PDA

View Full Version : server mới dành cho bản 2.0 hkgh

tavanhai
10-05-09, 08:39 AM
anhtrungtdy ơi , anh xem dùm em mấy cái link của anh post lên die cả rồ(cái topic anh đóng rồi).nội dung topic :

:haha: Đây là Server (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) dành cho bản HKGH 2.0 nha. Nó chaỵ bằng MySQL và chạy trên nền DOS nên cực kỳ nhẹ và không hề giật. Cài đặt cũng cực kỳ đơn giản và cực nhanh.
Có full chức năng như bản HKGH đang chơi ngoài quán. :sweat: A quên. Thiếu quest:sweat:. Mình chỉ up lên Server (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) và các tool + bản Patch (cái này wan trọng nha). Chúc bà kon chơi vui vẻ nha. A` mà ai có chương trình sửa file *.cfg trong HKGH thì gửi cho mình với nha. thank:feel_good:.
Đây là các link down cần thiết để cài.
1. MySQL (vô đây down về)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
2. Server (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) + Hướng dẫn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
3.Path (Có file Laucher wan trọng đó)
4.Chương trình NaVICAT để tiện cho cài đặt các ứng dụng MySQL
5. Client
Ra quán net chép bản nguyên thư mục HKGH 2.0 mới nhất về !!!he he . Xong patch đè lên là được.
Có gì các bạn cứ mở file hướng dẫn ra coi. Mình làm chi tiết đó. Bảo đảm 100% chạy.:sweat:

đấy nó đấy, nó die cả rồi, ko download được, anh em nào xem dùm tui cái, muốn chơi quá đi thôi :|:|[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

tavanhai
12-05-09, 05:22 PM
không biết anhtrungtdy có con ở trong diễn đàn nữa ko vậy, nếu không ai đó giúp mình cái chút đi , anh zen ơi.............................help..............<:-P:D(*)

Alexandria
12-05-09, 05:45 PM
:)) bạn này cũ rồi với lại lỗi tùm lum mà
rxjh cấu hình server chủ yếu chạy trên sql mới đủ chức năng

Zenkira
13-05-09, 11:23 PM
Dẹp dùm cái sv này đi =.=" ... cái này ko thể nào mà có đc info đầy đủ.
Chung quy đây chỉ là portable, lớm !

tavanhai
24-05-09, 02:18 PM
vậy thì Zen del bài đi để làm gì

CLAWRIDE
24-05-09, 07:50 PM
Cậu có cần tôi đưa cậu bản server không giật laggg bản 2.2 không ? ....

CLAW đã có cách thức cài 100% chạy ngon nhẹ không phải đợi :)

tavanhai
26-05-09, 04:27 PM
ôi giời, thank các you, mình đã cài xong bản 4.1 rồi, mình đang muốn cài các sv nhẹ hơn cho máy đỡ nặng thôi, ram có 2G , mà chip là 3.0 GHz, chơi xong thoát ra thì năgj máy. nếu cái sv chạy băng mysql kia lỗi nhiều thì thôi khỏi cài, còn bản 2.2 thì mình đang "nghiên cứu":D :D, ko hiểu sao sv 2.2 cài phức tạp hơn 4.1 nữa. Thôi tha thiết nhờ ademin delete bài này đi cho đỡ chật box diễn đàn:D:D