PDA

View Full Version : help cabal server

satthutd2
23-07-10, 05:09 PM
mình cài server cabal của ban. phien-nhattrang làm y như trong clip nhưng lúc vào game đăng nhập vào sever nó cứ bị lỗi ko thể kết nối đến server:( mình cũng ko hiểu sao nữa :-o

phien-nhatrang
23-07-10, 07:51 PM
có team ko mình làm giúp,chứ cái centos mà ping ko thông thì hơi phiền.

satthutd2
24-07-10, 08:56 AM
nhà mình ko có mạng thế mới phiền chứ có cách nào sửa ko

satthutd2
24-07-10, 09:48 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phien-nhatrang
24-07-10, 02:50 PM
thì mình và nhiều bạn khác cũng đã chơi đc đấy thôi,có lỗi thì sẽ có cách login ko đc thì có nhiều lỗi lắm chi ko biết bạn bị lỗi nào để mọi người fix giúp

.:Pooh:.
25-07-10, 01:01 AM
Nếu ping VMware mà ok thì bạn tắt mạng đi, chơi là oK ? mình cụng bị, cả buổi chiều bác Phien làm cho mà ko dc, lúc rớt mạng mới biết :D
Nếu làm các bước ko sai mà vẫn ko connect dc thì Disnable Mạng internet là ok :D

kelalung
25-07-10, 08:19 PM
xem video của tui đã làm từ xưa nè, kích vào chữ ký sẽ thấy link, trong đó gồm 1 đóng file, cứ tải file nào có số trước chữ sau là video hướng dẫn..
Ping ko đc thì khỏi chơi, ping đc thì trong centos tìm đến /var/log/cabal/DBAgentxx.log xx là số ngẫu nhiên. Coi file đó có chữ successfull 3 or 4 lần là có thể play... Chuẩn bị có patch 5-2010 do mình edit của nhiều nguồn.... Bye, có gì cứ pm chuyen_gia_pha yahoo ...
Bye

phien-nhatrang
26-07-10, 09:19 AM
xem video của tui đã làm từ xưa nè, kích vào chữ ký sẽ thấy link, trong đó gồm 1 đóng file, cứ tải file nào có số trước chữ sau là video hướng dẫn..
Ping ko đc thì khỏi chơi, ping đc thì trong centos tìm đến /var/log/cabal/DBAgentxx.log xx là số ngẫu nhiên. Coi file đó có chữ successfull 3 or 4 lần là có thể play... Chuẩn bị có patch 5-2010 do mình edit của nhiều nguồn.... Bye, có gì cứ pm chuyen_gia_pha yahoo ...
Bye

ec. làm gỉ phải quảng cáo khủng khiếp đến thế cớ chứ,kaka:D

satthutd2
26-07-10, 10:51 AM
Bye

có nhiều video quá ko biệt dơn cái nào mà toàn ở mu thì down sao đc
cho mình cách xem ping đi
mà yahoo của kelalung là gì thế để yahoo thế kia ai mà pít đc

satthutd2
28-07-10, 04:07 PM
mình đã làm nhiểu cách ping cũng như trong video tóm lại là y hệt mà vẫn ko đc
lúc login vào chanel chạy đc nủa cột thì mất luôn chanel
có ai pít là tại sao ko help với