PDA

View Full Version : server rxjh + database 30007

Alexandria
10-05-09, 02:16 AM
Bắt đầu từ bây giờ client rxjh ( hiệp khách ) thống nhất các version tại 17game.com (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Các chức năng của bản này: ( đang trong quá trình thử nghiệm)

Char: 5 char load OK ( đao, kiếm, thương, cung, trượng) char 6 ( thích khách) sẽ update sau
Load map - OK
PK - OK
BOSS - OK
Pet ( thú nuôi) - Hiện tại chỉ gọi ra để cưỡi, mún có level skill item cho pet thì phải sửa trong sql
add webshop in game - OK
Đầy máu khi tăng cấp - OK
Mua được 9999 1 vật phẩm trong shop - OK
Hồi phục máu và mana khi thiền định - NO
Trang phục áo choàng - OK
SKILL hỗ trợ all class - OK
Thăng cấp 6 lần - OK
Thuộc tính của ngọc ( random) - OK

thông tin về web quản lý :

- Tạo tài khoản - OK
- Đổi mật khẩu - OK
- Xóa nhân vật - OK
- Đổi tên nhân vật - OK
- Top 100 - OK
- Xóa túi đồ - OK
- Update tin tức và link download - OK

Các link cần download

Link client:
Rxjh Client v3.0 link 1 (ftp://downloads80.rxjh.17game.com/RXJH_Client_V30000.exe)
Rxjh Client v3.0 link 2 (ftp://downloads82.rxjh.17game.com/RXJH_Client_V30000.exe)
Rxjh Client v3.0 link 3 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link Patch: các bạn có thể sử dụng các bản patch của client 30000 ( kể cả mới nhất) tại 17game
Đây là patch cho các bạn dùng client 21000 để lên 30000
Patch 21000 to 30000 (ftp://downloadn80.rxjh.17game.com/rxjh_patch_for_21000-30000.exe)
Patch 30000 - 30012 new hot link 1 (ftp://downloadn80.rxjh.17game.com/rxjh_patch_for_30000-30012.exe)
Patch 30000 - 30012 new hot link 2 (ftp://downloadn82.rxjh.17game.com/rxjh_patch_for_30000-30012.exe)
Patch 30000 - 30012 new hot link 3 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Patch fix game (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đây là các theme:

Việt Nam (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Trung Quốc (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Indonexia (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Thái Lan (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mỹ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hình ảnh trong quá trình thử nghiệm:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dành cho anh em test off bản sql 2k full:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> GVg3BgNrA1ERGhpVGg==

Bài về SQL 2k8 full : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lưu ý: ai muốn sử dụng bản mình đang test thì download link này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> VzpVAFIRDxdAFw==

Yêu cầu ko lập topic để hỏi đáp về sv này

19.04.2009 sau khi trở về từ MB Bank vì lý do mất điện cay cú vì ko nộp tiền mạng được mà mất công đi 2 lần , quá 5k thuê người đến thu
EM về quyết chí connent bằng đc cái webshop

đây là hình ảnh thành công khi cài trên IIS ;))
ai bảo HK là khó

ngày 31.05.2009 share bản full với chức năng như đã giới thiệu
kèm theo webshop và web management

Phần web management

Các bạn chỉ việc cài đặt 1 webserver hỗ trợ ASP
Copy thư mục web management vào trong thư mục www hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của webserver
Sau đó vào SQL tạo db tên là rxjhserver
Import dữ liệu rxjhserver trong thư mục data_backup của rxjh_webshop
vào thư mục INC tìm file conn.asp sửa lại IP user và pass SQL (mặc định là sa)
Vào Gq_server sửa lại dòng RX_SA và RX_PASS là user và pass SQL như web
dòng RX_IP là ip của máy chủ ( ip lan)

Phần webshop
VN gọi là Bách Bảo Các là chức năng các đồ có tính năng mà trong game khó rơi hoặc ko rơi ra

Tương tự như web management các bạn copy sang thư mục www hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của webserver
ví dụ bạn để là thư mục .../<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tìm file web.config mở lên
tìm tới dòng

<add key="server0" value="192.168.1.33:9000"></add>
<add key="ConnString" value="Data Source=192.168.1.33;uid=sa;pwd=sa;database=rxjhweb ;Packet Size=4096;Pooling=true;Max Pool Size=100;Min Pool Size=1" />

