PDA

View Full Version : webshop >.< !

n0b!t@_8xVN
06-01-10, 07:15 PM
ai còn giữ file webshop " Bách Bảo Các " của bác MT thì share lại giùm nha, muốn vọc 1 chút , hì.

n0b!t@_8xVN
07-01-10, 04:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hình như ko ai quan tâm nhỉ?

n0b!t@_8xVN
07-01-10, 05:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
--web--
reg ---> ok.
top 20 cao thủ ---> ok.
admin quản lý web ---> ok.
đổi mật khẩu ---->ok.
xóa nhân vật ---> ok.
mua đồ trên web ---> pó tay ( vì tui ko rành về liên kết SQL với *.asp).

--webshop--
khởi động trong game ---> ok.
tiếc là ko thể kết nối đến rxjhserver để lấy DATA ---> pó tay.( nó ra màn hình trắng tinh khôi đó nhưng xem thông tin thì lại ok, hix.).

ai pro nhảy zdoo giúp cái.
[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

n0b!t@_8xVN
08-01-10, 04:07 PM
chán kinh, chẻng thấy ai "ho" 1 tiếng cả.
chả lẽ mình "ế" zữ zậy naz >.<!

tinhlangquen
08-01-10, 05:12 PM
chán kinh, chẻng thấy ai "ho" 1 tiếng cả.
Chả lẽ mình "ế" zữ zậy naz >.<!

có nè up dùm cậu chứ tui hem bik =))

sohien07
08-01-10, 07:24 PM
Ngon quá........ Share đi cậu :x

n0b!t@_8xVN
08-01-10, 10:14 PM
share link download cho ai muốn z0ọc .^|^!
tui mới chỉ connect đc server 4.1 và 2.2 ma` pé zen đã share còn thèng rxjh3.9 của pác magiczvn thì ... vẫn còn đang ngâm cứu !!!
( nếu ai pít chỉ giùm luôn càng tốt, tui mà dính tới thèng SQL thì ....o_0! )
có j` théc méc cứ post lên, nếu pít tui ss giúp.
"Không tiếp tục phát triển Server này nữa!" ------> pác sohien07 cũng định bỏ luôn ah ?
topic xuống trầm trọng wa' >.,<!
hì.

ĐaiKaChuot™
18-02-10, 08:35 PM
thanh vu ơi ! bạn có thể share cho tui hướng dẫn làm webshop đc ko (bằng hình ảnh hoặc Video Tutorial cũng đc) nhưng mình sài hổ trợ ASP chứ ko sài IIS đc. Mình đã đọc pài của MTùng rồi nhưng ko hiễu gì lám! làm ơn help me:((