PDA

View Full Version : Cần tất cả thông tin về HKGH Offline

kiddo94
18-01-10, 10:23 AM
Mình kiếm trong 4rum không có 1 bài nào hướng dẫn cụ thể or link download những thứ cần thiết cho HKGH offline (có thì link cũng died). Bây giờ xin bạn nào hướng dẫn cụ thể giùm mình :D. Cám ơn !
Thân !

Quỷ Cung
18-01-10, 11:20 AM
Đầu tiên download server về: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sau đó xem hướng dẫn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kiddo94
19-01-10, 10:06 AM
Vả lại, mình xài Window 7, như vậy có cài đc font Chinese PRC không ? Mình vô trong control panel, rồi chọn Format là Chinese PRC,rồi OK là xong, không cần phải install East Asian Language gì hết. Như vậy có phải là cài font Chinese PRC rồi không ?

Hiệp Khách
02-04-10, 01:10 PM
Đầu tiên download server về: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sau đó xem hướng dẫn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Gì vậy trời ... link hướng dẫn có gì đâu [-X