192.168.1.33 là ip máy chủ (ip lan)
9000 là port web
uid=sa là user sql
pwd=sa là pass sql

sửa lại như phần trên đã nói
Import dữ liệu rxjhweb trong .../webshop/data_backup/rxjhweb.BAK
cái này thì ko phải sửa j` hết nhe đừng nhầm

Như thế vẫn chưa xong
Mún chạy webshop cùng với sv của mình thì các bạn phải chú ý bước này:

trong loginserver.ini bạn thấy dòng

server0=[H]ello[G]ame,0,192.168.1.33,13000,0
sắp xếp theo kiểu
[H]ello[G]ame là tên room
0 tiếp theo là số thứ tự hiển thị
192.168.1.33 ip máy chủ
13000 port sv
0 cuối cùng là mã số máy chủ tương ứng với server0

mún mở thêm 1 room
nhìn mẫu

serverCount=2 ( số lượng room)
server0=[H]ello[G]ame-1,0,192.168.1.33,13000,0
server1=[H]ello[G]ame-2,1,192.168.1.33,13001,1
tương tự như thế cho các room khác

mún mở thêm 1 server

[LoginServer]
serverCount=2 ( số lượng sv)

phần dưới thêm vào dạng

[server1]
servername=[H]ello[G]ame-2
serverCount=2
server0=[H]ello[G]ame-1,3,192.168.1.33,13003,3
cứ thế tăng dần thôi

trong rxjhserver.ini

百宝阁地址=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
百宝阁服务器端口=9000

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là đường dẫn tới thư mục webshop nhưng nó sẽ chỉ hướng tới 1 sv thôi
server=0 là nó chỉ chạy trên server0 tương ứng ở loginserver.ini
dòng dưới là port

Lỗi thường gặp:

vào game chạy webshop nhưng báo lỗi file web.config tại dòng

<authentication mode="None" />

IIS ko hỗ trợ các file .config ngoài thư mục mặc định <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
các bạn vào Internet Information Services
tìm tới thư mục chứa webshop
click phải chọn Properties
phần Directory đánh vào Creat xong OK thế là vào webshop ngon thôi

chú ý chỉ khi vào game mới vào đc webshop
yêu cầu máy có IE 5.1 trở lên

Link download sv full :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Gz8fGAcIMgYYDAE/XlFDUFhOX1BdWUMSDBI=

Sirocco
10-05-09, 12:21 PM
Cho mình xin 1 acc test (Nam). (Nếu dc nhiều acc hơn nữa càng tốt ^^ để gửi cho mấy bạn của mình )

cá mập xám
10-05-09, 05:55 PM
Kev 1 chân Client lúc nào cũng có 2 cái :D 21006 và 30006 :D dùng cái 3x là đc hả tùng :D

KELAMAT
10-05-09, 07:14 PM
anh em chuẩn bị test thôi $-)$-)

1vuonchuoi9
10-05-09, 07:16 PM
her xin 1 snot nhé :)) :X:X:X đủ 30char này

KELAMAT
10-05-09, 09:49 PM
tung cho tôi xin cái web rxjh đi kèm với sv 3.6 của 865 nhé :D

cá mập xám
10-05-09, 10:32 PM
có yahoo ko Kev gửi luôn cho, vẫn giữ cái sv trong máy mà!

pm "kev.illidan"

meohen1989
10-05-09, 10:38 PM
liệu có lại quăng boom ko :|, cho xin một chân ăn boom nào :">

KELAMAT
10-05-09, 11:07 PM
hay bác cá mập up lên đây cũng được , up cả file rxjhweb của server đó luôn nhé :D

KELAMAT
11-05-09, 07:49 AM
bản này bug còn nhiều nhưng đã tương đối hoàn thiện hơn , char ninja làm cảnh =.=!
SV bị 1 bug khá nặng là ko tự động lưu thông tin nhân vật =.=! ( giống bên HV )

cá mập xám
11-05-09, 12:39 PM
hay bác cá mập up lên đây cũng được , up cả file rxjhweb của server đó luôn nhé :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nó đây, Web và database đi kèm đó :D :x lại đc 1 cái Thanks :-" :))

