PDA

View Full Version : [KT] Share Server Kiếm Thế siêu nhân 2023

namk020
21-04-23, 04:38 PM
Share Server Kiếm Thế siêu nhân 2023 cho ae giải trí;
Links Full:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass giải nén:thanhtuan

Video Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DungT
21-04-23, 04:50 PM
Links Full:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Video Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

12gb cơ à thớt nặng vậy chắc kèm cả máy ảo lẫn client bên trong hả bác

locnguyen018
21-04-23, 07:33 PM

Video Demo:

share bishop ko sai pass đi anh

vokilanok
22-04-23, 01:18 PM
chạy máy ảo đổi ip clien chổ nào vậy ad,

namk020
22-04-23, 08:01 PM
12gb cơ à thớt nặng vậy chắc kèm cả máy ảo lẫn client bên trong hả bác

Trong đó là Full sever+client luôn nha

DungT
23-04-23, 08:44 PM
Trong đó là Full sever+client luôn nha

bản này k nhận pay check pas nhỉ

tranthaibp
23-04-23, 09:42 PM
Cho em xin pass giải nén với anh chủ thớt ơi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sindhand
23-04-23, 11:31 PM
Người Share và pass giải nén: thanhtuan

trungjx
24-04-23, 08:59 PM
bản này 2.6 hay linux z mọi ngưởi

nquyenancu
24-04-23, 10:46 PM

pass giải nén:thanhtuan

Video Demo:

IP server là gì vậy bạn, or cho mình xin cách đổi ip clien

ducanh1010
03-05-23, 11:34 PM
Share Server Kiếm Thế siêu nhân 2023 cho ae giải trí;Links Full:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giải nén:thanhtuanVideo Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Đổi ip của Patch chỗ nào thế bác. k có file serverlistdebug.ini

DungT
03-05-23, 11:49 PM
Đổi ip của Patch chỗ nào thế bác. k có file serverlistdebug.ini

tạo ra
hoặc lấy cái use của patch khác

ducanh1010
04-05-23, 12:16 PM
tạo ra hoặc lấy cái use của patch kháce cũng có suy nghĩ như bác nhưng k dc .

DungT
04-05-23, 04:45 PM
e cũng có suy nghĩ như bác nhưng k dc .

tại sao lại không nhỉ tôi chạy oke

ducanh1010
05-05-23, 12:08 PM
tại sao lại không nhỉ tôi chạy okebác cho e xin cái file user của bác với

lqthanh85bl
05-05-23, 12:51 PM
bản này đã giải quyết virus chưa bác, bữa tôi tải trên youtube phát hiện bản thanhtuan này có có virus

makoto
07-05-23, 01:48 PM
tạo ra
hoặc lấy cái use của patch khác

Đổi ip của Patch chỗ nào thế bác. k có file serverlistdebug.ini

có vẽ nó bị pack đâu đó trong file game.exe rồi, mình sài file khác thì okie nhưng lúc vào game bấm f1 bị crash

DungT
07-05-23, 07:53 PM
có vẽ nó bị pack đâu đó trong file game.exe rồi, mình sài file khác thì okie nhưng lúc vào game bấm f1 bị crash

share mà chơi pack file nhỉ mấy bạn newbi sao chơi

makoto
07-05-23, 11:10 PM

:D bác có file game.exe chay được bản này không share cho ae với

lqthanh85bl
08-05-23, 03:21 PM

Bởi vậy mới nói nếu đã giúp thì giúp cho trót, cũng giống như người ta hay nói đem con bỏ chợ. Sever này vừa có virus lại lỗi script skill, thiếu nhiều script skill

--- Chế độ gộp bài viết ---

:D bác có file game.exe chay được bản này không share cho ae với

Do bản này có virus nên không chạy được chứ không phải do lỗi game.exe

makoto
08-05-23, 05:05 PM
Bởi vậy mới nói nếu đã giúp thì giúp cho trót, cũng giống như người ta hay nói đem con bỏ chợ. Sever này vừa có virus lại lỗi script skill, thiếu nhiều script skill

--- Chế độ gộp bài viết ---

Do bản này có virus nên không chạy được chứ không phải do lỗi game.exe

mình thay mấy file bị báo virus từ bản củ qua thì ok rồi
chỉ còn mỗi cái ip client là không đổi được do bị pack ^:)^
chờ cao nhân giúp vậy

