PDA

View Full Version : [JX] Patch Client Full by thaihoa91 Updated 03/12/2009 Newest

Trang : 1 [2]

thaihoa91
07-07-10, 12:38 PM
ah bạn Hòa nè. mình có down cai demo của bạn zja mà không bik làm gi với nó, bạn có thể chỉ cho mình biết nên làm j voi nó không?

Bạn cần biết về Skills mới làm dc !!!!

phamngochai2
07-07-10, 12:46 PM
vay con huu va con ngựa vàng thì làm thế nào zay bạn

thaihoa91
07-07-10, 12:53 PM
vay con huu va con ngựa vàng thì làm thế nào zay bạn

Liên quan đến NpcRes, bạn tham khảo 2 bài này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

doikogiadinh
08-07-10, 11:58 AM
Em down patch về mà sao vào game ko đc. Khi vào thì nó hiện ra game rồi tắt. Máy em ko nối mạng, đã chỉnh IP & cài SQL rùi. Bị như vậy là sao thế a/c

thaihoa91
08-07-10, 12:33 PM
Em down patch về mà sao vào game ko đc. Khi vào thì nó hiện ra game rồi tắt. Máy em ko nối mạng, đã chỉnh IP & cài SQL rùi. Bị như vậy là sao thế a/c

Ko đọc kỹ ở bài share Patch Client Full by thaihoa91 sao ??? Tui trích cho mà đọc !

Lưu ý là cần đồng bộ hóa Server và Client trước khi chạy game. Nếu ko đồng bộ sẽ dẫn đến mở game.exe bị Don't Send

Nếu đọc dc câu trên chắc bạn hỉu dc bạn chưa làm đồng bộ hóa chứ gì ! Hướng dẫn đồng bộ hóa là 8 bước cũng đã ghi rõ trong bài đó lun, tui lại trích típ cho bạn đây :

***Hướng dẫn để có 1 Client tốt : (Cách đồng bộ hóa)

Bước 1 : Yêu cầu để có 1 Client hoàn chỉnh thì đầu tiên bạn cần có 1 Client Vinagame bản mới nhất ! Sau đó hãy down Patch Client này rùi giải nén ra và copy hết tất cả trong thư mục vừa giải nén, paste đè lên các file và thư mục trong thư mục Client !

Bước 2 : Tiếp theo là chúng ta phải đồng bộ hóa các dữ liệu về Settings của Server và Client để tránh tình trạng khi chơi game thì bị 1 vài lỗi như : tên Item bị chữ TQ mặc dù tên Item trong .txt đều là tiếng việt, học skills 1 môn phái nào đó lại ra nhiều skills của môn phái khác....

Bước 3 : Bây giờ chúng ta tiến hành đồng bộ hóa Server và Client. Vào thư mục Server --> Vào thư mục Settings --> Vào thư mục item --> Tạo 5 thư mục tên : 000, 001, 002, 003, 004

Bước 4 : Copy các file .txt trong thư mục item --> Paste vào từng thư mục 000, 001, 002, 003, 004 vừa tạo

Bước 5 : Quay trở lại thư mục Settings của Server --> Mở Skills.txt bằng Notepad

Bước 6 : Vào thư mục Client --> Tìm và mở file represent04.dll bằng Notepad (Chuột phải represent04.dll chọn Open With... --> Xuất hiện 1 cái bảng --> Chọn Notepad và nhấn OK) --> Copy nội dung Skills.txt --> Paste vào nội dung bên represent4.dll và Save lại

Bước 7 : Vào thư mục Server --> Vào thư mục Settings --> Copy toàn bộ trong thư mục Settings (Trừ thư mục NpcRes là ko copy) --> Paste vào thư mục Settings của Client

Bước 8 : Vào thư mục Client --> Vào thư mục Settings --> Mở Serverlist.ini và chỉnh lại IP cho giống IP chạy Server rùi Save lại

Vậy là xong rùi đó các bạn !

***Lưu ý là các bước hướng dẫn trên chỉ làm cho tương thích Server bạn đang chơi nên nếu mún chơi Server khác thì phải làm lại các bước trên đối với Server mới nha !

Chúc các bạn thành công và có Client tốt để chơi game ^__^

doikogiadinh
08-07-10, 03:17 PM
Em giải nén ra hok vào settings thấy chỉ có thư mục item & serverlist.ini à! Những món kia em hok thấy. Trong thư mục item cũng hok thấy gì lun:-??

thaihoa91
08-07-10, 05:00 PM
Em giải nén ra hok vào settings thấy chỉ có thư mục item & serverlist.ini à! Những món kia em hok thấy. Trong thư mục item cũng hok thấy gì lun:-??

Xem bước này :

Bước 7 : Vào thư mục Server --> Vào thư mục Settings --> Copy toàn bộ trong thư mục Settings (Trừ thư mục NpcRes là ko copy) --> Paste vào thư mục Settings của Client

doikogiadinh
08-07-10, 05:07 PM
Em làm xong hết 8 bước rồi nhưng khi vào thì ra bảng Kết nối sever thất bại ^:)^ làm sao để vào đc đây :-??

zonjkut3
08-07-10, 05:09 PM
Em làm xong hết 8 bước rồi nhưng khi vào thì ra bảng Kết nối sever thất bại ^:)^ làm sao để vào đc đây :-??

chỉnh ip trong severlist trong setting

doikogiadinh
08-07-10, 05:13 PM
chỉnh ip trong severlist trong setting

Em chỉnh IP lun gòy :(..............
Mà sv này có font hay no font vậy ?? Nếu có font là em chưa cài font chinese

zonjkut3
08-07-10, 05:15 PM
Em chỉnh IP lun gòy :(..............
Mà sv này có font hay no font vậy ?? Nếu có font là em chưa cài font chinese

bạn dùng sv j 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

doikogiadinh
08-07-10, 05:18 PM
SaoPaulo..............30 charrrrrrrrrrrr

[S]ocola[S]an
19-07-10, 07:06 PM
Dùng hàm additem lôi ngựa ra mà xài :|

[S]ocola[S]an
19-07-10, 07:52 PM
AddItem(nItemClass, nDetailType, nParticularType, nLevel, nSeries, nLuck, nItemLevel)
nItemClass = id cột ItemGenre trong các file Item

chú thích idnItemClass

1:máu ,mana,các thứ trong potion.txt

0:đồ ,ngựa,vkhí…

nDetailType = id cột DetailType trong các file Item

chú thích id nDetailType

0:vũ khí cầm tay(meleeweapon.txt)

