Đăng nhập

View Full Version : Thắc mắc việc tặng tiền và point khi tạo nhân vật

lieuphongtinh
27-08-10, 10:48 PM
như tiêu đề Thắc mắc việc tặng tiền và point khi tạo nhân vật, làm sao để chỉnh vụ này ạ
p/s server sử dụng : BrCF free

quoctiensinhvn
27-08-10, 10:52 PM
Híc, hỏi hơi khó chịu chút nhưng không sao, đây là file hướng dẫn của bạn :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks tớ đi bạn hiền :D

lieuphongtinh
28-08-10, 08:18 AM
hay wa dc rùi thanks nhìu nha bạn hiền
p/s tuy hỏi hơi cụt đầu cụt đuôi nhưng đầy đủ thông tin, còn hơn những đứa hỏi cứ vâng dã mà chả miêu tả ra sao hi hi
Wen mất còn vụ tặng tiền thì sao ạ

quoctiensinhvn
28-08-10, 09:43 AM
hay wa dc rùi thanks nhìu nha bạn hiền
p/s tuy hỏi hơi cụt đầu cụt đuôi nhưng đầy đủ thông tin, còn hơn những đứa hỏi cứ vâng dã mà chả miêu tả ra sao hi hi
Wen mất còn vụ tặng tiền thì sao ạ
Tặng tiền của bạn đây + với bạn chịu khó sang BOX Guides xem có rất nhiều bài bổ ích: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lemanh88hp
28-08-10, 10:02 AM
Híc, hỏi hơi khó chịu chút nhưng không sao, đây là file hướng dẫn của bạn :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> om%2Fredirector.php%3Furl%3D<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .mediafire.com%252F%253Fblv4a21gttr2gxv)
Thanks tớ đi bạn hiền :D
bạn ơi tớ chỉnh cái lv 300 hem đc bạn à nó toàn báo lỗi
file:///C:/DOCUME%7E1/MANHCO%7E1/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot.png<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quoctiensinhvn
28-08-10, 10:11 AM
bạn ơi tớ chỉnh cái lv 300 hem đc bạn à nó toàn báo lỗi
file:///C:/DOCUME%7E1/MANHCO%7E1/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot.png<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái này bạn phải chú ý chút đi, cái Level phải xóa đi và thêm vào là 300 <<< chính là level khi tạo nhân vật, còn số 300 hoặc 350 có sẵn <<<<< nó chính là point khi bạn tạo nhân vật.:-"

liem5124
28-08-10, 10:56 AM
Bạn đã làm dc chưa , pm tui giúp cho