PDA

View Full Version : Bla Bla Bla !Lỗi đăng nhập !!!

anhducvt09
28-04-10, 10:00 PM
Mình đang sử dụng Sever 3.9 của Magiczvn + Client HomeViet
3 ngày đầu chơi rất tốt, không có lỗi gì cả!
Ngày thứ 4 lúc đang nhập vào SV, chọn nhân vật, lúc nhấn nút vào Game nó bảo là " Nhan vat bi ban boi GM, hay lua chon nhan vat khac."
:D
Mong các bạn giúp đỡ !!!8-}8-}8-} Bla Bla Bla ...

RyoJack
28-04-10, 10:08 PM
Cài này là sai client rồi cậu ạhh! Chắc lần đầu cậu chơi cậu chép patch của Magiczvn vào client game=>> Cậu chơi bt nhưng vài hum sau cậu nổi hứng vào homeviet chơi cho nó autoupdate nên client game không phù hợp với server =>> Lỗi.
Cậu chép lại cái patch của Magiczvn vào là okie thôi ^^!

anhducvt09
29-04-10, 10:48 AM
Ok mình sửa lại được rồi! Nhưng có mấy cái file Y**.cfg nào Việt hóa không dấu rùi không cho mình xin! Mấy cái này nhưng tàu lai ta ghê quá !

RyoJack
29-04-10, 05:21 PM
Ok mình sửa lại được rồi! Nhưng có mấy cái file Y**.cfg nào Việt hóa không dấu rùi không cho mình xin! Mấy cái này nhưng tàu lai ta ghê quá !
Đây nè cậu. Không việt hóa item nhá ^^! Hiện giờ vẫn chưa có cách việt hóa item cho server 3.9

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fmwfi2gfwly5)

anhducvt09
29-04-10, 05:56 PM
Vẫn không được bạn à! 2 file này chép vào nhìn trong Game vẫn Xi Ba Chao lắm ! Tớ cần cái nào không dấu nhìn được nhiệm vụ thôi !
À sao mà SV 3.9 này nhiệm vụ làm không được vậy? Nếu không làm NV lấy skill ở đâu ?
Bạn có thể tư vần giúp mình SV nào NV hoàn chỉnh nhất + ít bug ko?

RyoJack
29-04-10, 06:09 PM
Vẫn không được bạn à! 2 file này chép vào nhìn trong Game vẫn Xi Ba Chao lắm ! Tớ cần cái nào không dấu nhìn được nhiệm vụ thôi !
À sao mà SV 3.9 này nhiệm vụ làm không được vậy? Nếu không làm NV lấy skill ở đâu ?
Bạn có thể tư vần giúp mình SV nào NV hoàn chỉnh nhất + ít bug ko?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhducvt09
29-04-10, 06:18 PM
Không có skill thì làm sao? :D

anhducvt09
29-04-10, 06:19 PM
Tiện thể lên nick chat tui hỏi luôn cho nhanh ! Đang online đó ! Add nick òi

anhducvt09
29-04-10, 06:36 PM
Bla Bla Bla ... 8-} 2 file kia vẫn ko được ông ui ! Có up nhầm ko vậy! Up lại cái ko dấu khac' dùm! Thank

RyoJack
29-04-10, 07:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhducvt09
30-04-10, 06:46 AM
Cho tớ hỏi 1 số thứ :
1. Mua Pet ở đâu? Mua như thế nào?
2. Cách ép ngọc như thế nào? (tớ mua đại bỏ vào không được)
Cho xin ít ảnh hướng dẫn nhé !

RyoJack
30-04-10, 08:45 AM