PDA

View Full Version : Server audition chơi vui đây

btbaotrung90
27-12-09, 04:39 AM
Thưa toàn thể anh em, mình vừa làm 1 cái server audition chơi qua internet
Nói chung cái server này cũng ko có j` đặc biệt, nó cũng như bao server ofline mà các bạn đang giữ thui

Ưu điểm:
- khi tham gia thj` các bạn có thể diện nhữgg bộ đồ thật đẹp mà nhảy đấu cùng nguoi` khác trong khi chơi online mà bạn chj? có thể mơ (tất nhiên ở nhà bạn cũng có thể mua nhưg chj? mình bạn thấy thui) khi đăng ký thj` mỗi acc sẽ đc tặng 100k vcoin và den tha hồ mà sắp
-Các tài khoản đk sẽ đc mình lưu cẩn thận
-Quan trọng nhất là máy của bạn ko cần phải chạy những cái server nặng y`( vj` máy mình lãnh hết rùi)

Nhược điểm:
-Cái sevver này nếu chơi đông quá sẽ lag

cái server này mìh đã bỏ bớt avatar trong shop để tránh tình trạng dis khi vào siêu thị .mình đang thêm vào những avatar đẹp và cũng sẽ cập nhật bài hát mới!

Server này mình dự kiến sẽ chạy từ 19h30 đến 22h mỗi ngày (nhưg nếu ai có yêu cầu VS với ai đó trong lúc mình online thj` mình sẽ mở ngay) vj` máy mình cũng ko phải là máy chuyên chạy server!! chạy nhìu tội nghiệp nó.

Đk tham gia:
Bạn cần có 1 cái cliet au, tốt nhất là client đã cập nhật bãn uodate của Thế Công thj` sẽ ko bao jo` bị dis

Server này hoàn toàn miễn phí mình làm vj` niềm đam mê Audition , hoàn toàn ko có tính chất thương mại ở đây!

Nếu ai thấy thích thj` pm bên duói, mình sẽ đưa cho link tải những phần cần thiết để có thể kết nối đến máy mình (Khoảng 6MB).

kakalot123456
27-12-09, 05:51 AM
:-ss đây test thử :-ss đây test thử

tricuongpk
27-12-09, 07:23 AM
mình cũng xin 1 slot :-t

.

btbaotrung90
27-12-09, 10:20 AM
Tình hình là chỗ mình cúp điện rùj,chjù 6h mới có,hu hu mong 2 bạn đợi nhé.

thuankent
27-12-09, 10:50 AM
Ac
6h à....chờ mệt phờ râu lun (:|

thecongcntt
27-12-09, 03:11 PM
Trong lúc chờ đợi sao bạn không vào authienthanVN 3 Online chơi ;))
Thông tin và bản cập nhật tháng 12 tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

btbaotrung90
27-12-09, 07:35 PM
Đây là link cập nhật cho server và kết nối đến máy của mình

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn download về chép vào thư mục client au nhé
(Chú ý các bạn hãy sao lưu các file mà các bạn sẽ chép đè vào client au vj` nó chỉ thích hợp với server của mình thui, các bạn ko sao lại bản khác thj` khi chơi offline sẽ bị lỗi đấy, chỉ là file 009.acv và mấy file thd.xxx cực nhẹ thui)

Hướng dẫn các bạn nè, sau khi giả nén các bạn sẽ thấy 1 file HamachiSetup-1.0.3.0-en.exe năng gần 1 MB, các bạn setup nó xong thì nhấn chạy nó nhấn cái nút công tắt nguồn góc dưới bên phải để khởi độg, sau đó bạn sẽ thấy nó báo lỗi, nhưng ko sao đâu vj` nó báo là chưa đk IP, sau đó bạn nhìn qua góc dưới bên phải có cái nút như biểu tương tam giác ấy bạn chọn hàng thứ 3 " Join an existring network"
nhập ID auditionbt90
Pass là 123456
ngay lập tức bạn sẽ kết nối đến máy mình