Alexandria
11-05-09, 10:05 PM
#-o sai client thì nó mới bug thôi bác
:) em xài ngon lành char ninja lên lv 118 hẳn hoi

ngồi thiền ko tăng máu mana thui

Zenkira
11-05-09, 10:54 PM
Hix, mạng cùi, down mãi cái client 3x mà ko nỗi :(( ... chán quá ko mò tiếp đc gì hết :((

blablukura
11-05-09, 10:54 PM
cho xin bản này đi mà anh manhtung :( dtb í :( hoặc tên của nó cũng đc ...... ninja này là riêng luôn hay là thay cho con đao, cầm vũ khí có hiện lên hình ko ???? cho xin bản này đi T/.T

Alexandria
11-05-09, 11:11 PM
full char mà

đưa online rùi mà chả thấy ai kết nối được
có mỗi mình tôi ngồi ở Huyền bột bùn vãi

anh em góp ý xem thiếu port nào mà lỗi kết nối đây

1300 , 13000 server
55970 login
9001 webshop

cá mập xám
11-05-09, 11:26 PM
zzzzzzzzz hóa ra tất cả đều ko vào đc :)) tưởng mỗi mình!

duytungk87
12-05-09, 07:05 AM
Ngôn ngữ tiếng china à bạn.
Không có patch tiếng việt sao

silverwolfzzz
12-05-09, 08:43 AM
share cho bà con xem mấy hình trong server nè ;))
Level 157 vẫn OK nhé
chưa test đc Đại phu ;))

Zenkira
12-05-09, 12:49 PM
:D ... thứ 5 này e vào solo với a :)) chờ đó a sil :))

cá mập xám
12-05-09, 12:55 PM
sao Kev ko vào đc cái SV này :(( nó cú báo là phải restart lại game ý :|

Alexandria
12-05-09, 01:28 PM
:( có sv chưa cài đủ patch là vào được thôi
đang thử unpack cái client.exe v30k8

cá mập xám
12-05-09, 01:50 PM
thì cài Cl 30000 + patch 30004 + del hết + thêm cái Launcher là xong mà :|
>"<
Sao hôm qua Silver vào đc thế :-/

Alexandria
12-05-09, 01:52 PM
à tui đưa sv cho nó test off mà :))
vào được máy off là tốt rồi
còn tôi cho online thì có vẻ như nó ko nhận port
mở hết port 1300 , 13000, 9001, 80 rồi :))

cá mập xám
12-05-09, 02:03 PM
:)) hóa ra là thế :)) cứ tưởng .... :| :)) làm mất công down cái 30000 về :| hjc!

meohen1989
12-05-09, 03:40 PM
có còn test on nữa ko mọi người ,cho xin cái acc cái ,sao server lại ping 0 vậy ta :(

Alexandria
12-05-09, 05:47 PM
:(
vừa đi học về
update thông tin máy chủ ở trang đầu nhé :(

silverwolfzzz
12-05-09, 07:20 PM
:-?? tui có được ông Tùng đưa server nào đâu Server tự kiếm mà hix :-".
Server này có cũng khá lâu rùi nhưng tiện ông tùng nói thì góp ít ảnh thui ;))

lhphuc
12-05-09, 08:52 PM
Server ở đâu thế bạn cho mình xin link download đi

Alexandria
12-05-09, 09:27 PM
à ừ thế thì kinh rồi giữ mà xài 1 mình :))
sv kia thể nào chả là mod 21000
sv tui dùng 30000 bản gốc

blablukura
12-05-09, 10:06 PM
à ừ thế thì kinh rồi giữ mà xài 1 mình :))
sv kia thể nào chả là mod 21000
sv tui dùng 30000 bản gốc
server của anh silver là sevver dùng client 30000 +30004 patch đó :D

Alexandria
12-05-09, 10:09 PM
:)) sao mà giống của mình thế nhở

thôi tí up lên client 30008

Alexandria
12-05-09, 10:14 PM
mà cái kiểu post ảnh ko share sv thì mình thấy quen quen ;))
ko share thì đừng bao h` post ảnh lên đây nhé
mà lại còn post chung với sv người khác chứ

cái kiểu để người khác share rồi mình vào reply 1 phát cho người ta thấy mình cũng có sv như ai thì đừng biểu diễn ở đây

meohen1989
12-05-09, 10:16 PM
server klại off rồi ,mt online lâu một tí đi :( ,chưa kịp reg acc :(

Alexandria
12-05-09, 10:19 PM
sr sr đang việt hóa cái web anh em chờ chút

meohen1989
12-05-09, 10:52 PM
hơi bị nâu :|, cho cái giờ vàng đi ,anh em còn canh mà online chứ :| ,thả boom thế này khó đỡ lắm :-ss

