PDA

View Full Version : [TLBB] Share Anti Dis GS + Billing Đổi Bạc Golang (HOT) NBTeamDev ( Người Mới )

TS2GVN
10-02-22, 10:50 PM
Hiện tại mình sẽ share cho anh em một file ./Server được gọi là chống dis tạm đi
Và tiếp đến là em Billing mình đã loại bỏ độc tố bên trong của nó có thể vận hành mà không ảnh hưởng database
Không nói nhiều dài vòng như số 8 nửa

LINK DOWNLOAD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

PASS UNRAR : m.me/nbteamdevgame
Thấy hay cho like để khoáy động post nào !! :p

luandaik
16-02-22, 06:03 PM
Ngon lắm thank bro nhé :D

mr.vik20
23-02-22, 01:36 PM
Hiện tại mình sẽ share cho anh em một file ./Server được gọi là chống dis tạm đi
Và tiếp đến là em Billing mình đã loại bỏ độc tố bên trong của nó có thể vận hành mà không ảnh hưởng database
Không nói nhiều dài vòng như số 8 nửa

Thấy hay cho like để khoáy động post nào !! :p

Billing bạn share đã fix cái lỗi mà online 1 lúc lâu là báo lỗi log file login billing .cpp trong server và ko log acc vào game đc phải tắt billing đi bật lại chưa bạn ,share cho mình xin cái source chưa build mà bạn đã fix rồi với. tks bạn :D

qweasdcz
01-03-22, 06:59 PM
Thằng lừa đảo này share thì anh em đừng dùng nhé [-X đang dùng server lăng ra chết không biết do đâu :-|

angelk50
03-03-22, 12:34 PM
Mong bạn chỉ mình cách tăng số lần sử dụng của 1 vật phẩm. như công lực đan ngày mình chỉ dùng được có 3 lần

saodzi
22-03-22, 03:02 AM
Mong bạn chỉ mình cách tăng số lần sử dụng của 1 vật phẩm. như công lực đan ngày mình chỉ dùng được có 3 lần

bạn vào script của item công lực đan, đến dòng quy định số lần sử dụng trong ngày để tăng lên .
có thể tìm qua thông báo khi sử dụng item đấy cho lẹ : ví dụ như câu thông báo bạn đã sử dụng 3 lần trong ngày hôm nay

vitcon1195
02-05-22, 11:23 AM
chỉnh làm sao đổi dc nhìu bạc nhỉ