1:vũ khí đường môn(rangeweapon.txt)

2:áo(armor.txt)

3:nhẫn(ring.txt)

4:dây chuyền(amulet.txt)

5:giày(boot.txt)

6:yêu đái(belt.txt)

7:đầu khôi(helm.txt)
8:hô uyển(cuff.txt)

9:hương nang,ngọc bội(pendant.txt)
10:ngựa(horse.txt)

11:mặt nạ(mask.txt) –Hiên nay ko add trực tiếp dc vì ko gắn vào dc trang bị và GD Ko Load Nó

nParticularType = id cột ParticularType trong các file Item

nLevel = id cột µÈ¼¶ (cột L) trong các file Item

nSeries:hệ món đồ (0,1,2,3,4) == (kim,mộc,thủy,hỏa,thổ)

nLuck(may mắn)

nItemLevel:level Item,test rồi id nhiu cũng vậy sao ấy ^^

[S]ocola[S]an
19-07-10, 08:00 PM
Vào horse.txt ấy mà tìm mý cái nỳ
Tương tự với armor.txt,cuff.txt,boot.txt,.....

[S]ocola[S]an
19-07-10, 08:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

s2PGs2
30-07-10, 09:41 AM
Em xài cái server Đại hội anh hùng patch full của Anh Hoà nhưng có 1 rắc rối nhỏ khi chơi là
1.
Buổi sáng em cày lên lv70,den lv50 khi di chuyển thành bị dis,lần sau vào chơi nó cũng bắt đầu lại từ cấp 50,e tắt mở lại server hay reset máy tính lần sau chơi vẫn thế,cày hoài mà bị dính ở cấp 50 sau khi mở lại.
2.
1 số server khi em chạy xong thì ngon lành,chạy đc client,nhưng tạo nhân vật và đăng nhập vào trò chơi lại bị báo lỗi " kết nối thất bại " nhìn qua cái GameServer.exe thì thấy dòng PlayerDBconnect faise gì gì đó (sr em hok nhớ rõ).
Nhờ mọi người giúp giùm 2 câu hỏi trên (giúp e cách khắc phục với):-s

quocvu01
04-08-10, 10:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình đã làm mọi cách : Update database ... động bộ hóa Clien với Sever... Path Gamesever, cài Font China .... Nhưng cuối cùng tạo nhân vật xong thì như thế này !!! Xin Chỉ giáo giùm với... :-<

notfile
04-08-10, 10:38 PM

Mình đã làm mọi cách : Update database ... động bộ hóa Clien với Sever... Path Gamesever, cài Font China .... Nhưng cuối cùng tạo nhân vật xong thì như thế này !!! Xin Chỉ giáo giùm với... :-<

Bạn dùng Server nào có font hay không có font !!!

quocvu01
04-08-10, 10:42 PM
Bạn dùng Server nào có font hay không có font !!!

minh dung sever JXServer có font !!!!:-L

notfile
04-08-10, 10:46 PM
vậy bạn đã cài font chưa !!
Lưu ý : sau khi đã cài font nên để lại là font China(PRC) hết có nhiều người sau khi cài font nhưng không để font China(PRC) mà vẫn để English nên bị lỗi !!!

quocvu01
04-08-10, 10:58 PM
vậy bạn đã cài font chưa !!
Lưu ý : sau khi đã cài font nên để lại là font China(PRC) hết có nhiều người sau khi cài font nhưng không để font China(PRC) mà vẫn để English nên bị lỗi !!!

mình bị lỗi này thì khắc phục làm sao ???? kô cho chỉnh qua Font China !!!:((

notfile
04-08-10, 11:00 PM
máy bạn không để quyền Admin rồi !!!
hiện tại tôi chỉ biết 1 cách là cài lại win thôi ai biết cách nào hay hơn chỉ bạn ấy đi !!!

quocvu01
04-08-10, 11:02 PM
máy bạn không để quyền Admin rồi !!!
hiện tại tôi chỉ biết 1 cách là cài lại win thôi ai biết cách nào hay hơn chỉ bạn ấy đi !!!

giờ này thì mình nghĩ chi có bạn vói mình thôi !!! chắc kô còn ai ol đâu !!! chán quá cài 3 ngày mà không đc :-

notfile
04-08-10, 11:04 PM
vậy bạn cài server không có font đi đỡ phải chuyển font !!!!

quocvu01
04-08-10, 11:13 PM
vậy bạn cài server không có font đi đỡ phải chuyển font !!!!

đã thử cai server JXServerpro no font roi mà cũng không đc luôn !!! gameserver.exe kô chạy đc !!! cái đó của alextuan !!! có ai có cái sever này no font hoàn chỉnh 1 chút share link cho mình đc không ???? Thanks !!!

notfile
04-08-10, 11:20 PM
Server của bạn đây !!!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu không cài được để tôi teamviewer xem thử

quocvu01
05-08-10, 12:46 AM
Server của bạn đây !!!
nếu không cài được để tôi teamviewer xem thử

tải về làm lại theo tất cả các bước cũng không chạy đc :- Xin 1 cái severr nào của Minh Đăng No Font !!! Bạn nào có cho mình Link đc không ??? Thanks !!!=((

thaihoa91
05-08-10, 12:04 PM
tải về làm lại theo tất cả các bước cũng không chạy đc :- Xin 1 cái severr nào của Minh Đăng No Font !!! Bạn nào có cho mình Link đc không ??? Thanks !!!=((

