PDA

View Full Version : Kelalung ơi !! Giúp mình với !!

HoliC
16-05-10, 01:19 PM
[ Bài viết hiện tại "đặc biệt" send cho Kelalung , nhưng nếu bạn nào có thể hoặc có khả năng giúp mình thì giúp với nha !! Thank nhìu nhìu lắm ]

Mình có đọc 1 số bài viết của bạn - trong đó có "hướng dẫn việt hóa cabal không dấu" ... Thấy nhiều ý kiến và nhiều vấn đề được đặt ra .. Nên giờ mình muốn trực tiếp "học hỏi" kinh nghiệm từ bạn . Nếu bạn không phiền thì cho mình xin nick chat để tiện trao đổi hơn nha ! ..
- Hoặc nếu không tiện thì mình mong bạn có thể bỏ ra chút ít thời gian giải đáp các thắc mắc của mình qua "Tin nhắn trong CLbgamesvn" ..

- Mình nghe nói "thành quả" Việt Hóa của bạn vẫn còn 1 số lỗi .. Nhưng mình không rành lắm .. Mình muốn biết hiện tại ..bạn đã có thể khắc phục được chưa.. và ..bản "Patch Việt Hóa Cabal không dấu" đã "chuẩn" chưa ? :D Mình mong bạn giúp đỡ "các bước + tiến trình cài patch" . Hiện tại mình đã download Patch Việt hóa cho server , Patch việt hóa cho client , patch việt hóa lần 2 + thêm 4 patch Client bạn up trong MegaUpload... Vậy h mình phải cài đặt thế nào đây ...( cài cái nào trước cái nào sau ? Bạn có thể sắp xếp trình tự chúng cho mình cài được hem ? và...có cần download thêm gì hok ?) ^^! Hok biết có còn bị lỗi gì hok nhỉ ? nếu...cài xong ?

Ah quên : Mình cài server và client MediaFile của kenjidraw share đó ..

kelalung
17-05-10, 07:52 AM
chỉ cần dùng patch việt hóa lần 2 là xong
để hôm nào up lên cho cái công cụ unpack/pack file .enc để việt hóa game, dạo này lo học ít chơi game nữa

mazhzil
13-06-10, 01:48 PM
ông kelalung cho tôi xin cái link down bản pactch việt hóa đc ko ,chứ trong cái topic của bác có mấy cái link chả biết cái nào mà dowm , mà megaupload mạng chỗ tôi down chậm lắm , toàn 30k thôi

phien-nhatrang
15-06-10, 05:17 PM
đúng là cái 3 đặt tên topic nghe hay nhỉ,muốn kelalung giúp thì nhắn tin cho người ta ai lại đi đặt tên như vậy hả trời,bộ những người khác chết hêt rồi sao ý.