PDA

View Full Version : Mình cài Cabal được roài !! nhưng..ko tạo nhân vật đc

HoliC
15-05-10, 06:24 PM
Bùn thúi yuột... hix hix ...Tự nhiên mò mẫm nguyên buổi , cài thành công rồi .. Vô Game - đăng nhập = ID vừa đăng ký ( bằng Query ) .
- Tạo nhân vật lại không được - Trên màn hình hiện lên dòng chữ : "Cannot proceed with the command due to unknown DB errors. Please try again" <~~ chả bik gì luôn .. :(( "Try Again" mấy chục lần vẫn y chan thế ... huhu !!
Hình nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

(Có thể do cái Database không được chuẩn - hoặc do mình Config hok đúng ...phải làm sao đây ...)

Ai pro giúp dùm với !! Cảm ơn rất rất nhìu !!!

Ah quên nữa !! Sẵn tiện hướng dẫn dùm mình cách điều chĩnh EXP / ExpSkill / Drop Item / Drop Tiền / Level Max ( ngoài ra còn vụ add Item vào shop nữa ) trong Server lun nha !! Thank nhìu nhìu nhìu !! [-O<[-O<[-O<[-O<

HoliC
15-05-10, 07:06 PM
Ok roài !! mày mò rồi cũng ra !! :D Close Topic !!

mazhzil
12-06-10, 04:12 PM
bác lập đc nv với add thêm item vào rồi thì hướng dẫn cho a e biết đi , cũng có nhiều người thắc mắc lỗi này mà ko biết cách nè