PDA

View Full Version : cho em xin nick yahoo của anh Mạnh Tùng

zhao+
25-06-09, 03:22 PM
............Em đang cài Hiệp Khách Offline nhưng đến cái đoạn SQL sever 2000 thì lại có trục trặc, em đã vào Start Programs Microsoft SQL Server Enterprise Manager nhưng đến cái SQL sever group nó hiện ra là no (Items) nên em mắc kẹt ở đấy, mong được có nick yahoo của anh TÙng để được học hỏi thêm vì em là một fan của Hiệp Khách (thèm lắm rồi)

armytoan
30-06-09, 08:17 PM
qua hellogame.ìno ấy,bác ấy là admin bên đó đó

CLAMP
03-07-09, 11:51 AM
............Em đang cài Hiệp Khách Offline nhưng đến cái đoạn SQL sever 2000 thì lại có trục trặc, em đã vào Start Programs Microsoft SQL Server Enterprise Manager nhưng đến cái SQL sever group nó hiện ra là no (Items) nên em mắc kẹt ở đấy, mong được có nick yahoo của anh TÙng để được học hỏi thêm vì em là một fan của Hiệp Khách (thèm lắm rồi)

em xóa cái Group đó đi và tạo Group khác vậy thôi :-|

trdung85
08-07-09, 05:48 PM
Mấy bác cho em hỏi , làm thế nào để có đồ level 100 trong HKoff line , em mua ở shop của thành tà phái chỉ có đồ level 90 thôi , và đánh con quái vật ở đâu để kiếm ngọc ép đồ ngon với bông tai với ạ , hix em mới cài sv nhưng chưa biết nhiều về HK , lúc em ra mua đồ ở Kim Hương Ngọc có mấy cái ngọc toàn chữ tàu lúc mua xong thì bị lỗi nên kô mua được mấy cái ngọc ở chỗ con đấy , bác nào biết lỗi này chỉ giùm em , sv của em là 4.1 thì đã có pet chưa và pet lây ở đậu ạ