Bước này chỉ làm lần đầu thui, mấy lần sau ko cần làm lại chỉ cần chạy chương trình hamachi là nó tự động kết nối

típ đến bạn truy cập <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dition) đk một acc và bắt đầu chơi
click vào file Au VN3 Patcher.exe để vào trò chơi, nếu nó có báo lỗi thj` cũng ko sao, bạn nhấn ok sau đó nhấn "bắt đầu"
Nếu còn bị ko vô đc thj` bạn past cái đoạn này vào shortcut audition /t3enter oVa0vIkNJIIpWasEncodeByHuuDuyen

Mình rất mong dc sự ủng hộ ^^ (Free all)

nếu có cần j` pm qua male_top_9x gặp gà trung ^^

tricuongpk
27-12-09, 08:09 PM
ko vào web đc bạn ơi :-s

.

thecongcntt
27-12-09, 08:15 PM
Vẫn vào bình thường mà bạn ! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

btbaotrung90
27-12-09, 08:19 PM
ko vào web đc bạn ơi :-s

.
WEb của mình à, bạn đã cài hamachi chưa?

tricuongpk
27-12-09, 08:33 PM
mình vào đc rùi
à mà sài client nào vậy bạn ?

btbaotrung90
27-12-09, 08:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mr_panda1308
28-12-09, 04:59 PM
Chơi rồi, cũng khá "đặc biệt", bác í rủ vào 2 thằng nhảy nhót với nhau 1 lúc xong out =)

The_Zombie
01-01-10, 03:42 PM
Hay lắm Audition Private Server bắt đầu nổi đây Tôi cũng phải làm một cái test vậy :)

btbaotrung90
06-01-10, 03:44 AM
Server mình đã chĩnh lại tương đối ổn định, chỉ còn mua phụ kiên có vấn đề mình chưa có time fix đc
trang đk mới cho các bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

những nick đăng ký trc kia vào server mình vẫn có thể đăng nhập dc ko cần reg acc mới
đây là link update các bạn dơnload về giải nén tất cả vào thư mục au (Sao lưu trc khi chép đè lên nhé), sau đó các bạn chạy file Patcher.exe để chơi pass:yeubxa.info
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> file%2F189138518%2Fdda01037%2Faudition.html)

server mở cửa theo yêu cầu của các bạn thường là 7h đến 10h tối
Chúc các bạn chơi vui vẻ!!!

Cái này ko cần cài HIMACHI

mr_panda1308
06-01-10, 07:11 AM
Sao vào web k đc nhỉ Trung em :-?

thienxinan
07-01-10, 07:01 PM
Zay cái này xài Client Của VTC hả anh TRUNG ?

thaihoa91
07-01-10, 07:21 PM
Zay cái này xài Client Của VTC hả anh TRUNG ?

Client VTC hình như xài dc cho Online thì phải ! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

thecongcntt
07-01-10, 07:27 PM
Tất cả audition offline hiện nay đều ko thể dùng được client của VTC, nếu dùng client VTC thì chỉ chơi online được với VTC thôi.

trung335
07-01-10, 08:33 PM
bác Trung ơi cái này hok dùng client VTC dc ha chứ cleint 3.25 down lau kin :((

btbaotrung90
07-01-10, 11:11 PM
Down lâu thj` phải chịu thôi, ai cũng thế, chứ client VTC là client của hàn quốc, chúng ta xài server TQ mà =))

trung335
08-01-10, 07:05 PM
ặc ặc vậy bó tay hok thể tham gia đc nếu up hót mới down nhanh thì còn chơi đc và chắc cũng có nhiều người chơi

trung335
09-01-10, 04:38 PM
anh có thể úp cleint lên galaxyz hok host này down lẹ mà sơ anh làm biếng up:((

btbaotrung90
11-01-10, 01:26 AM
Client mình đã fix tương đối hoàn chỉnh và đang up lên host, mình sẽ đưa link cho các bạn down,ai quan tâm thj` vào nhé!!

Link download game (Chưa up xog)
1:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>