Đăng nhập

View Full Version : Cần Tìm Anh Em Có Tâm Huyết ^^!

tyangel
08-09-10, 12:34 AM
Mình Muốn Tìm Anh Em Ở Hn cũng có tâm huyết về SV MU ...
mình thì chỉ biết chút ít thôi nên muốn học hỏi và tìm tòi lấy kinh nghiệm làm sv ...
anh em nào hay ra HN chơi cũng có thể vào team edit và phát triển SV MU đc ...
hôk cần biết là giỏi hay kém miễn là có lòng tâm huyết với Mu ... :D
dù gì nhiều người sẽ tốt hơn 1 người nhiều người sẽ hoàn thiện và sáng táo đc nhiều cái mới ...

Bởi Vì Đam Mê

quoctiensinhvn
08-09-10, 12:45 AM
Tớ ở Hà Nội đây, cho tớ xin 1 chân nhé, có gì PM lại :)

tyangel
08-09-10, 01:09 AM
Anh Quốc Có Y!M em rồi mà :D
này thì 30 char ...........................

quoctiensinhvn
08-09-10, 01:26 AM
Anh Quốc Có Y!M em rồi mà :D
này thì 30 char ...........................
ke ke, để cho anh 1 chân nhé, anh khoái cái MU lắm, cứ hội tụ anh em đi, mỗi thứ anh biết 1 chút thôi. Avatar của chú anh nhìn sợ quá, vớ vỉn chốc ngủ mơ thấy ác mộng :))

tyangel
08-09-10, 01:31 AM
hì hì anh quốc ơi !
On Y!M di giúp em cái này với :((
On buzz em cái nhé :D

quoctiensinhvn
08-09-10, 04:17 PM
Sao box PRO như này mà chìm ngimr xuống trang 2 rồi hay sao ấy, mình là người khai quật và là thành viên quét rác thứ 2 của 1 team vô danh :D he he. Hi vọng Team này sớm thành lập để mình có cơ hội bán thân ý quên hiến thân

Atemu Yugi
08-09-10, 06:52 PM
tiếc là mình ko ở hn nhưng rất đam mê :D

tyangel
08-09-10, 07:18 PM
hì hì hôk sao ; ở đâu cũng đc mà :D
chỉ là nếu anh em ở HN gặp nhau nói chuyện thì đễ hơn :">
ở đâu cũng đc anh em có thể Online nói chuyện mà :D
Có gì mói người cứ
PM Y!M của em hoặc alo :D
Alo : 0129 683 6661 ( Thuê Bao Quý Khách là Head Shot Luôn ) ;))

doiphieubat
08-09-10, 09:24 PM
hehe... anh đây.... cho xin 1 vé vô team luôn... tuy kiến thức mu không biết nhiều nhưng cũng tàm tạm...ai có lòng nhiệt huyết thì vô luôn nha...mod cho bõ này lên cao đi.... anh em đừng spam trong box nha..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
SDT 097110009
Tên Kiên
Nhà ở HCM

tyangel
09-09-10, 08:04 PM
hì hì tình hình là có vẻ hơi ế ẩm :-s
có anh em nào tâm huyết với Mu nữa hôk nhỉ :-/

doiphieubat
09-09-10, 10:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quoctiensinhvn
09-09-10, 10:16 PM
úi xời, cái này làm dont send hoài à :)

doiphieubat
10-09-10, 02:00 AM
bác quốc có biết chia sup không..hay là chạy them 1 sever nữa cũng được ... em đọc hết 4 bài về chia sup thực hành từ bữa đén giờ mà vẫn chưa làm được...có gì bac chỉ giáo em cái

tyangel
10-09-10, 02:29 AM
cái vẫn đề này hình như em có biểt chút ít thì phải ... :P

MrAaa
10-09-10, 02:43 AM
Định Join vào cho vui, nhưng nhận thấy đây là sân chơi của các đại cao thủ nên thôi, cúi đầu ngả nón, đi ra :)

tyangel
10-09-10, 06:06 AM
Mu Mới Cho Anh Em Nghịch Đây ^^!
web :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Download Mu Angel™ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Exp : 60x
Drop : 40%
Hiện Đang Chay Bản Test Anh Em Vào Test có gì Góp Ý Nha :D
Forum chưa có thời gian làm nhưng đến ngày ra Open chắc chắn sẽ có :D
Không Bán đồ trên Web Shop ...
Chính Thức Ra Open Ngày 20/09/2010 Lúc 13h ...
Không Nói Dài Dòng Nữa Vào Trang Chủ Để Biết Rõ Hơn !

quoctiensinhvn
10-09-10, 09:51 AM
bác quốc có biết chia sup không..hay là chạy them 1 sever nữa cũng được ... em đọc hết 4 bài về chia sup thực hành từ bữa đén giờ mà vẫn chưa làm được...có gì bac chỉ giáo em cái
Vụ này thì ngon lành cành đào luôn, chia sub đơn giản mà :)

quoctiensinhvn
10-09-10, 09:52 AM
web :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link Download Mu Angel™ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ownload.php)
chú thích forum để anh làm cho . ke ke. thích skin của thằng ku nào mà chú thích anh RIP cho. anh xin chan lam admin forum .