KELAMAT
13-05-09, 08:43 AM
Ảnh của lão silver hình như lấy ở server private nào của tàu thì phải , trông ko giống server off , char gì toàn tiếng tàu , trong ảnh cũng có vài nhân vật khác , hay là bác ý test lan :)) =))

blablukura
13-05-09, 10:29 AM
mà cái kiểu post ảnh ko share sv thì mình thấy quen quen ;))
ko share thì đừng bao h` post ảnh lên đây nhé
mà lại còn post chung với sv người khác chứ

cái kiểu để người khác share rồi mình vào reply 1 phát cho người ta thấy mình cũng có sv như ai thì đừng biểu diễn ở đây
vậy thì anh share cái server này đi %%- và cho em hỏi server này ninja cầm vũ khí đc ko ?? nếu đc cho em coi thử cái hình

Còn cái này là của server đc share mới test , ko bioet61 có giống server trong này ko

Alexandria
13-05-09, 02:05 PM
;)) những ai pm yahoo tôi, tôi đều share
bản này chưa hoàn thiện
rút kinh nghiệm các lần trước nên ko share cho toàn thể ngay được
lỗi tùm lum rồi lại lập topic kêu than
còn nếu thấy sv tốt thì có thể share còn ko thì cứ giữ mà xài :)) ko ai cấm

cá mập xám
13-05-09, 03:36 PM
bị thế này là sao hả tùng ơi :(( sao nó cứ bị thế này :-/

Alexandria
13-05-09, 04:03 PM
chạy sv okie rồi đấy
cái này do client ko vào đc thôi :-/

cá mập xám
13-05-09, 05:29 PM
30004 của ông hôm nay ko bật cái Launcher lên đc :)) chạy chả thấy nói năng gì cả :))

Alexandria
13-05-09, 05:43 PM
tôi vẫn chạy cái launcher đó .

blablukura
13-05-09, 06:59 PM
vậy thì anh share em đi , pm trong forum nè, em có xin rùi ko thấy anh nói gì cã , với lại ko biết yahoo anh sao mà xin, và hầu như mấy câu hỏi của em anh cũng ko trả lời

Alexandria
13-05-09, 07:06 PM
ko thấy bạn hỏi cái j` trong box này cả
với lại bạn có sv kia rồi mà
hỏi mấy người trên xem tui share chưa là biết ngay thôi
YH : manhtung_144_nd

nếu có bản tương tự như của tôi thì tôi ko share đâu vì bản tôi còn nhiều lỗi lắm ;))

blablukura
13-05-09, 08:46 PM
vậy thì anh share cái server (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) này đi %%- và cho em hỏi server (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) này ninja cầm vũ khí đc ko ?? nếu đc cho em coi thử cái hình

.................................................. ................................

cá mập xám
13-05-09, 10:14 PM
Yahoo ghi rõ ở profile :)) hỏi làm gì :))
mà tùng đã sửa đc để đưa sv lên on anh em vào test với nhau cho vui chưa :))

Alexandria
13-05-09, 10:16 PM
:( ko hiểu sao cả mạng lan ko vô đc
cứ đến đấy
còn ở máy thì ok

KELAMAT
13-05-09, 10:21 PM
bị thế này là sao hả tùng ơi :(( sao nó cứ bị thế này :-/

cái này là do bác tạo acc sai , dữ liệu ko phù hợp nên ko vào đc đến phần tạo nhân vật
để đỡ lỗi , copy lại dòng acc mặc định rồi sửa cho phù hợp
đến h vẫn ko hiểu sao bị lỗi nữa ,trước chỉ cần id pw với sex là đủ mà nhỉ :-/

Alexandria
13-05-09, 10:32 PM
tôi vẫn điền như thế mà , vẫn ok

cá mập xám
13-05-09, 10:33 PM
hjc để fix lại xem thế nào :( ...................
nếu ko nhầm thì SV này chỉ là thay skin đao toàn bộ = ninja :)) mấy cái này gặp nhiều pri thế này rồi :)) phải có đủ thì mới ổn!

