PDA

View Full Version : Video hướng dẫn tạo Cabal offline 100% success

kelalung
14-12-09, 07:42 AM
đây là video hướng dẫn đầy đủ cách làm Cabal Server offline, các bạn hãy xem đi nhá
nếu thấy hay thì thanks 1phat nhá
Cấu hình tiêu chuẩn: chip 2Ghz, Ram 1GB, ổ cứng free 4GB là đủ, ko cần internet, có thể chơi mạng LAN và mạng WAN or( mạng online HAMACHI)....
Các bạn tải, cái này là video MP4
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
download tất cả các file rar về giải nén ra file video,
các file để download: mediafire.com/chumpy
trang cụ thể để xem
web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1 số hình ảnh về game do mình config

thanhkiet
16-12-09, 06:04 PM
Đầu tiên là thank 1 cái >=D>. Sau đó cho mình hỏi là cái này 100% success với Linux hay Window Xp hay là cả hai cái.

kelalung
09-01-10, 03:18 PM
cabal offline chạy trên 2 hệ điều hành, cờ lai ân thì chạy trên Win , còn xen ô s và server cabal thì chạy trên hdh thuộc Linux, cơ bản như thế đó

goder2910
17-01-10, 11:41 PM
Cảm ơn đại ka nha. Video của đại ka tui làm được rồi :D
Nhưng vào chơi game lag quá! Toàn bị "You cannot use MP/HP potion during the cool time", pó tay...

kelalung
22-08-10, 02:26 PM
Bài lâu quá ko ai ghé thăm hen, uổn quá đi.

Cô Hồn
22-08-10, 08:54 PM
khai quật mộ cổ ah :|
chơi cabal ngốn ram kinh hơn các game khác nhiều máy e kùi lên hem dám chơi mấy cái này :D

kelalung
23-08-10, 11:50 AM
khai quật mộ cổ ah :|
chơi cabal ngốn ram kinh hơn các game khác nhiều máy e kùi lên hem dám chơi mấy cái này :D

anh này nói hay nè, trong các game server 3d tui thấy cabal là nhẹ mà anh này nói nặng ram, bó tay, vậy chơi MU và VLTK m hay audition coi em nào nhẹ hơn cabal bảo tui

quana1_hp
23-08-10, 12:00 PM
Vẫn yêu Cabal hơn các game khác :D

lalakers1192
24-08-10, 03:33 PM
yeah cabal zô đối.các pro cho e xin cái hướng dẫn webshop với ở nhà hình như làm sai vào toàn không thấy hiện đồ

CLAWRIDE
24-08-10, 06:21 PM
không thành công 100% bạn à , mình cài SQL SP4 không được , đã test 30 lần rồi , kể cả cài lại win cũng không đc

kelalung
25-08-10, 06:14 PM
Nhiều người cài game đc, sao bạn ko đc, chắc bạn phải xem cẩn thận hơn...

CLAWRIDE
25-08-10, 08:37 PM
ờ , thế người nào xàichip AMD cài thành công rồi thì PM ngay cho tớ, để tớ hỏi thăm

quana1_hp
25-08-10, 08:51 PM
chài, ông này cũng buồn cười, toàn chơi hàng độc mà test game. Mua key bình thường thui, test game cho sướng. :boxing:

quana1_hp
25-08-10, 08:56 PM
Xem qua hết box này thì cài đặt Cabal trở nên quá dễ. 100 người xem qua thì 99 người cài đặt thành công, trừ 1 người .... :shake_him:

HieuKey
26-08-10, 06:35 PM
Xin hỏi bác kelalung là cần download những cái gì ở links:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2Ff459%2Fcollection-545201%2F)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fchumpy)
Mình cần các file cần thiết để cài đặt bản Cabal server repack v2.81 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) [xmas]
Xin links của các bác. Thanks

CLAWRIDE
26-08-10, 08:32 PM
Xem qua hết box này thì cài đặt Cabal trở nên quá dễ. 100 người xem qua thì 99 người cài đặt thành công, trừ 1 người .... :shake_him:

=.= AMD đâu phải là tội của tớ ^:)^ , thế này thì anh em xài key AMD chết hết cả à [-(

kelalung
27-08-10, 12:59 PM
Theo tui thì chip gì mà chả đc, cài ứng dụng là do hdh + soft hổ trợ là 9h, cài banh xác thử xem có sao hem...

mình nghèo đành sài máy cùi vậy, ko tiền ko ram 4 gb ,
Khổ cho tài năng bị bóp méo.

anhdung_hn
30-08-10, 11:17 PM
bạn kelalung cho mình hỏi bạn ở HN hay HCM? tiện thì mình qua hỏi bạn mấy thứ,mình mời bạn cafe :D
mà bạn cho mình YH được ko?

kelalung
31-08-10, 05:52 PM
Mình ở miền trung, ...zz.z...z.z.z.zz.z.z.z.z.z.z.z.z.z.zz.zz.zzz, có update bản skill mới đó , lên rage hỏi nhá..... Mìnnh xoá cabal rồi nên chưa test

lalakers1192
01-09-10, 05:48 PM

cả nhà cho hỏi cái item opt của mappart là gì vậy em dùng gmtool toàn bị như trên thôi

gamer33
13-09-10, 09:31 AM
Pác kelalung ơi, sao các bản down lại ít mb thế, em thấy ở các 4rum khác năg lắm mà.....

haokietvn
05-09-12, 10:46 AM
hiện nay link megaupload out rồi liệu ai còn giữ video của bác kelalung có thể úp lại dùm qua mediafire hoặc gì đó được không tk

dungchiphp
10-09-14, 04:15 PM
Link died hết rồi. Có bạn nào còn lưu up lại với. Cài mấy lần bản của bạn fancy mà k đc. K kết nối đến SV đc trong khi WEB thì vẫn vào OK. Ai biết chỉnh IP thế nào chỉ mình biết nhé:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!