PDA

View Full Version : [JX] Share JX2 1 click full MOD Giải trí vọc vạch

hvaquang
17-02-23, 11:14 AM
Đầu tiên mình xin gởi lời cảm ơn đến các bác đã share, hướng dẫn, chỉ giáo tận tình ở diễn đàn để mình có thể ôn lại kỹ niệm xưa. Một lần nữa cảm ơn các bác đã share, liệt kê hết thì nhiều quá, nên mong các tác giả thông cảm.
Tiếp theo, mình xin chia sẻ với các bạn bản Jx2 chạy vỏn vẹn 1gs trên centos của bác thuongeopi, mình thấy bản này đơn giản nhất vì tùy chỉnh IP chỉ 4 chỗ là có thể chơi. Sv này mình củng chỉ đi lượm nhặt và mod thêm 1 số thứ chủ yếu để chơi giải trí thôi.
tất cả đều mod PB 1 người và lượt bỏ 1 số vp dư thừa, mở 1 số ev cùi bắp cùi chuối nữa ))

Mọi thắt mắt xin LH : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn có dowload game theo link bên dưới

1. Client + Server + Lệnh GM bổ sung (cái này coi để có gì chạy lệnh gm trong khi chơi game): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tải clinet + sv rồi chép đè vào

Máy ảo RAM 4GB là chạy ok rồi nha, càng lớn thì càng ngon thâu. 308 map

Server login: root - thuongeopi
Sql login: root - thuong123

Dùng trình duyệt vào IP máy ảo đăng ký account

Add gm account trong gs/settings/static-scirpt/cheat/ để có GM item

Chỉnh IP ở client các bạn vào thư mục settings/server-list-ini đổi nha (ở client)

Bản này chơi chung offline mạng LAN bình thường nha.

--- CHÂN THÀNH CẢM ƠN CÁC BÁC ĐÃ SHARE CODE VÀ SV