Cái này ko của Minh Đăng nhưng No Font : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quocvu01
07-08-10, 11:59 PM
Cái này ko của Minh Đăng nhưng No Font : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đã cài thử !!! Format máy cài lại win làm tất cả lại từ đàu !!! Gameserver chạy 5 dòng hoàn chỉnh !!! nhưng khi vào đăng nhập nhân vật sever vẫn gián đoạn !!!:(

Mr.Phát
08-08-10, 12:03 AM
cho mình hỏi bạn tạo nhân vật ở thành nào ?

quocvu01
08-08-10, 12:09 AM
cho mình hỏi bạn tạo nhân vật ở thành nào ?

theo như hướng dẫn thì trước giờ chỉ tạo ở Ba Lăng Huyện !

mrluoi1986
08-08-10, 10:01 AM
cài xong, lấy cái JX Online 2CD, bản client đó, chạy đang nhập xong nó báo bạn phải nạp thẻ rồi mới chơi, như vậy thì chỉnh thế nào ạh, thanks

mrluoi1986
08-08-10, 10:03 AM
nếu chạy mà báo "Bạn phải nạp thẻ rồi mới chơi" như thế chỉnh thế nào ạh

notfile
08-08-10, 10:13 AM
nếu chạy mà báo "Bạn phải nạp thẻ rồi mới chơi" như thế chỉnh thế nào ạh
@ quocvu : có thể thiếu DB
có thể chỉnh ngày tháng năm của máy tính về 2005

Runni
10-08-10, 11:40 PM
Sao ấn bát đầu nó lại thông báo "Không kết nối đc sever vậy"

thaihoa91
11-08-10, 08:34 AM
Sao ấn bát đầu nó lại thông báo "Không kết nối đc sever vậy"

Vui lòng vào thư mục Client --> Vào thư mục Settings --> Mở Serverlist.ini lên chỉnh lại IP chạy Server giùm !

quy01234
15-08-10, 04:43 PM

judasy
15-08-10, 04:45 PM
uh,cái đó chưa khắc phục dc.chờ mọi nguoi pro

thaihoa91
15-08-10, 05:13 PM
Muốn hiển thị thanh máu của quái thì dùng CoreClient này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng bù lại vài chỗ bị chữ TQ !

quy01234
15-08-10, 08:38 PM
bạn ơi, thế sao bản này đánh quái chả thấy rớt ra đồ gì thế. thấy rớt mỗi tiền :( :Laluot_125::Laluot_125:
mà bản này không có Dã Tẩu á. cho mình hỏi nếu muốn cho thêm mấy NPC kiểu Dã tẩu thì làm như thế nào vậy???

Mình mới chơi nên chưa rành cái này lắm. Cho hỏi, sao thỉnh thoảng đang chơi toàn bị lag game vậy?Lag xong tắt đi, bật lại cái JxStartup thì bị báo "Connect DB Error". Toàn phải khởi động lại máy tính lại mới chơi lại dc :( haizz. thế là làm sao?

quy01234
15-08-10, 08:51 PM
Muốn hiển thị thanh máu của quái thì dùng CoreClient này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng bù lại vài chỗ bị chữ TQ !

mà dùng cái coreClient này phải bỏ GoldItem.txt vậy là không có mấy đồ HKMP trong cái file này ah?8-|

thaihoa91
15-08-10, 09:34 PM
mà dùng cái coreClient này phải bỏ GoldItem.txt vậy là không có mấy đồ HKMP trong cái file này ah?8-|

emvevoianh
18-08-10, 10:28 PM
anh thaihoa ơi bây h em mơí dơn cài này anh text lai client patch4 đi anh:((

thuoclano12
19-08-10, 08:49 AM
Cho em hỏi em chơi server cua Mướp3 khi vào chọn nhân vật thì nó hiện lên tài khoản của ban có giờ chơi. Như chơi thui phí ý. Làm thế nào để sửa lỗi này được.

hoc199
19-08-10, 09:44 AM
Bạn ơi sao mình làm đúng hết các bước rồi vẫn bị không thể kết nối tới sever thế :(

thaihoa91
19-08-10, 03:38 PM
Bạn ơi sao mình làm đúng hết các bước rồi vẫn bị không thể kết nối tới sever thế :(

Bạn vui lòng gửi hình GameServer.exe khi game báo lỗi !

vudachung
24-08-10, 10:03 PM
mình làm theo các bước mà vẫn bị lỗi bấm vào chọn máy chủ thì bị lỗi kết nối tới sever không biết là sao

thaihoa91
24-08-10, 10:04 PM
mình làm theo các bước mà vẫn bị lỗi kết nối tới sever thất bại file:///C:/Documents%20and%20Settings/Hung/Desktop/434.bmp

Đây là đường dẫn trong máy bạn ! Bạn cần đưa lên web như <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rùi hãy send link ảnh !

vudachung
24-08-10, 10:05 PM
Đây là đường dẫn trong máy bạn ! Bạn cần đưa lên web như <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rùi hãy send link ảnh !

thái hòa ới cho mình yahoo được không hoặc là add yahoo mình nhá ...chuyentinh_internet1989

madarona200
27-08-10, 05:28 PM
mình tạo được nhân vật nhưng sao khi bấm enter để vào thì không thể kết nối đến server

zonjkut3
27-08-10, 05:38 PM
bạn dùng sv j,có font hay no font
nếu có font thì bạn cài font chưa

madarona200
27-08-10, 05:52 PM
mình xài server font
cài font china áh

zonjkut3
27-08-10, 05:54 PM
uk
font chinese PRC .

madarona200
27-08-10, 05:54 PM
bạn share cho mình cái i386 của SP3 ko

zonjkut3
27-08-10, 05:59 PM
của bạn đây

madarona200
28-08-10, 02:06 PM
ủa bạn cái này là file i386 đó hả

madarona200
28-08-10, 06:43 PM
sau khi mình vào đc game thì nó ra thế này
mình tắt hết server rồi mở lại thì ngồi chờ server chạy 5 dòng thành công cả 30' vẫn ko thấy
khi xem S3Relay thì thấy fail ko
giúp mình với:((

thaihoa91
28-08-10, 06:45 PM
sau khi mình vào đc game thì nó ra thế này
mình tắt hết server rồi mở lại thì ngồi chờ server chạy 5 dòng thành công cả 30' vẫn ko thấy
khi xem S3Relay thì thấy fail ko
giúp mình với:((

Fix theo hình !

