Đăng nhập

View Full Version : Giúp mình làm sao để vào được stadium

kimrubi
30-08-10, 11:43 AM
Không thể đi vào bên trong được.

Mong các bakn giúp đỡ. Thanks!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quoctiensinhvn
30-08-10, 11:55 AM
Có thể do client của bạn không hỗ trợ. Bạn download cái này về rồi copy vào data xem sao nhé
Link đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kimrubi
30-08-10, 12:48 PM
Cái skin bạn đưa thì ok vào được, nhưng mình chỉ muốn cái skin nguyên bản thôi. mình có lấy ở các Client khác nhưng không được. Giúp mình với!

quoctiensinhvn
30-08-10, 12:59 PM
Nhưng cuối cùng là bạn cần vào trong hay là cần skin ???? híc ?

kimrubi
30-08-10, 01:06 PM
Hiện tại mình có thể dừng tab M để move vào bên trong:
Nhưng cái mình muốn là ở đầu cổng có thể đi vào được. Cái này tương tự như lỗi không vào chuồng ở stadium zdậy!

kimrubi
30-08-10, 01:10 PM
Tóm lại là skin nguyên bản nhưng vẫn vào bên trong bằng đầu cổng.
Bạn cố gắng giúp mình với.

quoctiensinhvn
30-08-10, 01:27 PM
Bạn dùng client 1.02h hay client nào ? chạy server VTM ver2 cuonglee à ???

kimrubi
30-08-10, 01:45 PM
Mình đang dùng bản VTM ver2 cuonglee , client 1.02h . Cứ thay skin khác là được mà skin nguyên bản lại không được, mò mãi từ sáng đến giờ!!! Thất vọng ghê!

quoctiensinhvn
30-08-10, 02:11 PM
Nguyên bản của 1.02h thì làm sao vào trong các chuồng đó bằng cách đi bộ được.