (CC=card chùa) để reg VPS hay host rồi rao bán. Mua của nó là tiếp tay cho ăn cắp, những VPS hay hosting này die là bình thường.

Muốn cho thuê được VPS phải cần một máy chủ mạnh giá hàng trăm triệu đồng, đặt trên datacenter may ra mới chia ra được 5-7 cái VPS. Giá 1 cái VPS làm được MuOnline nho nhỏ cũng phải hàng triệu/tháng rồi