PDA

View Full Version : Skill bị lỗi

sitc
16-06-10, 10:36 PM
mình đã cấu hình thành công server rùi khi đăng nhập thành công với username và pass là fix, mình lấy thử nhân vật trong đó để thử skill mừ đánh cái là bị dis ah ai có gặp trường hợp này thì giúp mình với, thanks
server và client mình dowload ở đây :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phien-nhatrang
24-06-10, 07:55 PM
do lag chứ đâu phải skill bị lỗi,config lai centos cho đỡ lag

1vuonchuoi9
25-06-10, 01:41 AM
với centos bạn chỉ cần config RAM cho nó tầm 256> 512 là ổn chơi đỡ lag client =.=!

boyholidays
26-06-10, 07:52 AM
mình đã cấu hình thành công server rùi khi đăng nhập thành công với username và pass là fix, mình lấy thử nhân vật trong đó để thử skill mừ đánh cái là bị dis ah ai có gặp trường hợp này thì giúp mình với, thanks
server và client mình dowload ở đây :

Trích:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có thể hướng dẫn cụ thể hơn cho mình không zậy? ai giúp mình với.^:)^

mazhzil
26-06-10, 04:46 PM
với centos bạn chỉ cần config RAM cho nó tầm 256> 512 là ổn chơi đỡ lag client =.=!

tui cài đc rồi nhưng chơi hay bị dis lắm , có cách config nào để khi chơi đỡ bị kick ko, máy tui chơi cứ tầm 30' lại bị văng ra ngoài 1 lần , nhiều khi đi dungeon bực cả mình vì bị dis , bác biết chỉ giùm cái coi:-w:-w
cách config ram 256 thành 512 kiểu gì thế , sao centos của tôi mấy cái chỉnh nó bị ẩn đi ko chỉnh đc , hình như max là 256 rồi , bác hd cái coi

phien-nhatrang
01-07-10, 09:29 AM
qua đây down mấy cái video vn về làm thử bạn nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>