PDA

View Full Version : Cabal GMTools 0.62 alpha by Chumpy

kenjidraw
12-07-09, 10:20 AM
Đầu tiên chạy regocxs.bat để đăng ký các fike ocx
Tiếp theo chạy file: Chumpy 's GMTools v0.61a.exe
Download:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn sử dụng:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sever: 127.0.0.1 or IP SQL server
Login: sa
Pass: pass sa của bạn cài đặt
Nhấn Connect

mr.abs
12-07-09, 10:24 AM
đúng thứ mình cần, thanks :)
......................................

kenjidraw
12-07-09, 10:32 AM
Đây là Item list nếu các bạn cần

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mr.abs
12-07-09, 07:00 PM
test thử rồi, cái GM Tool kèm bên topic kia chắc ko có virus đâu (máy mới cài lại chưa cài antivirus ;))), chạy thử thấy ko sao :-|
GM Tool kia c1o kèm cả cái chumpy này rồi, mà phần send item có sẵn danh sách item + option, tội cái cái combo bõ nhỏ wá khó dò thôi :-??

zoresolike
16-07-09, 04:17 PM
anh ui sao em chạy cái GM Tool đó mà k đc anh chỉ e với

kenjidraw
16-07-09, 07:44 PM
anh ui sao em chạy cái GM Tool đó mà k đc anh chỉ e với
bạn có đăng kí 2 file ocx chưa (regocxs.bat)

zoresolike
17-07-09, 08:52 AM
thì em chạy rùi ấy chứ nhưng nó báo thế này
Run-time error "429" :
ActiveX Component can't create object
àhh anh bày em cách sử dụng Management tool lun đi anh
sử dụng sao thế em gửi toàn ra cái gì gì k àhh, làm sao để gửi đc món đồ mình mún anh?

kenjidraw
17-07-09, 03:22 PM
thì em chạy rùi ấy chứ nhưng nó báo thế này
Run-time error "429" :
ActiveX Component can't create object
àhh anh bày em cách sử dụng Management tool lun đi anh
sử dụng sao thế em gửi toàn ra cái gì gì k àhh, làm sao để gửi đc món đồ mình mún anh?
Bạn dùng chức năng Add Item
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nhập Id của item vào
chỉnh các option
ServerIDx: 24 (WorldSvr_24_01.ini)
nhấn Add là đc
(nên chỉnh đến đồ 4cium thôi:-ss)

zoresolike
17-07-09, 03:41 PM
vâng cảm ơn anh nhìu ạ...................

zunl0ve
28-09-09, 10:26 AM
em nhấn vào item list thì nó báo c:\itemlist.xls does not exits em cũng ko biết id item nên ko biết add đồ như thế nào =(( anh giúp em với

fancy90
28-09-09, 03:27 PM
Bạn phải có file itemlist.xls ở ổ C mới mở được hoặc mở trực tiếp luôn khỏi nhấn vào đó
Link file Itemlist ở trên đó