PDA

View Full Version : Pro vào fix giùm em nhá :D

trun93
28-05-09, 10:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Em vào cài HKGH offline ver 4.1 thì phải theo hướng dẫn và link down ở trên.... vào game chơi rất ngon .... 1 phát lên 18 lun ... nhưng đến khi ra chỗ con KIM HƯƠNG NGỌC ( tên na ná thế :D ) định mua ngọc thuộc tính để ép thì trờ eo TREO =.= ...... Ngoài ra ver trên còn k làm quest thăng cấp đc nữa .... ( em làm đc mỗi thăng cấp lần 1 thôi, lần 2 thì tịt ... thành ra chịu, k mở đc kì trân các nữa, nói chung là rất nhiều lỗi :(( )
Em là Gà mới tập cài mấy game off này nên k biết sửa lỗi thế nào :(( nên em đành cầu cứu các pro fix giúp :((
PS : nếu các pác tìm đc patch Việt hóa bản này thì hay quá lun ... :D

Alexandria
29-05-09, 12:26 AM
bạn hãy sử dụng phiên bản mới nhất để tránh các lỗi trên

Phiên bản mới yêu cầu cài đặt các soft hỗ trợ:
.net framework 2.0 >>>
windows install 3.1
font china

xem bài viết tại đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kì trân các sẽ được update trong thời gian tới
cái này mình đã update cho bên homeviet rồi

hết

vnpt_online
10-06-09, 10:39 AM
Mong mấy bác bro chỉ với! Em đang dùng win Vista Ultimate. Em ko biết làm thế nào để chỉnh được cho mấy viên ngọc có dòng thuộc tính. mặc dù nó có 1 dòng tiếng Trung hay Hàn gì đó ở bên dưới( ko thấy có số) nhưng ép ko dc. Xin mấy bác chỉ giáo !!!!!