Vào thư mục Client --> Vao thư mục data --> Có 2 trường hợp :

+ Trường hợp 1 : Nếu file là maps.pak thì đổi thành map.pak

+ Trường hợp 2 : Nếu file là map.pak thì đổi thành maps.pak

madarona200
28-08-10, 08:09 PM
còn cái dzụ em chạy server nó ko chạy tiếp 5 dòng kia là sao anh

mrduc121
07-09-10, 12:48 PM
Thái Hòa Ơi Giúp Em Phát Cài Path Clien Của Anh Em Hẻm Vào Đc Cứ Vào Là Bị Đis Luôn Là Sao Anh Giúp Em

thaihoa91
07-09-10, 03:29 PM
Thái Hòa Ơi Giúp Em Phát Cài Path Clien Của Anh Em Hẻm Vào Đc Cứ Vào Là Bị Đis Luôn Là Sao Anh Giúp Em

Đọc kỹ bài !

Lưu ý là cần đồng bộ hóa Server và Client trước khi chạy game. Nếu ko đồng bộ sẽ dẫn đến mở game.exe bị Don't Send

mrduc121
07-09-10, 05:44 PM
Đọc kỹ bài !

mình đã đồng bộ hóa rồi nhưng để kiểm tra lại chắc sai sót j đó

thaihoa91
07-09-10, 07:07 PM
mình đã đồng bộ hóa rồi nhưng để kiểm tra lại chắc sai sót j đó

Chủ yếu là các bước cuối có liên quan đến represent04.dll đó ! Bạn check lại nha !

mrduc121
07-09-10, 09:28 PM
anh hòa giúp em : em đông bộ ok rồi nhưng add hổ của sasuce thì hôk nhìn thấy người luôn là sao anh giúp em phát

thaihoa91
08-09-10, 08:24 AM
anh hòa giúp em : em đông bộ ok rồi nhưng add hổ của sasuce thì hôk nhìn thấy người luôn là sao anh giúp em phát

Kiểm tra đủ .pak để hiển thị con hổ chưa ???

mrduc121
08-09-10, 05:34 PM
Kiểm tra đủ .pak để hiển thị con hổ chưa ???
ra em vừa làm hôm wa coppy vào lấy hổ của sasuce nhưng coppy vào thì mất người

thienbk89
09-09-10, 09:31 AM
patch client này có dùng được cho server no nofont ko

notfile
09-09-10, 09:34 AM
patch client này có dùng được cho server no nofont ko

Patch Client không quy định font hay không font !! dùng được cho tất cả các SV bạn ak.

kathangka
11-09-10, 11:51 AM
tình hình là mình dow cilien của thái hoa về nhưng mà không hiểu sao vào game dược rồi.dăng nhập nick dược nhưng mà khi tạo nhân vật lại không hiển thị map để chọn.như vậy là sao thái hoa..

thaihoa91
11-09-10, 01:38 PM
tình hình là mình dow cilien của thái hoa về nhưng mà không hiểu sao vào game dược rồi.dăng nhập nick dược nhưng mà khi tạo nhân vật lại không hiển thị map để chọn.như vậy là sao thái hoa..

Bạn đã có Server chưa ??? Chạy Server chưa ??? Chờ GameServer.exe hiển thị 5 dòng SUCCESSFULL chưa ??? đồng bộ hóa Server và Client chưa ???

kathangka
13-09-10, 08:24 PM
Bạn đã có Server chưa ??? Chạy Server chưa ??? Chờ GameServer.exe hiển thị 5 dòng SUCCESSFULL chưa ??? đồng bộ hóa Server và Client chưa ???

đã hiện lên đầy đủ.nhưng chỉ còn mỗi phần tạo nhân vật lại không đựoc.vì không hiện thị máp.nên đành chịu..hẻm chơi được.bức xúc quá.dow các sever khác đẻ text rùi nhưng cũng ko hiện máp.:((:((:((

thaihoa91
13-09-10, 08:50 PM
đã hiện lên đầy đủ.nhưng chỉ còn mỗi phần tạo nhân vật lại không đựoc.vì không hiện thị máp.nên đành chịu..hẻm chơi được.bức xúc quá.dow các sever khác đẻ text rùi nhưng cũng ko hiện máp.:((:((:((

Bạn chụp tấm hình lỗi đó lên xem !

PhátPrồ
13-09-10, 08:55 PM
lúc tạo NV ko có bản đồ để chọn đó mà anh Hòa :) e cũng ko pík cách FJX

thaihoa91
13-09-10, 08:56 PM
lúc tạo NV ko có bản đồ để chọn đó mà anh Hòa :) e cũng ko pík cách FJX

Cho hỏi các bạn đã thực hiện 8 bước đồng bộ hóa mà mình hướng dẫn chưa ???

Mình cài JX OFFLINE cho member thông wa teamviewer đã hơn 100 lượt cài và xài bộ Patch Client Full này !

Mình nghĩ các bạn làm sai hay thiếu đâu đó đấy !

Và hiện tại cũng có 1 Server Private cũng xài Patch Client Full này của mình !

PhátPrồ
13-09-10, 09:01 PM
em ko bị nhưng cách fjx thì ko pík =))
@đố anh em là thằng nào =))

kuduykod0n
19-09-10, 07:01 PM
mình xài patch client full của Thái Hòa mà bị lổi questkey quả huy hoàng không thấy hình ảnh!!!! ai biết fix lỗi này thì bày mình với!!!!

quoctrungit
03-10-10, 01:24 AM
sao chạy cứ báo "kết nối máy chủ thất bại "

thaihoa91
03-10-10, 08:08 AM
sao chạy cứ báo "kết nối máy chủ thất bại "

Mr.Sgin
10-10-10, 10:00 AM

thaihoa91
10-10-10, 10:29 AM

tagtag15
10-10-10, 10:01 PM

thomkute
13-10-10, 09:32 AM
em sài Patch Client Full by thaihoa91 của anh sao chạy gamesever bị C++ là bị gì vậy anh ?

southoffline
23-10-10, 08:25 AM
em sài Patch Client Full by thaihoa91 của anh sao chạy gamesever bị C++ là bị gì vậy anh ?

