PDA

View Full Version : Không kết nối!! giúp mình với

crazygamer
12-04-10, 11:43 PM
mình cài cabal 100% ofline ( không có nét , wifi Ip động nên fai disable :( )
đã cài microsoft looback ( mạng ảo)
nhưng không biết làm sao để connect được client, edit được sever centos = Winsp vi không remote được.
ai đã cài rồi chỉ mình với, có video hoặc pic thì càng tốt!!
mình sẽ click 100 cái thanks cho ai Help mình
cám ơn trước luôn hihi

crazygamer
12-04-10, 11:59 PM
thui sory spam mình đã tìm thấy manh mối: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phien-nhatrang
13-04-10, 02:28 PM
mình cài cabal 100% ofline ( không có nét , wifi Ip động nên fai disable :( )
đã cài microsoft looback ( mạng ảo)
nhưng không biết làm sao để connect được client, edit được sever centos = Winsp vi không remote được.
ai đã cài rồi chỉ mình với, có video hoặc pic thì càng tốt!!
mình sẽ click 100 cái thanks cho ai Help mình
cám ơn trước luôn hihi

Cách này đảm bảo thành công 100%.Trong centos có 2 cái file lúc trước bạn ko kêt nối đc với centos nên nó sẻ lưu lại trong win và bạn sẽ ko bao giờ làm đc,nhưng bạn làm theo cách này của mình sẽ đc thôi.2 cái file trong centos bạn lấy cái mà khi chọn vào nó để khởi động centos ý(cái chỉ có vài chục KB chứ ko phải cái đến 2GB)chép nó ra 1 chổ riêng chi mình nó thôi rồi chọn vào để kích hoạt centos khi nó kêu bạn chọn đường dẫn thì bạn chọn đến cái 2GB kia và làm bình thường như video hướng đẫn(bạn nên tìm bài viết của mình mà cài đơn giản hơn rất nhiều-đến phần login bạn bấm win+R gõ vào ping 192.168.1.250 nếu có kết nối thì đc rồi.go luck!

crazygamer
15-04-10, 05:39 AM
uhm mình làm được rồi cám ơn bạn, bây giờ còn cái map Warp pỏt là không thấy đâu, lam đủ trò rồi. được mỗi cái thêm cua máp thôi
mặc dù settting SQL wap, map vlue default 511 hoac 1023 dều không được hĩc hic!!