quoctiensinhvn
10-09-10, 09:53 AM
web :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link Download Mu Angel™ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ownload.php)
Cái trang Home của chú sao click vào firewall nó cứ nhìn anh hoài mà chẳng thèm vào :D

trungkienkt50b
10-09-10, 10:00 AM
Mình Muốn Tìm Anh Em Ở Hn cũng có tâm huyết về SV MU ...
mình thì chỉ biết chút ít thôi nên muốn học hỏi và tìm tòi lấy kinh nghiệm làm sv ...
anh em nào hay ra HN chơi cũng có thể vào team edit và phát triển SV MU đc ...
hôk cần biết là giỏi hay kém miễn là có lòng tâm huyết với Mu ... :D
dù gì nhiều người sẽ tốt hơn 1 người nhiều người sẽ hoàn thiện và sáng táo đc nhiều cái mới ...

Bởi Vì Đam Mê

Mình đang ở HN và rất muốn tham gia làm sever MU
Anh ở đoạn nào HN có gì liên lạc với thằng em qua số: 0977703676 hoặc Y!H nguyen_trungkien90 nhé.

doiphieubat
10-09-10, 10:45 AM
bác quốc pm em cái đi... đau đầu + mất ngủ với cái sup quá...hix

quoctiensinhvn
10-09-10, 11:05 AM
bác quốc pm em cái đi... đau đầu + mất ngủ với cái sup quá...hix
YM: quoctiensinhvn PM đi tớ trả lời liền :)

tyangel
10-09-10, 03:41 PM
Mình đang ở HN và rất muốn tham gia làm sever MU
Anh ở đoạn nào HN có gì liên lạc với thằng em qua số: 0977703676 hoặc Y!H nguyen_trungkien90 nhé.
Ok Thế là Team có them người rồi :D sau này team mình sẽ hoạt động trên 4rum riêng :D
Hiện tại anh Quộc làm hộ em cái 4rum nhé tuyển Mod xong hết trước ngày 20 nhé anh :D
Anh Em lưu Ý hộ 1 điều Nhé nếu ai tham gia Mu thì Mu sẽ ko anti hach 100% 1 phần là admin gà 1 Phần là do ý thức của nhưng người biết hách minh chỉ muốn làm ra để mọi người chơi cho vui mong các bạn ủng hộ ... :D ( nó hôk với Hack - Háck thì hách của pro mới thích chứ háck của gà thì nhục lắm phải hôk anh em :D )

quoctiensinhvn
10-09-10, 03:46 PM
Ok Thế là Team có them người rồi :D sau này team mình sẽ hoạt động trên 4rum riêng :D
Hiện tại anh Quộc làm hộ em cái 4rum nhé tuyển Mod xong hết trước ngày 20 nhé anh :D
Anh Em lưu Ý hộ 1 điều Nhé nếu ai tham gia Mu thì Mu sẽ ko anti hach 100% 1 phần là admin gà 1 Phần là do ý thức của nhưng người biết hách minh chỉ muốn làm ra để mọi người chơi cho vui mong các bạn ủng hộ ... :D ( nó hôk với Hack - Háck thì hách của pro mới thích chứ háck của gà thì nhục lắm phải hôk anh em :D )
Chú có host chưa ??? để anh làm cái forum nào :))

tyangel
10-09-10, 03:59 PM
Anh Quốc! On Y!M di anh :D em vừa ngủ dạy xong mệt quá . :-s

tyangel
10-09-10, 09:22 PM
Anh Quốc Lúc Nào Online nhớ buzz Y!M em nhé và send cho em cái SDT của anh có việc cần thống báo rồi đấy :D
Vẫn Tuyển Anh Em Vào Team Edit Và Phát Triển SV Mu :D

Berserker
10-09-10, 09:40 PM
Nhiệt thì ít 37 độ à , mà Huyết thì nhiều tầm 2 lít rưỡi ;))

Mình hiện đang nghiên cứu Server của JPN . Anh em nào có hứng thú ngồi Dev chung ;)).

Mình ở Thành phố mang tên bác lận nên khó lòng uống cafe với các bác rồi :D.

tyangel
12-09-10, 03:13 AM
Nhiệt thì ít 37 độ à , mà Huyết thì nhiều tầm 2 lít rưỡi ;))

Mình hiện đang nghiên cứu Server của JPN . Anh em nào có hứng thú ngồi Dev chung ;)).

Mình ở Thành phố mang tên bác lận nên khó lòng uống cafe với các bác rồi :D.

ok lúc nào rảnh ra đấy cả anh em ^^!

hieunova
12-09-10, 01:13 PM
Reg 1 xuất ở HN1 :D ckơy MU từ năm 8 tuổi, đến h đã đc 8 năm :D
e là hacker nên bỵ nkiều ng gkét :-S
ko bjết kó đc làm Tester k nkỷ :-/

tyangel
13-09-10, 09:22 PM
nếu bạn muốn có thể tham gia với team :D