Mọi Người có gì Pmm Qua Yahoo : SouthOffline Tui Giúp Cho !
Thành Công 100/100 Thái Sơn Bắc Đẩu . :)>-

kenny_acc
27-10-10, 02:06 PM
Tình hình là trong patch full của thaihoa91 có 3 file bị dính virus:
1. Game.exe [Trojan-Downloader.win32.murlo.fxk]
2. Engine.dll [P2P-Worm.Win32.Palevo.aqqn]
3. Enginefree.dll [P2P-Worm.Win32.Palevo.aryq]
Phần mềm Anti Virus: Kaspersky Internet Security 2011 Full.
Trong đó [Trojan-Downloader.win32.murlo.fxk] có khả năng lây nhiễm sang các file .exe khác .Mặc dù các Virus này không ảnh hưởng nhiều lắm đến Win, nhưng lại ảnh hưởng rất lớn đến độ bảo mật của máy. (Đặc biệt là các máy tính công sở, các nhân) Mình đã khắc phục được file Game.exe và file Enginefree.dll
Thaihoa91 hoặc ai có file Engine.dll nào sạch sẽ post lại cho anh em.

P/s: Cả cái Coreclient v4.1 cũng bị dính virus file Game.exe và Engine.dll thaihoa check lại máy dùm.

Ai muốn down 2 file Game.exe và Enginefree.dll Sạch thì tải về tại đây:

thaihoa91
27-10-10, 06:09 PM

hoàng hạc lâu
28-10-10, 10:38 AM
=(( minh chay game sao khong duoc vay thaihoa
game.exe hix

thaihoa91
28-10-10, 10:41 AM
=(( minh chay game sao khong duoc vay thaihoa
game.exe hix

Bạn quay lại trang đầu (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đọc kỹ hết cái bài tui viết, bạn sẽ thấy tui nói CẦN ĐỒNG BỘ HÓA SERVER VÀ CLIENT !

Và bạn cần làm 8 bước tui đã ghi ở đầu trang (dưới linkdown) ! Member toàn là bít down nhưng ko bít đọc hết ! Sai lầm của các bạn là bỏ sót !

loving_you1207
02-11-10, 06:58 PM
Sao lúc mình đăng nhập nó kêu xin vui lòng nạp thẻ zị bạn =((

Mr.Nam
02-11-10, 07:14 PM
vào trong Database account chọn tables Account_Habitus chuột phải chọn Open Tables --> Return all rows. Chỉnh lại time cho acc đó tại Column dEndDate cuối cùng luôn đó bạn.

mrluoi1986
02-11-10, 07:36 PM
chạy client thông báo lỗi sau đây: lỗi không load đc file engine.dll và file: lualibdll.dll

thaihoa91
02-11-10, 09:56 PM
Đưa Patch Client Full by thaihoa91 vào thư mục VLTK của VNG bản mới nhất, rồi đồng bộ hóa và chạy game.exe sẽ OK hết !

mrluoi1986
03-11-10, 08:45 AM
trưuoc vẫn chơi bt, khi máy nhiễm virus, quyét xong, xóa thư mục đó đi, down bộ VNG về, giải nén pảt ra, chạy báo lỗi như vậy

notfile
05-11-10, 02:50 PM
trưuoc vẫn chơi bt, khi máy nhiễm virus, quyét xong, xóa thư mục đó đi, down bộ VNG về, giải nén pảt ra, chạy báo lỗi như vậy

thiếu file Engine.dll do AV cắn mất rồi ! lấy của Patch khác cho vào < tắt AV hoặc cho nó vào chứng nhận tin cậy >

uichaovn
06-11-10, 08:28 AM
ah Hòa giúp dùm em tí ! mình chỉnh tên nhân vật thành admin rồi giờ muốn nhận đồ từ npc nào đó ví dụ như cao lão thái vậy làm cách nào vậy anh

notfile
06-11-10, 09:18 AM
ah Hòa giúp dùm em tí ! mình chỉnh tên nhân vật thành admin rồi giờ muốn nhận đồ từ npc nào đó ví dụ như cao lão thái vậy làm cách nào vậy anh

- Đặt tên nhận vật theo tên nhân vật đã set tên admin trong file script của colaothai
< trong NPC colaothai phải có sẵn chức năng admin rồi >

uichaovn
06-11-10, 05:11 PM
- Đặt tên nhận vật theo tên nhân vật đã set tên admin trong file script của colaothai
< trong NPC colaothai phải có sẵn chức năng admin rồi >

Tên admin trong file script của caolaothai không có sẵn chức năng admin ah ơi

notfile
08-11-10, 10:29 AM
Tên admin trong file script của caolaothai không có sẵn chức năng admin ah ơi

Nếu trong script của colaothai không có chức năng admin thì mình phải thêm vào script của colaothai --> thường thường các Server theo dòng 4.9 trở nên chức năng Admin đều ở Phản Tăng Truyền Nhân !

savatage91
15-11-10, 08:56 AM

thaihoa91
15-11-10, 10:12 AM
Mấy thằng anti ko bị ! Chỉ mỗi KIS bị à ^^!

savatage91
15-11-10, 10:30 AM

ankgkg123
15-11-10, 02:29 PM
a thaihoa oi!! a co pach full và server nào tốt hk!! post cho e đi

thaihoa91
16-11-10, 11:05 AM
a thaihoa oi!! a co pach full và server nào tốt hk!! post cho e đi

qweqweasdasd
18-11-10, 05:34 PM
em chua taj? vl off bao h co paj? caj them SQLsever200 h0k anh hay chj lam nhu a la vao` dc mu` vao dc ruj danh" taj kh0an? ka? mk thja nao ha? a

thaihoa91
18-11-10, 05:37 PM
em chua taj? vl off bao h co paj? caj them SQLsever200 h0k anh hay chj lam nhu a la vao` dc mu` vao dc ruj danh" taj kh0an? ka? mk thja nao ha? a

Lần sau gõ tiếng việt có dấu nếu ko sẽ bị del bài !

