PDA

View Full Version : Có ai giúp em lỗi này với

kexauso030
10-08-10, 11:48 AM
em làm như hướng dẫn trên 4r
chạy JxStarup xong vào game tạo được nhân vật
đến khi "Đang đăng nhập vào Jx" thì
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và bị đẩy ra ngoài thì
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mong các pro chỉ giúp em cách khắc phục với
em xài Clien Full của MD+Vinagame như hướng dẫn đồng bộ hóa SV của MD
SV Thiên địa vô cực

[S]ocola[S]an
10-08-10, 11:57 AM
bạn Bị lỗi giống mình nè =)) =)) =))

Sir.THÀNH™
10-08-10, 11:59 AM
bạn Bị lỗi giống mình nè =)) =)) =))
server mình tạo ra rồi còn không giúp mà còn nói thế nữa =))

[S]ocola[S]an
10-08-10, 12:01 PM
Tui về no font là hết lỗi đó.............................................p ó tay client

kexauso030
10-08-10, 12:13 PM
chỉ em cách về No Font đi
thanks pác nhìu lắm

Sir.THÀNH™
10-08-10, 12:16 PM
chỉ em cách về No Font đi
thanks pác nhìu lắm
E-book 2.0 của giangleloi có đó bạn.
mình nói sơ qua :
Vào Star-> Controlpanel-> Reglion...-> chọn Chinese thay bằng English ( US) . RS máy.

Sir.THÀNH™
10-08-10, 12:18 PM
ebook nè :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fm0naznd0zjo)

tom1102
10-08-10, 12:19 PM
đã làm đầy đủ các bước khi vào game chọn nhân vật thỳ nó hiện thế này và mãi ko vô được :-s
thế này phải làm sao :-ss

Sir.THÀNH™
10-08-10, 12:21 PM
đã làm đầy đủ các bước khi vào game chọn nhân vật thỳ nó hiện thế này và mãi ko vô được :-s
sv này có font hay nofont...............

tom1102
10-08-10, 12:23 PM
sv này có font hay nofont...............

no font bạn àk download của giangleloi đấy=((

kexauso030
10-08-10, 12:25 PM
hình như phải để cái GameServer chạy 1 lúc khi nào hiện thông báo "Khoi Dong thanh cong" là ok thì phải
mình trước cũng bị như bạn nhìu
chịu khó chờ nhé bạn

notfile
10-08-10, 12:27 PM

TW là dễ nhất !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tom1102
10-08-10, 12:29 PM
TW là dễ nhất !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

TW la sao ha ban :S?????????????????

notfile
10-08-10, 04:02 PM
teamviewer tôi cài hộ cho !!
chuyển qua box hỏi đáp đi !!!