PDA

View Full Version : MOD cần giúp đỡ :D

thaihoa91
19-08-10, 10:18 PM
Hiện tại tui cần 1 tools decompile .exe của autoit thành .au3 và compile .au3 thành .exe để thực thi ! Ai có tools thì cho tui xin cái Link nha :D Thanks !

longryu
19-08-10, 11:51 PM
:D:D nói thật với bạn là mình không biết chương trình này..nhưng thấy bạn cần minh lên google seach va down về..hi vọng

có thể giúp ít cho bạn

đây là link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:)):)) bạn xem cái dưới này hộ mình ha bạn jup hay ko mình cũng cảm ơn vì bạn đã giúp mình nhiều trong thời gian qua

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

làm cho JX Offline có nhạc như VLTK của VNG:như tuơng duơng<thành đô....hay bải luyện công khi đi đánh quái đều nghe

nhạc cho vui.....mình đả làm như bạn hướng dẫn trên forum ma vẫn không nghe được gì :D:D

longryu
20-08-10, 12:40 PM
:D:D thái hòa sao ùi...có sài được vây không bạn...mình chĩ download mấy cái autoit về :D:D

thaihoa91
20-08-10, 12:40 PM
Hiện tại mạng mình hết hạn dùng rùi ! Nên chỉ load dc vài web 4rum, vào link mediafire nó báo cần đóng tiền !

longryu
20-08-10, 12:45 PM
;);)hòa lên lên yahoo hòa đi mình gửi cho...ủa sao minh vẫn down được trên mediafire nhi..;)

:D:Dvậy link galaxy được không hòa..nếu được thi mình úp cho:D

thaihoa91
20-08-10, 03:33 PM
Do nhà tui chưa đóng tiền mạng, nó cắt rùi, vào yahoo thì ko dc, nhưng vào clbgamesvn và gamevn thì OK !

[S]ocola[S]an
20-08-10, 03:42 PM
Tools decompite đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn compite thành .exe thì anh vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Down bản mới nhất về là ok
test thử thì F5
thích compite thì chuột phải chọn compite ;))

longryu
20-08-10, 04:52 PM
:D:Dthế bân down được link nào ? dể mình úp cho

thaihoa91
20-08-10, 04:53 PM
:D:Dthế bân down được link nào ? dể mình úp cho

Ko sao đâu bạn ! Có gì mình down sau cũng dc ! Thanks bạn có lòng tốt up link giùm mình !

longryu
20-08-10, 05:27 PM
:P:Pcó ji đâu...bạn cũng jup mình hoài mà:">