DungT
09-05-23, 10:21 AM
mình thay mấy file bị báo virus từ bản củ qua thì ok rồi
chỉ còn mỗi cái ip client là không đổi được do bị pack ^:)^
chờ cao nhân giúp vậy

pack thì upack thế thôi có gì đâu 8-} 8-} 8-} 8-}
tools upack đã share cả rồi
với lại cái server này có virut
và chủ thớt đã không có nói gì từ lúc share cả :-t

lqthanh85bl
09-05-23, 01:08 PM
Bây giờ tôi sẽ hường dẫn sơ về sever này để chạy được, cái điều cần làm đầu tiên là cần cài bản quyền kaspersky trước khi tải bản sever này. Sau khi giải nén xong kaspersky sẽ xóa các file virus: goddess/GD.exe, bishop/bishop.exe, Bishop\KG_BishopD.exe, Bishop\KG_Bishop_fix.exe, logserver/LS.exe, gamecenter/gamecenter.exe, gameserver/server_start.exe, gameserver/gs1.exe,gs2.exe,gs3.exe,gs4.exe.
Các file trên tôi sẽ gửi hết link tải bên dưới, tải về copy vào cho đúng đường dẫn. Rồi tải luôn: uicommon.ini, serverlistdebug.ini bỏ vào client/setting/user
Tiến hành cài đặt gỡ bỏ hoàn toàn vmware trện máy, restart máy, tải xampp về cài đặt lúc cài đặt chọn vào apache và mysql, sao khi cài xong xampp thì vào web nhập 127.0.0.1/phpmyadmin để set pass: 1234 cho root không quay video được dì máy yếu. Xong tải navicat và bản quyền cài đặt, cài xong navicat connec name tùy ý, ip address để y chang localhost, user: root, pass:1234. Tải jxaccount.sql về tạo database: jxaccount trong navicat, rồi dùng query chạy file jxaccount.sql để nó tạo 3 cái table. Xong tạo thêm các database còn thiếu như hình bên dưới:
Rồi chơi thôi, muốn không sai pass thì chạy bishop_fix nhé
Link tải các file:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các gs1 - gs4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc mediafire các gs: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Không có video hướng dẫn vì máy yếu laptop cỗ

locnguyen018
09-05-23, 02:00 PM
Bây giờ tôi sẽ hường dẫn sơ về sever này để chạy được, cái điều cần làm đầu tiên là cần cài bản quyền kaspersky trước khi tải bản sever này. Sau khi giải nén xong kaspersky sẽ xóa các file virus: goddess/GD.exe, bishop/bishop.exe, Bishop\KG_BishopD.exe, Bishop\KG_Bishop_fix.exe, logserver/LS.exe, gamecenter/gamecenter.exe, gameserver/server_start.exe, gameserver/gs1.exe,gs2.exe,gs3.exe,gs4.exe.
Các file trên tôi sẽ gửi hết link tải bên dưới, tải về copy vào cho đúng đường dẫn. Rồi tải luôn: uicommon.ini, serverlistdebug.ini bỏ vào client/setting/user
Tiến hành cài đặt gỡ bỏ hoàn toàn vmware trện máy, restart máy, tải xampp về cài đặt lúc cài đặt chọn vào apache và mysql, sao khi cài xong xampp thì vào web nhập 127.0.0.1/phpmyadmin để set pass: 1234 cho root không quay video được dì máy yếu. Xong tải navicat và bản quyền cài đặt, cài xong navicat connec name tùy ý, ip address để y chang localhost, user: root, pass:1234. Tải jxaccount.sql về tạo database: jxaccount trong navicat, rồi dùng query chạy file jxaccount.sql để nó tạo 3 cái table. Xong tạo thêm các database còn thiếu như hình bên dưới:
Rồi chơi thôi, muốn không sai pass thì chạy bishop_fix nhé
Link tải các file:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Không có video hướng dẫn vì máy yếu laptop cỗ

Hay quá Anh Ruột ơi
Share luôn cái Checkpass không bị Sai Pass luôn anh

lqthanh85bl
09-05-23, 02:37 PM
Hay quá Anh Ruột ơi
Share luôn cái Checkpass không bị Sai Pass luôn anh

Check pass thì cứ đừng chạy bishop.exe mà chạy kg_bishop_fix.exe đã có trên link tải