Nếu bạn là ng` mới thì xem cách cài đặt ở Ebook Giangleloi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

canhenvn
19-11-10, 02:19 AM
Thái Hòa ơi. Em up share cho mọi người cái server Ổn nhất, ít lỗi nhất đi.
Làm thế nào để điểm kinh nghiệm lên lv giảm xuống chút nhỉ?
Cảm ơn em nhiều.

jxvietnam
19-11-10, 07:32 PM
Thái Hòa ơi. Em up share cho mọi người cái server Ổn nhất, ít lỗi nhất đi.
Làm thế nào để điểm kinh nghiệm lên lv giảm xuống chút nhỉ?
Cảm ơn em nhiều.
Server nào mà chẳng có lỗi : lên xuống ngựa, bang hội, kỳ trân các , vvvv. Trừ VNG:)

nametruong00
21-11-10, 09:28 AM
Mấy thằng anti ko bị ! Chỉ mỗi KIS bị à ^^!

anh thaihoa ơi anh có thể hướng dẫn đồng bộ hoá sever = hình ảnh hoặc clip để cho những thành viên mới như em hiểu và dễ làm hơn đc ko:)>-:)>-

thaihoa91
21-11-10, 02:26 PM
anh thaihoa ơi anh có thể hướng dẫn đồng bộ hoá sever = hình ảnh hoặc clip để cho những thành viên mới như em hiểu và dễ làm hơn đc ko:)>-:)>-

Mình hướng dẫn rất chi tiết cụ thể ! Bạn đọc làm theo là dc !

MrSumo
22-11-10, 07:56 PM
Mình là người mới,

Bạn thaihoa91 cho mình hỏi là pacth client của bạn dùng được cho tất cả server luôn hả? chỉ cần pacth client của bạn vào và đồng bộ hóa với server đang dùng là được đúng hem? có cần thêm cái pacth client riêng của mỗi server không?

Mình đang dùng cái server Sóng Gió Tình Yêu, nhưng vẫn còn bị 1 số lỗi chưa chơi được

thaihoa91
22-11-10, 09:13 PM
Mình là người mới,

Bạn thaihoa91 cho mình hỏi là pacth client của bạn dùng được cho tất cả server luôn hả? chỉ cần pacth client của bạn vào và đồng bộ hóa với server đang dùng là được đúng hem? có cần thêm cái pacth client riêng của mỗi server không?

Mình đang dùng cái server Sóng Gió Tình Yêu, nhưng vẫn còn bị 1 số lỗi chưa chơi được

Đúng thế bạn ! Bản mình làm chơi dc các Server off ! Nhưng do mình share bản này trước khi có vụ hổ, nên các Server nào có hổ thì đầu tiên dùng bản mình, sau đó down thêm patch fụ của Server đó (nếu có share) rùi đè lên 1 lần nữa là dc !

nametruong00
24-11-10, 03:34 PM
anh hòa ơi em chưa hiểu về cái patch như thế nào
vd : sever sóng gió tình yêu có 1 cái là sever 1 cái là patch mà em ko hiểu patch để làm gì nữa.
tại clip hướng dẫn của anh Công Quốc ko thấy có liên quan đến cái patch mình cài...(sever sóng gió tình yêu)

nametruong00
27-11-10, 12:09 PM
anh biết làm sao để có KNB và xu để mua item của NPC ko em tìm wa' trời ma ko ra

thaihoa91
27-11-10, 12:44 PM
anh biết làm sao để có KNB và xu để mua item của NPC ko em tìm wa' trời ma ko ra

KNB và xu thực chất là 1 questkey ! Dùng hàm AddEventItem(ID) để lấy ra thui ! ID của KNB và xu thì vào \Settings\item\questkey.txt (mở bằng excel) lên view sẽ thấy !

junkuteo
29-11-10, 11:15 AM
Có cần cài SQL 2000 và font CN và ĐK của Minh Đăng không vậy anh hay chi cần down Võ lâm về cài và làm như các bước trên là ok như vậy khi chơi Lan offline thi sao

neonemo
29-11-10, 11:18 AM
Nhờ bạn Thaihoa xem giùm đây là lỗi gì mà mình k chạy dc JX offilne
Hình 1:
trên cửa sổ Dos, mình thấy mấy cái hình người khác post lên thì dãy số 83994816 : 83994816, còn mình có lỗi gì má chỉ hiện lên 83994816 : 0
Hình 2:
Mình đã tạo file ServerList.ini trong thư mực Settings của JX cilent rồi mà sao vẫn cứ báo không tìm thấy file
Hình 3:
Chương trình chỉ chạy đến đó rồi không có rục rịch gì nữa, cứ đứng trơ ra không từ chối mà cũng không đồng ý. Cứ nhấn "Xác định" mỏi tay rồi thôi.
Bạn thaihoa xem giúp mình phải cài lại như thế nào để chạy dc Jx ofline nha.
Cám ơn bạn

thaihoa91
29-11-10, 12:13 PM
Nhờ bạn Thaihoa xem giùm đây là lỗi gì mà mình k chạy dc JX offilne
Hình 1:
trên cửa sổ Dos, mình thấy mấy cái hình người khác post lên thì dãy số 83994816 : 83994816, còn mình có lỗi gì má chỉ hiện lên 83994816 : 0
Hình 2:
Mình đã tạo file ServerList.ini trong thư mực Settings của JX cilent rồi mà sao vẫn cứ báo không tìm thấy file
Hình 3:
Chương trình chỉ chạy đến đó rồi không có rục rịch gì nữa, cứ đứng trơ ra không từ chối mà cũng không đồng ý. Cứ nhấn "Xác định" mỏi tay rồi thôi.
Bạn thaihoa xem giúp mình phải cài lại như thế nào để chạy dc Jx ofline nha.
Cám ơn bạn

