PDA

View Full Version : Cần pro linux CentOS giúp

113viyeu113
07-01-10, 02:08 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn nào pro hương dẫn mình cài wippien trên linux để chơi cabal online mình kô rành về mấy câu lệnh linux nên xin giúp thank nhùi đây là phần hướng dẫn cũng kô hiểu gì luôn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kelalung
08-01-10, 10:25 AM
cài chi cái đó, cài repack v 2.81 của thằng chumpy là ngon nhất, link phim hướng dẫn nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , tải mấy file từ 0--->>11 đó
còn file repack vào đây( mediafire.com/chumpy)

113viyeu113
09-01-10, 03:04 AM
cài chi cái đó, cài repack v 2.81 của thằng chumpy là ngon nhất, link phim hướng dẫn nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2F%3Ff%3D2GIXTHKA) , tải mấy file từ 0--->>11 đó
còn file repack vào đây( mediafire.com/chumpy)
nhưng cái hamachi nó ban ip viet nam rồi kô xài đc bạn có cách nào chỉ mình chơi giữa 2 người = internet kô

hiphop1345
11-01-10, 08:53 PM
Wipien chưa chạy dc trên centos đâu ... nếu làm dc mình làm lâu oj` >"<

kelalung
12-01-10, 04:12 PM
bạn vào forum.ragezone.com mục cabal online rồi đặt câu hỏi , chắc đc đó