Alexandria
13-05-09, 10:44 PM
[-O< tôi lập đc cả đao và ninja mà
:-t

cá mập xám
13-05-09, 10:48 PM
[-O< tôi lập đc cả đao và ninja mà
:-t
lập bằng cái gì thế :| dùng client 20006 + patch ninja thì có nin nhưng lỗi item, lên cái 30004 + launcher + client.exe thì đâu có nin, còn patch gì nữa ko thế :-/

Alexandria
13-05-09, 10:54 PM
30004 dùng launcher là full char mà

cá mập xám
13-05-09, 10:55 PM
:| cho client khác đc ko :| cái này vào toàn bị báo là error về item thui!
hay bắt buộc launcher của ông mới đc! có phải sửa siếc gì ko ?

Alexandria
13-05-09, 10:56 PM
>:) có
sửa cái file client.exe thôi

cá mập xám
13-05-09, 11:05 PM
>:) có
sửa cái file client.exe thôi
cái file 8mb hôm trước ông đưa ah ? có phải đổi cái khác ko :(

Zenkira
13-05-09, 11:26 PM
Ông Cá với anh Tùng nói với nhau cái rì thế :| Em ko hiểu gì sất :|

Alexandria
13-05-09, 11:28 PM
thực ra là dùng cái của 30004
nhưng cái tôi đưa ông chắc sửa sai mẹ nó rồi =))
chán
mất cả webshop :((

cá mập xám
13-05-09, 11:30 PM
giờ lại kiếm đâu ra cái client của 30004 :)) ai send Kev phát nào
Y!M kev.illidan
:((
PS Zen, đang nói về cái SV tùng đưa cho test ấy mà!

Alexandria
13-05-09, 11:35 PM
sac link update phía dưới cùng kia thấy ông bị sao vậy

031599450
14-05-09, 04:37 PM
Sorry Teams và anh Tùng nha. Dạo này máy ở nhà đơ oài chưa có sửa xong nên cho phép em Offline hoặc vi vu cùng các box khác chút nha :D
Thực gia em cũng không muốn vi vu cùng các box khác đâu nhưng muốn test và fix lỗi server Rxjh phải có máy mà em ko có nên chịu rùi. Với lại cái server 3.6 thử nghiệm anh send lần trước có Virut sau khi quét được virut thì nó nảy sinh lỗi mới là lỗi .Net 3.5, Kế đó máy hỏng nên em chịu thui.
Mong mọi người đừng chấp nha. Có gì khi sửa máy xong em test tiếp :D

Alexandria
14-05-09, 10:54 PM
đã biểu remove cái sv đó đi rồi mà
virus nên mới lỗi net3.5 thôi

cá mập xám
15-05-09, 08:31 PM
tùng ơi, phát hiện ra là Client của homeviet chạy SV này ngon hơn client của ông đấy :)) chỉ bị lỗi 1 vài đồ thôi, chứ ko bị kiểu out ra vào lại ko có gì ... với lại pet thì cũng làm cảnh mà, có làm đc gì đâu, cả ko có ninja nữa! hay là mình dùng nhầm SV nhỉ ???
pm lại cho tôi cái link SV đc ko ?

Hay do dùng sql 2008 nên nó bị thiếu hụt như thế ?

Alexandria
15-05-09, 08:33 PM
:)) client homeviet cũng 1 lò 17game ra
ông cài ko được mừ dám so sánh client à

cá mập xám
15-05-09, 08:37 PM
cài xong SV rồi, chơi ngon cả mấy char lên rồi , chỉ cái là dùng Client 30004 + patch thì out ra vào lại là lỗi toàn bộ item trong inventory, trên người và trong kho thì ko bị làm sao cả!
còn dùng 30006 + patch của homeviet thì ko còn tình trạng trên, chỉ có 1 vài item lạ lạ (đồ 110) là bị thành "hình dấu hỏi chấm" thôi :D còn lại ngon!
(vẫn ko có ninja và pet làm cảnh!)

Alexandria
15-05-09, 08:39 PM
;)) 30006 hum trước tui bảo ông xài cho bản 3.6 sv chứ đâu
h` tui up lên 30009 rồi :))

cá mập xám
15-05-09, 08:41 PM
thế túm lại hiện tại giờ dùng client nào là ổn nhất:-/

Alexandria
15-05-09, 08:43 PM
:)) đã bảo ko hướng dẫn mừ lị
với lại
tụi china nó bán cái launcher 400$ :((
web pro cũng 300$
vỡ mẹt quá

cá mập xám
15-05-09, 09:06 PM
:)) đắt ghớm nhỉ, tưởng game này die rồi hóa ra vẫn có giá gớm :))
đấy ko phải là hướng dẫn, chỉ hỏi 1 câu đơn thuần, cái này chạy với cái gì >"<