nametruong00
29-11-10, 06:31 PM
thứ 1 : tỷ lệ dame wái và rút máu của wái ko đc cao nhất là boss sát thủ và bos HK(vi dụ 5 độc săn boss ST thì nó wánh mình 1 cái là die, nhưng mình wánh nó ko có dính độc và lên dame từ từ lên 40 mấy 50k)

thứ 2 : tỷ lệ hồi máu của boss wá nhanh đến mức ko ngờ làm cho ko thể nào làm nv và wánh boss HK săn đồ(ví dụ đang đi vòng vòng chưởng đc 2 3 cái nó mất 73k mấy nhưng cỡ 2s là nó lên lại 10000000 máu à) .............. sao mà săn đây hichic

thứ 3 : wánh skill wài ko lền skill (skill 90) từ 1 lên 2 lúc nào độ luyện cũng = 0,0

thứ 4 : thường xuyên ko save nhận vật mình chơi (ví dụ: đang chơi lv 100 wánh 1 chút lên 120 rồi thoát ra tắt game sever 1 hồi zo lại ko còn đồ ở lv 120 mà toàn là đồ 100 ko

thứ 5 : lên xuống ngựa ko đc phải gỡ con ngựa ra mới wánh đc (ví dụ phái CB,DM,NM...vv)

thứ 6 : đồ Hoàg Kim ko có tăng kĩ năng và cách sửa đồ là phải gỡ ra để sửa chứ ko bấm F3 sửa trực tiếp đc

thứ 7 : đang chơi giữa chừng hay bị mất kết nối

thứ 8 : mình muốn thành Admin để lấy KNB và đồ HK mốn phái thì làm như thế nào

anh chỉ em = hình hoặc clip đc ko vấn đề này đa số nhiều anh em gặp lắm

neonemo
30-11-10, 08:21 AM
Bạn thaihoa cho hỏi:
Tui đã cài chương trình "ServerJxPro (NO FONT)" và chương trình "Patch_Client_Full_by_thaihoa91.part5" vào máy. JX offline đã chạy đến chỗ đăng nhập tên acc và password để vào chơi.
1. Tui dùng ID và pass thế nào để đăng nhập đc và nhận đồ HK như mấy bạn trên diễn đàn hay đề cập?
2. Có cần tải chương trình tạo acc gì đó về k? (nếu có cho tui đường link or tên chương trình)
Hiện giờ mới làm đến đây, mong bạn chỉ giúp. TKS!

nametruong00
02-12-10, 10:13 AM
anh thai hòa oi em ko biết sài file chuot.pak như thế nào anh chỉ em với

thaihoa91
02-12-10, 11:27 AM
Bạn dùng Server gì ??? Nếu ko fải Server nền Thạch Long thì ko dùng file đó cũng dc !

tungpro102
03-12-10, 07:40 AM
anh thai hòa oi em ko biết sài file chuot.pak như thế nào anh chỉ em với

Khai báo thêm chuot.pak vào package là ok
Lưu ý: Chỉ nên dùng với server Mướp V1
Chống chỉ định :D

nguoivohinh88
03-12-10, 06:34 PM
mình giả nén part 5 , chuơng trình diệt virut kapersky báo lổi virut rùi xóa part 5 mất,vậy virut trong part 5 có nguy hiểm ko bạn nó tên P2P-Worm.Win32.Palevo.aryq trong flie enginefree.dll

thaihoa91
03-12-10, 06:39 PM
Vui lòng down đủ 5 fần ! Thực chất file đến 444 MB, nặng wá mình cắt nhỏ ra cho dễ down ! Bạn ko thể down cái khúc cuối để giải nén toàn fần dc ! Down hết giải nén fần 1 là nó sẽ tự động giải nén đủ 5 fần lun !

thaihoa91
03-12-10, 06:39 PM
Vui lòng down đủ 5 fần ! Thực chất file đến 444 MB, nặng wá mình cắt nhỏ ra cho dễ down ! Bạn ko thể down cái khúc cuối để giải nén toàn fần dc ! Down hết giải nén fần 1 là nó sẽ tự động giải nén đủ 5 fần lun !

tuanSp0r7y
08-12-10, 10:56 AM
Hik, mình mới đi xa về nên gà quá, đọc mà chóng hết cả mặt.
Mình muốn hỏi sever no font thì client down của vinagame, con sever co font down của kingsoft ah? Thế có cái nào việt hóa ko?

thaihoa91
08-12-10, 11:45 AM
Hik, mình mới đi xa về nên gà quá, đọc mà chóng hết cả mặt.
Mình muốn hỏi sever no font thì client down của vinagame, con sever co font down của kingsoft ah? Thế có cái nào việt hóa ko?

Bạn nhầm lẫn Server và Client rùi !

Đây là Client ! Ko ai dại gì down Client KingSoft nặng tổ bố !

Client ko fân ra no font hay có font ! Nó là 1 !

Bài tui viết xài Client VNG và down Patch Client Full by thaihoa91 về đè vào nó rùi đồng bộ 8 bước !

Server share đầy cả BOX rùi ! Server chia làm no font và có font !

No Font nghĩa là ko cần cài font china !

Có Font nghĩa là cần cài font China cho máy !

tuanSp0r7y
08-12-10, 04:17 PM
Cho mình hỏi chút. No font và có font khác nhau như thế nào? Có phải no font thì ko hiện tên NPC, quái còn có font thì có tên NPC + quái nhưng bằng tiếng Trung ah?
Mà down client và patch của 1 số sever private về máy thì có chơi offline như bình thường được ko?
Lang thang tìm được kái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cũng của thaihoa ah? Sao bên này ko thấy post vậy?

thaihoa91
08-12-10, 05:53 PM
No font và có Font khác nhau ở cái tên của thư mục và file trong Server !

Có Font thì tên thư mục và tên file nó sẽ ra chữ TQ đàng hoàng !

