PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ để có thể fix lỗi. Phát triển HK Offline

sohien07
07-12-09, 08:56 AM
Chào tất cả các mem yêu thích game HKGH.
Hiện tại mình đang fix lỗi trong database của HKGH offline. Nhưng vì mình mới bắt đầu với game này. Cho nên tài liệu cũng ko có nhiều.
Hơn nữa các bài viết có ích thì hầu như bây giờ đều đã bị xóa hết.
Vì vậy cho nên mình mình post bài này. Để nhờ tất cả các mem vẫn đang yêu thích game này cùng giúp đỡ.
Mình cần các bạn ngày xưa đã download được các bản server, patch, tài liệu ngày xưa. Nếu còn lưu trên máy. Thì hãy upload lên mạng và share cho mình với.
Các bạn share qua PM nhé.
Mình rất cảm ơn các bạn. Mình mong rằng có sự giúp đỡ của tất cả các bạn. Mình có thể cho ra được 1 bản fix tốt hơn, nếu có thể :D

trunghieuct
07-12-09, 01:16 PM
sohien07 nên lập ra một nhóm để gom góp ý kiến. sao đó cùng nhau fix nhiều thứ sẻ có hiệu quả hơn.
còn mình thì đang xem tài liệu C# để viết tools cho thằng này. cần Magic vào góp sức xây dựng tools.

trunghieuct
07-12-09, 01:17 PM
sohien07 đã fix được gì và làm tới đâu rồi. mình có thể giúp một tay không. mình cũng đang bận lắm nhưng cũng muốn giúp anh em một tay.

sohien07
07-12-09, 02:02 PM
Hiện tại do mình còn kém cho nên mới làm được chút ít thôi
Vị trí NPC - OK
Phù thành - OK
Phù thành ko mất khinh công - OK
Rùi 1 số cái lặt vặt khác nữa... do patch client

Mình muốn lập Group trong 4rum nhưng mà ko biết lập kiểu gì :D

bonmat2007
13-12-09, 01:05 PM
share cho mình cái sohien07 đã fix đi :D

sohien07
14-12-09, 06:20 PM
share cho mình cái sohien07 đã fix đi :D
Hiện tại thì mới chỉ có nhiêu đó thôi. Bạn hãy đợi 1 time nữa để mọi người cùng chung tay phát triển hoàn thiện hơn đã nhé!

hackercong
02-02-10, 04:21 PM
có ai biết đeo tên để bắn cung cho nhân vật ko?,mình đeo cung vào rồi,mua tên để bắn cung mà ko mua dc