Alexandria
15-05-09, 09:24 PM
chạy với tất cả client 30k
;)) nhưng phải có patch
mà trong cái patch kia ko bị lỗi item mà
chỉ là del cái ninja thui

cá mập xám
15-05-09, 11:52 PM
thế cho hỏi cái web ở đâu thế :-/ :(

Alexandria
16-05-09, 12:01 AM
web hả
search bằng từ này trên google nhé

热血江湖。

cá mập xám
16-05-09, 06:54 AM
đấy là chữ Yulgang mà :-/ zzzzzzzzzzzzzzzzzzz

anhtrungtdy
16-05-09, 09:05 AM
hay à nha. down về test thử coi. Không biết đến bao giờ HK này mới có quest để làm ha?

trunghieuct
16-05-09, 08:19 PM
Ông kev biết cách nào để làm cho có q không. manhtung thì bận sửa lỗi char, con ông thì tìm cách unpack để việt hóa monter va npc, có ý tưởng gì cho việc đó chưa. nếu server chạy ổn rùi thì mình bắt tay vào viết website riêng cho nó. sv không ổn viết web cũng vô ít ah chủ yêu là đăng ký là được rồi.

Alexandria
16-05-09, 08:42 PM
web reg đã có source ko thành vấn đề
tôi đã up 1 bản 2.0 lên rùi đó
hiện đang sử dụng bản 3.5

tuantuananh3
19-05-09, 10:38 AM
cho ban huong dan sever moi di Tung` oi

Alexandria
19-05-09, 08:44 PM
sv đang trong quá trình test
các bạn đem bản sv gốc về tự ngâm cứu
khi nào mình hoàn thành mình sẽ có hd, ko hỏi ở đây -ok

19.04.2009 updated webshop in game rxjh =))
1 năm chờ đợi cũng hoàn thành cái webshop

phutoan
20-05-09, 10:10 AM
Hic sao mình cài xong rồi vào bị lỗi không lưu thông tin nhân vật vậy cứ out ra là về lv 1

tuantuananh3
20-05-09, 03:54 PM
Tùng khoảng khi nào thì test xong vậy tùng
khi nào test xong cho anh em bản hướng dẫn nghe
thank bạn trước nghen

nhoconlinea
24-05-09, 12:39 PM
ai chỉ cho em cài với em tk tk tk tk nhìu nhìu

Dung1997
26-05-09, 08:23 PM
em vẫn không thể hiểu tại sao khi bật LoginServer.exe không bị lỗi mà bật cái RxjhServer1.exe là nó hiện lỗi báo Microsoft .Net Framework

Alexandria
26-05-09, 10:21 PM
trong tuần này mình sẽ share toàn bộ bản mình config

lỗi trên của bạn là edit sai file rxjhgame.ini thôi

Dung1997
27-05-09, 07:33 AM
nhưng mà toàn là tiếng tàu không à anh
em chỉ biết config IP + pas SA chứ còn nhiêu là hoàn toàn thua

thienfind
30-05-09, 11:19 PM
cái này có cần font china ko bác

123123aa
31-05-09, 02:36 PM
trong tuần này mình sẽ share toàn bộ bản mình config

lỗi trên của bạn là edit sai file rxjhgame.ini thôi
Hết tuần rồi nè ;;) <:-P<:-P<:-P

nghiamt
31-05-09, 04:42 PM
ĐÚng đó...hết tuần mà chưa thấy tin tức j của bác Tùng cả :(

Alexandria
31-05-09, 05:06 PM
đã update link sv full updated database 30007 add webshop tại
update lên 4rum sau :)

anh em thông cảm
bàn luận thì tại 4rum clb còn post sv ở bên này :)

031599450
01-06-09, 12:04 PM
Máy hỏng nên sẽ offline dài hạn khi nào mua máy mới sẽ Pm anh em. Thêm 1 tin vui là Papa bảo khi mua máy mới sẽ lắp mạng cho đỡ phải ra quán quậy :D. Thui Bye anh em nha.
( Nói là offline nhưng lâu lâu vẫn Spam và Pm anh em đó nha).