No Font thì tên thư mục và tên file dạng òíe

Còn lỗi mà bạn nói ko hiện tên quái gì đó là do CoreClient.dll cũ hay mới thui ! Ko liên quan do no font hay có font !

Sự khác biệt chỉ là 1 cái cần cài FONT China cho máy, 1 cái thì ko cần !

tuanSp0r7y
10-12-10, 09:44 AM
THX nhiều nhé.
Mình down client và patch của 1 số sever private về máy thì có chơi offline như bình thường được ko hả thaihoa?

[B.M.W]Sports
10-12-10, 09:47 AM
dow sever về cài đặt thành công như các hướng giẩn + video công cuốc , xong bạn chép pacth thaihoa91 vào cilent VNG đồng bộ theo 8 bước ở #1 là ok 100:D nếu sever họ share có pacth sẳn ok thì không cần pacth TH , cái nào xài không được bạn nên dow pacth TH về xài cho ổn , hơi nặng nhưng tính năng ok ,

tuanSp0r7y
10-12-10, 09:58 AM
Cảm ơn nhiều nhé. Bây giờ mình tìm 1 sever có đầy đủ tính năng 1 chút là ok phải ko

[B.M.W]Sports
10-12-10, 03:55 PM
oh , trong đó các sv hình như đều full tính năng hiện tại :D còn nhiều cái độc quyền của sever online thì tự làm chứ chưa có ai share đâu:D

tuanSp0r7y
10-12-10, 04:19 PM
Cho mình link down sever nào tạm ổn 1 tý, có việt hóa càng tốt được ko?

[B.M.W]Sports
10-12-10, 04:40 PM
Cho mình link down sever nào tạm ổn 1 tý, có việt hóa càng tốt được ko?

SV1 : Đại Hội Anh Hùng = DEV by notfile.
Link SV:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Flyihmz0jbkq)
Link Patch :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fytkfj0wzzhk)

SV2 :Thái Sơn Bắc Đẩu V0,2 = DEV by Ohishu

Link SV :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fjcz1u5cx0ziopcc)
Link patch :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fznmmn15ktzzzbrm)
PASS giải nén là ohishu

SV 3 : Phong Vân = DEV by tungpro
Link SV <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> om%2Fredirector.php%3Furl%3D<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> um.clbgamesvn.com%252Fredirector.php%253Furl%253Dh ttp%25253A%25252F%25252Fforum.clbgamesvn.com%25252 Fredirector.php%25253Furl%25253D<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 252F%2525252F<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> y1d8r74qgrzv4)
Link Patch <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> om%2Fredirector.php%3Furl%3D<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> um.clbgamesvn.com%252Fredirector.php%253Furl%253Dh ttp%25253A%25252F%25252Fforum.clbgamesvn.com%25252 Fredirector.php%25253Furl%25253D<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 252F%2525252F<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ychzqqunz)

mấy cái này đều việt hóa hết đó bạn , dow về test:D sever ổn không đó

Một số thứ cần thiết :
I386 cho ai không có CD cài Font China:

SQL SERVER 2k :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tuanSp0r7y
10-12-10, 05:03 PM
THX bạn nhiều nhé. Down về mấy hum nữa đi làm ko online được chơi cho đỡ nghiền.

ococ13
26-05-11, 04:56 PM
sao patch của thaihoa lại bị lỗi game.exe

trongloikt192
26-05-11, 05:03 PM
hay quá mình đang tìm cái nì tự nhiên lại lù lù ở trang nhất, đỡ phải kìm

thaihoa91
26-05-11, 05:34 PM
sao patch của thaihoa lại bị lỗi game.exe

Yêu cầu đọc cách đồng bộ hóa, mình ghi rất rõ, nếu ko đồng hóa sẽ bị don't send game.exe còn gì !

[B.M.W]Sports
26-05-11, 06:25 PM
sao tự dưng bài này bay mất chú ý rồi

zenyshou
12-04-13, 11:14 PM
cái patch full by thaihoa91
mình chỉ down đc part 4 và 5. part 1 2 3 bị lỗi ko down đc >"<
ai reup hộ mình đi
tks cả nhà

thaihoa91
12-04-13, 11:33 PM
cái patch full by thaihoa91
mình chỉ down đc part 4 và 5. part 1 2 3 bị lỗi ko down đc >"<
ai reup hộ mình đi
tks cả nhà

Xài link này

**Link fshare :
(do Tuan565 up) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

newbichinh
13-04-13, 08:19 AM
Xài link này

**Link fshare :
(do Tuan565 up) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có download đc gì đâu mà đưa link cũ mềm thế ??
hớn hở vào tải --> tải hem đc --> bùn !:(

Tuan565
13-04-13, 09:33 AM

vẫn tải bt . link vẫn còn sống nguyên .

danghai1993
13-04-13, 09:35 AM

Bạn bik dowload ko ?

Muốn dowload nhanh thì đăng kí VIP đi, ở đó than với thở (:|

newbichinh
15-04-13, 09:53 PM
Bạn bik dowload ko ?

Muốn dowload nhanh thì đăng kí VIP đi, ở đó than với thở (:|

oác ! bác nối gì tội em thế ??
em xài IT từ thời DiaUp kia nhá !
hôm trước vào thằng Sh*t fshare nó bảo là "Dữ liệu không đúng. Xin kiểm tra lại!"
vậy thì không phải die là cái gì ???
còn tài khoản VIP thì lên mạng GG mà search cả đống á !

Nói thế thui chứ hình như thằng fshare cũng có khi bị khìn áh !
Hôk có gì đâu !
:):):)

thanhdungcnty
27-03-14, 11:02 PM
(:|
Hoho Đc Bóc Tem Đầu Tiên Rồi :)):))

(:| bóc tem..... bạn mất tem rồi à

dkvs2
25-11-14, 08:01 PM
có bác nào giúp mình cài sever này với
hoặc cài giúp mình sẽ có tiền hậu tạ :) xin cảm ơn
liên hệ mình 0974.946.582