PDA

View Full Version : Server HKGH bị lỗi này phải làm sao ?

hoaminh86
16-04-10, 12:12 PM
1 -->mua đồ trong shop thấy có giá tiền nhưng mua không mất xu nào .
2--> không dùng được chức năng ép ngọc và cường hóa .<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tiếp theo là không nhận được nhiệm vụ .
3--> pét không lên leve.
4--> đánh quái không rớt đồ .
Pro chỉ giùm với . em ở box mu mới qua

Sang_pro
16-04-10, 12:31 PM

Phải tick vào ô đó mới ko bị lỗi ko hợp thành và cường hòa được.

Còn lỗi :
không nhận được nhiệm vụ .
3--> pét không lên leve.
4--> đánh quái không rớt đồ .

Tui xin giải đáp như sau :

Không nhận được nhiệm vụ : Server HKGH Offline ko thể làm được nhiệm vụ. Chỉ có Nhiệm vụ thăng chức là nhấn vô thăng chức. Chứ không làm được nhiệm vụ.
3: pet trong server này không thể tự lên level được. Nếu muốn pet có skill + level thì phải chỉnh trong SQL Server 2000.
4: Lỗi này có thể sửa được nếu bạn chỉnh lại cái rate Rớt đồ trong server lên cao hơn cỡ 8000 là đánh 1 con là rớt 1 món.

thl3ugjacui
16-04-10, 12:47 PM
Item mua ko mất tiền là do đã chỉnh tiền mua đồ xuống 0 hết trong SQL. Trong client thì vẫn là số tiền đấy. DB tên Phát share ak

hoaminh86
16-04-10, 02:42 PM
Uh thanks nhiều 30 charrrrrrrr ............ Có bản nào đầy đủ shea anh em chơi đỡ bùn nào

RyoJack
16-04-10, 07:16 PM
Đã ra bản client mới ^^! Vẫn xài file Eng mix cũ. Để hôm nào rảnh up lên host cho bà con test thử :D Sửa được một số item rồi!

hoaminh86
16-04-10, 07:36 PM
Đã ra bản client mới ^^! Vẫn xài file Eng mix cũ. Để hôm nào rảnh up lên host cho bà con test thử :D Sửa được một số item rồi!

Mới Box Mu sang . chỉ giáo nha bạn cho tui cái client mới nào yahoo : nguyenminhtuan_vn_2005 . thaks trước

RyoJack
16-04-10, 07:40 PM
Mới Box Mu sang . chỉ giáo nha bạn cho tui cái client mới nào yahoo : nguyenminhtuan_vn_2005 . thaks trước

heoconlun
16-04-10, 08:32 PM
Toàn là anh em trong Team với nhau cả mà :)) share test thôi :D
cái vụ mua đồ 0 đồng là vì tui vào TABLE sell chỉnh còn 0 hết nên og mua ko mất tiền chứ để bt đồ mắc lắm mua sao nổi set 100 tỷ mua 2 món sạch tiền :|
Còn trong games nó hiển thị giá tiền là do file trong Client ghi sẳn rồi mún sữa thì dùng cái YbiEditor.exe gì đó mà sửa =((
Còn các bug sv này thì liệt kê như sau :
*Vận công 24/24/365 ngày vẫn ko lên mana máu :-s
*Lên level không full máu và mana 8-}
*Pet thì vô đối ko có shop bán item , nhận nv không dc , pet đánh ko nhận dc EXP => ko lên lv .
*Không sài kết hợp 3 chiêu với nhau lại được , một số item trong shop ko load dc info ( có thể là hư )
* Lỗi ko hiện LoadingScreen

RyoJack
16-04-10, 08:39 PM
Toàn là anh em trong Team với nhau cả mà :)) share test thôi :D
cái vụ mua đồ 0 đồng là vì tui vào TABLE sell chỉnh còn 0 hết nên og mua ko mất tiền chứ để bt đồ mắc lắm mua sao nổi set 100 tỷ mua 2 món sạch tiền :|
Còn trong games nó hiển thị giá tiền là do file trong Client ghi sẳn rồi mún sữa thì dùng cái YAediter gì đó mà sửa =((
Còn các bug sv này thì liệt kê như sau :
*Vận công 24/24/365 ngày vẫn ko lên mana máu :-s
*Lên level không full máu và mana 8-}
*Pet thì vô đối ko có shop bán item , nhận nv không dc , pet đánh ko nhận dc EXP => ko lên lv .
*Không sài kết hợp 3 chiêu với nhau lại được , một số item trong shop ko load dc info ( có thể là hư )
* Lỗi ko hiện LoadingScreen
-YAediter la` gi?
- Pet không lên lvl =>> chấp nhận bó tay =.=
-Kết hợp thì chỉ có sv $ mới sửa đc. Chả bik MT có sửa đc hok :-"

heoconlun
16-04-10, 08:56 PM
-YAediter la` gi?
- Pet không lên lvl =>> chấp nhận bó tay =.=
-Kết hợp thì chỉ có sv $ mới sửa đc. Chả bik MT có sửa đc hok :-"
Ông Tùng dạo này toàn đi kiếm Girl ko lo Games gì cả 8-} Kiếm em girl nào cho lão thì ok thôi mà =))

RyoJack
16-04-10, 10:42 PM
Hè hè girl thì tui cóa đầy =)) Chỉ cần ổng quay lại tui cho cỡ chục nick mà tán =)) Girl k xinh k lấy xiền ;))

quachtankiet
26-04-10, 09:15 AM
bạn chơi sever 3.9 à sever này op đồ được mà bỏ đồ vào bấm hủy bỏ bne6 phải xong bỏ ngọc vô nút bên trái

RyoJack
26-04-10, 10:26 AM
bạn chơi sever 3.9 à sever này op đồ được mà bỏ đồ vào bấm hủy bỏ bne6 phải xong bỏ ngọc vô nút bên trái
Người ta đã giải quyết xong hết rồi cậu ^^!
P/s: Không có hình loading hok phải là lỗi đâu tên Phát. Máy nào có font tiếng TQ là vào game k hiện screen loading =)) Không có font TQ mới hiện đc cái screen loading =>> Khó hiểu 8-}

bacbaphi2010
06-06-10, 08:16 AM
Hiện tại đã có server 4.0. Client 35% Việt và 75% Anh.Server fix được khá nhiều lỗi rồi.
Toàn bộ là của bac RyoJack bên Release đó.
Có lỗi gì thì cứ pm cho ổng.

bacbaphi2010
06-06-10, 08:17 AM
Hix thì ra ổng đang ở bên này. Này ông Ryo chỉ link để share cho mấy dồng hương đi.

ngocthang26
06-06-10, 08:41 PM
Link ryojack xóa hết hay gì gòy chỉ còn Magicz thôi

đạtpro
06-07-10, 08:52 PM