Alexandria
10-06-09, 12:01 PM
update bản database 30007 và webshop

chang_ngoc
25-07-09, 02:48 PM
anh Manhtung oi hoac cac bac' cac chi. oi pmmm YH:vitoilachangngoc_nenchangaiyeu di de bik down chi em

dangphuocloc
30-07-09, 12:04 PM
đây là sv online hay offline dzậy

phamson06
12-08-09, 09:52 AM
cho hỏi lỗi không thể lưu thông tin char thì phải làm thế nào? pó chân toàn tập...8-x

Alexandria
15-08-09, 11:48 PM
lỗi này đã được khắc phục rồi mà bạn
?????????

phamson06
26-08-09, 10:37 AM
lỗi này đã được khắc phục rồi mà bạn
?????????
em đã dow lại hết các link anh share nhưng vẫn bị lỗi này.khôg thể lưu thôg tin char.cái này có phải do lỗi của SQL không anh.hay là lỗi ở 2 file backup database

Alexandria
31-08-09, 04:45 PM
lỗi file Client.exe ko tương thích với sv

phamson06
08-09-09, 05:59 PM
lỗi file Client.exe ko tương thích với sv

thanks anh mạnh tùng về câu này.em biết phải làm gì rồi nhưng cho em hỏi thêm là em down các bản 21000 - 30000 rồi các bản khác 30000 -30012 hay 30000 - 30028 path lên đc không ạ? em path lên thì bị như vậy đó ...:-B

Alexandria
10-09-09, 09:11 PM
từ bây h` các bạn có thể tự hỏi đáp nhau trong HKGH
mình chia tay box này và đừng pm nick yahoo mình nữa, tạm biệt

meohen1989
17-10-09, 01:22 PM
từ bây h` các bạn có thể tự hỏi đáp nhau trong HKGH
mình chia tay box này và đừng pm nick yahoo mình nữa, tạm biệt
kính mong bạn del luôn mấy topic của bạn đi, ko thì sẽ biến clb thành clb link die đó :|

sohien07
27-10-09, 08:17 AM
Các anh ơi. Anh nào còn các file của bản này làm ơn up lên cho em với. :((

Mylove_Forever
29-10-09, 07:43 AM
:)>-Trước khi del topic anh manhtung cho em cái link download cái bản svfull và skin_vn của bản này đi
2 link galaxyz.net và mediafire.com die rùi
Hok thì bạn nào up giùm mình cũng được:)>-
Thanks cho ai up giùm :D

thangnaodam
29-10-09, 11:25 AM
có ai pro hướng dẫn mình thật chi tiết 1 chút đc ko. Tui ga` mà muốn chơi Hiep khack offline quá. Mà cấu hình thế này chơi đc chưa??? Celeon 1.8ghz ram 512 cảd onboard 32mb :-SS

sohien07
29-10-09, 01:24 PM
Cấu hình như của cậu cũng có khả năng chơi được đấy. :)

thangnaodam
29-10-09, 06:44 PM
vấy có ai rảnh hướng dẫn cài giùm hem :D

mr23120
28-11-09, 03:24 PM
hix manhtung bỏ HK off cũng đừng del hết links chứ. tất cả các links đều bị del hết tiêu rồi. up lai cho ae ở lại cùng phát triển và tìm hiểu chứ :-ss:-ss

tan889802
13-01-10, 12:29 PM
Các Pác share cho web luôn đi web PHP hoặc ÁP cũng được.

ĐaiKaChuot™
15-01-10, 03:02 PM
anh Mạnh Tùng ơi!!! anh có thể up lại cho em cái link webshop đc ko, link die hết rồi :(

dkljon02
18-01-10, 04:39 PM
ai share cho mình cái sever, thx!

thangnaodam
27-01-10, 09:46 PM
có hướng dẫn cụ thế ko. Thế nầy khó làm quá

sunflowerboy
04-02-10, 12:27 AM
mấy cái link die hết rồi bạn nào có share lai toàn bộ cho anh em sài với

giangtnc
10-02-10, 12:34 AM
Oke Thanks
post đại để đủ 10 post để up ảnh

07894561230
24-03-10, 02:42 PM
Link die toàn tập, chán ghê................

heoconlun
12-04-10, 12:57 AM
ừ vì bên TQ nó update link mới rồi

RyoJack
21-04-10, 12:08 PM
ừ vì bên TQ nó update link mới rồi
Nhãm vì Mạnh Tùng del hết rồi p0a ơi =.=! Cái này đã được MT edit thì làm sao TQ update mà link server die :-@

liem5124
20-05-10, 12:17 PM
Nhìn server có web shop đã ghê , nhấn zo download thì file ko tồn tại :(