Đăng nhập

View Full Version : Giúp đở về GS(10.04.65) và GS_CS(10.03.96)

kdcocodk
31-08-10, 06:13 PM
Cho mình hỏi tại sao move tới Barracks , Crywolf tự nhiên bi disconnet vậy ...
Server phiên bản 10.03.96 cùa karli bên ragezone .... mà clbgamevn củng có người post về nó rồi ....
mà sever này chạy trên nền Windown XP SP 3
Sau đây là một vài hình ảnh :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cuối cùng cũng move sang được Barracks ,Crywolf ....

membering
01-09-10, 12:09 AM
ồ thế ra cái 10.04.65 này chạy đc trên XP hả ^^

MrAaa
01-09-10, 02:15 AM
Sever này Em đã config hoàn chỉnh rồi mà tại sao vẫn còn lổi .... mong anh em chỉ giúp . Em mới vào nghề DEV sever Mu ... mong anh em chỉ giúp .
Nếu có gì xin đừng chém em nha ( mới vào nghề hihihi ) .

Chết mất, vẫn có thằng Dev được server trên nền của SCF.

Kính lạy cả nón.

kdcocodk
01-09-10, 01:50 PM
Chết mất, vẫn có thằng Dev được server trên nền của SCF.

Kính lạy cả nón.

Câu này có hàm ý là ji vậy , cho em xin ý kiến . Em mới tốt nghiệp cấp II à

ai có thể cho em xin cái DATA ( Mu server của SCMFT Full mới nhất )
thank anh em nhiều ....

ViewFor
01-09-10, 02:05 PM
Đời lắm kẻ dở =)) =))=)) =))=)) =))=)) =))

Mr.Hau
01-09-10, 02:10 PM
Nói câu nào để các anh ấy cười cho câu đấy thế.Các cụ bảo uốn luỗi trước khi nói mà.Hiểu rõ câu này không :)

heoluoitt
01-09-10, 02:14 PM
Rồi cuối cùng cao thủ nào giúp thằng nhỏ chưa vậy 8-}

lieuthunguyet
01-09-10, 03:39 PM

kdcocodk
02-09-10, 03:22 AM

không chính xác là vây chỉ có GS_CS SCFv10.03.96 còn GS là SCF 10.04.65 có thể run trên các máy đặc biệt là máy có cấu hình yếu cũng có thể run được .

lengockien
07-09-10, 02:20 PM
ho viec 10.03.96 chay tren xp rat co kha nang :> con scf 10.04.65 .... thi pake <:-Pcon lay cai CS_GS 10.04.65 <pake> cho vao move den crywork khong dc la cung phai thoi vi no la pake ma :D sao ma move dc ho ho =))vui =)) con 10.04.65 thi mình dang nghien cuu =))