PDA

View Full Version : Giúp em 2 cái lỗi này với !!!

jgray
13-05-10, 03:02 PM
Em Download bản hiệp khách bên vn-zoom copy bên này
thì gặp phải 2 vấn đề là em cài NETFRAM 3.0 rồi kể cả cài NETFRAME 2.0 và trong quá trình cài không có lỗi gì nhưng khi kick vô server thì nó vẫn đòi phải cài NETFRAME
+cái font china nếu không có đĩa Win phải làm sao và trong quá trình cài cần có NEt để crack không ???
Pác nào có bản HKGH không cần Font china thì share cho em với thanks nhiều !!!

RyoJack
13-05-10, 05:37 PM
Em Download bản hiệp khách bên vn-zoom copy bên này
thì gặp phải 2 vấn đề là em cài NETFRAM 3.0 rồi kể cả cài NETFRAME 2.0 và trong quá trình cài không có lỗi gì nhưng khi kick vô server thì nó vẫn đòi phải cài NETFRAME
+cái font china nếu không có đĩa Win phải làm sao và trong quá trình cài cần có NEt để crack không ???
Pác nào có bản HKGH không cần Font china thì share cho em với thanks nhiều !!!
Bản HKGH không cần font china thì có đấy ^^! Nhưng vài năm hay vài chục năm nữa mới có =))
Không cài font China thì làm sao chạy được server. Lỗi là phải
Lỗi .net là do config sai server hay một phần là do font China =))
Font china không cần đĩa win vẫn được. Down win từ microsoft là được àh =))

jgray
14-05-10, 07:12 AM
bác có thể nói rõ cái font Chna download ở đâu không !!!

RyoJack
14-05-10, 07:23 AM
bác có thể nói rõ cái font Chna download ở đâu không !!!
Chài ơi! Down ở đây nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dkljon02
14-05-10, 08:04 AM
bạn vào google tìm tải thư mục I386 nhé, cụ thễ nèk <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kephongluuv
27-05-10, 08:31 AM
Cái lỗi này mình cũng bị. đã Config đúng tất cả rồi, cuối cùng bật cái gameserver lên là gặp cái bảng báo "Ê, thằng mắt lệch" =="

RyoJack
27-05-10, 12:01 PM
Cái lỗi này mình cũng bị. đã Config đúng tất cả rồi, cuối cùng bật cái gameserver lên là gặp cái bảng báo "Ê, thằng mắt lệch" =="
Có chắc mình đã config hết không? Chắc chắn vậy sao lại lỗi ;))