PDA

View Full Version : [JX] JX linux lỗi hiển thị bản đồ sơn hà xã tắc

lqthanh85bl
11-04-22, 08:53 AM
Xin chào anh em!
Tôi có một cái lỗi mới gặp đó là bang hội tôi tên: DaiThanh sau khi thất thành đại chiến xong trên bản đồ sơn hà xã tắc Lâm An và Biện Kinh thì có ghi bang hôi chiếm thành: DaiThanh, nhưng mấy cái thành khác như thành đô, tương dương... lại ghi Bang hội chiếm thành: vô hệ, mặc dù tôi đã đánh long trụ 7 thành, những thành kia vẫn đặt được thuế thành nhưng chẳng hiểu sao lại không hiển thị tên bang chiếm. Mong được sự giúp đỡ của anh em xin chân thành cảm ơn.

VoNguoiTa
11-04-22, 09:05 AM
Xin chào anh em!
Tôi có một cái lỗi mới gặp đó là bang hội tôi tên: DaiThanh sau khi thất thành đại chiến xong trên bản đồ sơn hà xã tắc Lâm An và Biện Kinh thì có ghi bang hôi chiếm thành: DaiThanh, nhưng mấy thằng kia lại ghi Bang hội chiếm thành: vô hệ, mặc dù tôi đã đánh long trụ 7 thành, những thành kia vẫn đặt được thuế thành nhưng chẳng hiểu sao lại không hiển thị tên bang chiếm. Mong được sự giúp đỡ của anh em xin chân thành cảm ơn.

Mình nghĩ là do mấy bạn kia chưa Out game, nên nó chưa hiển thị lên.

lqthanh85bl
11-04-22, 09:33 AM
Mình nghĩ là do mấy bạn kia chưa Out game, nên nó chưa hiển thị lên.

Mình đánh nhầm mấy Thành khác, ghi là: Bang hội chiếm thành: vô hệ, nhưng vẫn đánh thuế được không hiểu tại sao, mình chơi ofline

smarhero
14-04-22, 03:23 PM
Uppppppppppppppp

30charrrrrrrrrrrrr

lqthanh85bl
18-04-22, 08:48 AM
Xem ra rất nhiều người ghét tôi nên không hướng dẫn sửa lỗi này, rất nhiều người đã xem mà không ai chỉ, đời thật bạc bẽo

smarhero
19-04-22, 06:23 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pp

smarhero
24-04-22, 11:06 PM
Xin chào anh em!
Tôi có một cái lỗi mới gặp đó là bang hội tôi tên: DaiThanh sau khi thất thành đại chiến xong trên bản đồ sơn hà xã tắc Lâm An và Biện Kinh thì có ghi bang hôi chiếm thành: DaiThanh, nhưng mấy cái thành khác như thành đô, tương dương... lại ghi Bang hội chiếm thành: vô hệ, mặc dù tôi đã đánh long trụ 7 thành, những thành kia vẫn đặt được thuế thành nhưng chẳng hiểu sao lại không hiển thị tên bang chiếm. Mong được sự giúp đỡ của anh em xin chân thành cảm ơn.

Upppppppoooopppppppppppppppppppppppppppppp