ducanh1010
09-05-23, 07:18 PM
Bây giờ tôi sẽ hường dẫn sơ về sever này để chạy được, cái điều cần làm đầu tiên là cần cài bản quyền kaspersky trước khi tải bản sever này. Sau khi giải nén xong kaspersky sẽ xóa các file virus: goddess/GD.exe, bishop/bishop.exe, Bishop\KG_BishopD.exe, Bishop\KG_Bishop_fix.exe, logserver/LS.exe, gamecenter/gamecenter.exe, gameserver/server_start.exe, gameserver/gs1.exe,gs2.exe,gs3.exe,gs4.exe.Các file trên tôi sẽ gửi hết link tải bên dưới, tải về copy vào cho đúng đường dẫn. Rồi tải luôn: uicommon.ini, serverlistdebug.ini bỏ vào client/setting/userTiến hành cài đặt gỡ bỏ hoàn toàn vmware trện máy, restart máy, tải xampp về cài đặt lúc cài đặt chọn vào apache và mysql, sao khi cài xong xampp thì vào web nhập 127.0.0.1/phpmyadmin để set pass: 1234 cho root không quay video được dì máy yếu. Xong tải navicat và bản quyền cài đặt, cài xong navicat connec name tùy ý, ip address để y chang localhost, user: root, pass:1234. Tải jxaccount.sql về tạo database: jxaccount trong navicat, rồi dùng query chạy file jxaccount.sql để nó tạo 3 cái table. Xong tạo thêm các database còn thiếu như hình bên dưới:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ồi chơi thôi, muốn không sai pass thì chạy bishop_fix nhéLink tải các file:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ông có video hướng dẫn vì máy yếu laptop cỗk có GS1 , gs2 ở trong link driver à bác. nếu có bổ sung luôn đi bác

lqthanh85bl
09-05-23, 08:39 PM
k có GS1 , gs2 ở trong link driver à bác. nếu có bổ sung luôn đi bác

Đã update link gs rồi nhè xem lại bên trên

ducanh1010
10-05-23, 12:03 AM
Đã update link gs rồi nhè xem lại bên trên không tải dc file các gs. nó báo có virut . bác có zalo e xin

lqthanh85bl
10-05-23, 09:31 AM
không tải dc file các gs. nó báo có virut . bác có zalo e xin

Có link media fire sao không tải chú em này

ducanh1010
10-05-23, 10:08 AM
[QUOTE=lqthanh85bl;1242419]Có link media fire sao không tải chú em này[/QUOTEChạy off thì dc mà thay thử ip vps thì toàn báo sv bảo trì. bác có zalo k hỗ trợ e chút

lqthanh85bl
10-05-23, 11:26 AM
[QUOTE=lqthanh85bl;1242419]Có link media fire sao không tải chú em này[/QUOTEChạy off thì dc mà thay thử ip vps thì toàn báo sv bảo trì. bác có zalo k hỗ trợ e chút

Anh làm gì biết cái vụ vps em, anh không cao siêu đâu

DungT
10-05-23, 06:02 PM

vps liện hệ mình nha bro =))

makoto
10-05-23, 11:41 PM
[QUOTE=ducanh1010;1242420]

vps liện hệ mình nha bro =))

:D hướng dẫn ae với bác :-|:-|:-|:-|

DungT
11-05-23, 12:05 AM
[QUOTE=DungT;1242423]

:D hướng dẫn ae với bác :-|:-|:-|:-|

ibx qua fb/mongkiems nhé bro >\m/

phungrong004
03-07-23, 05:26 PM
Server tắt chức năng ko có NPC bao vạn đồng, có bác nào chỉ cách fix lỗi này với.

vietphat
06-07-23, 10:20 AM
Bro nào fix song up lại đc ko mình làm mãi ko đc thank

accelan006
06-07-23, 10:24 AM
Bạn nào còn giữ paysys linux share lại mình với

thangvovanhoa
28-08-23, 01:03 AM
bao vạn đồng thì bị mất, ui thì bị lỗi tè le không đúng mô tả, nhạc nền game của thành thị-nông thôn thì hỗn loạn. Tải về phí time

lqthanh85bl
28-08-23, 08:52 AM
[QUOTE=makoto;1242427]

ibx qua fb/mongkiems nhé bro >\m/

Tưởng ai chứ chú em ngô dũng thì a chịu rồi, a thua rồi, chú em cũng như chuotmedia với thuongeopi thôi, dễ gì cho ai cái gì.

lqthanh85bl
28-08-23, 12:18 PM
bao vạn đồng thì bị mất, ui thì bị lỗi tè le không đúng mô tả, nhạc nền game của thành thị-nông thôn thì hỗn loạn. Tải về phí time

Server này có virus cho nên tốt nhất đừng tải về lại dính virus vào

sindhand
22-04-24, 11:57 PM
Anh em cho hỏi bản này sao kích vào ấn lại không hiện lên thông tin vậy. ae cho xin cách khắc phục với
cảm ơn ae

joecaster1995
23-04-24, 06:37 PM
Anh em cho hỏi bản này sao kích vào ấn lại không hiện lên thông tin vậy. ae cho xin cách khắc phục với
cảm ơn ae

Không hiện thì đồng bộ là hiện.