Đăng nhập

View Full Version : Bro ơi chỉ mình đổi tên muserver với.

Kentaroangels
07-09-10, 10:34 PM
Mình cài đặt MUserver xong rồi , bây giờ mình lại không biết cách nào đổi tên MUSERVER theo ý mình hết , ví dụ MUCNC của anh lequangvu post lên bây giờ mình muốn đổi lại thành MUCandy thì mình cần phải làm thế nào hả các Bro ? giúp mình với , mình nghe nói nếu đổi như vậy thì phải đổi server và client luôn hả các bro ? thay mặt các newbie mình xin cảm ơn trước . ;;)

huandz1102
07-09-10, 10:53 PM
đổi ở server và client thì đổi ở file ServerList.bmd ở Local

Kentaroangels
10-09-10, 07:20 PM
có bạn nào biết đổi tên Server MU không chỉ mình với , please help me, chỉ mình và các newbie với các bro ơi.

liem5124
11-09-10, 10:20 AM
ServerList.bmd dùng tools này để chỉnh

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Yahoo tui nếu như có gặp khó khăn , thanks cái nha

lequangvu
11-09-10, 05:08 PM
ServerList.bmd dùng tools này để chỉnh

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Yahoo tui nếu như có gặp khó khăn , thanks cái nha

Giúp đỡ vậy mà không thèm Thank người ta :D

fx570
12-09-10, 08:17 AM
tool đó dùng sao bạn ??????????? (newbie)

Kentaroangels
12-09-10, 09:54 AM
thank anh vu, thank anh nhieu lam.

Kentaroangels
12-09-10, 09:56 AM
nút thank em bấm vào nó không có gì cả , giống như cái hình bình thường thôi, hix không phải em không thank đâu anh , máy em bị gì chăng? xin lỗi bạn gì đã help mình nha , mình cảm ơn bạn nhiều nhiều lăm.

Kentaroangels
12-09-10, 10:06 AM
nhưng mà cái tools bạn send cho mình xài như thế nào vậy , hix hix mình là newbie nên hok biết , mong bạn chỉ giúp thêm.

liem5124
12-09-10, 10:15 AM
nút thank em bấm vào nó không có gì cả , giống như cái hình bình thường thôi, hix không phải em không thank đâu anh , máy em bị gì chăng? xin lỗi bạn gì đã help mình nha , mình cảm ơn bạn nhiều nhiều lăm.

Máy bị gì chăng hả , dùng firefox đó bạn :)) là thanks dc thôi