PDA

View Full Version : [JX] LINUX - cần giúp đỡ sever có NPC hơn 2000

yeuVLTK
12-12-21, 11:25 AM
Trước mình có xây dựng nội dung, cốt truyện,... dành cho chế độ chơi OFFLINE trên nền sever "Đầy đủ tính năng" của bác Hưng. Vừa rồi mình bị mất máy tính nên giờ phải làm lại. Tiện cho mình hỏi có server nào được share có ID NPC trên 2000 ko ạ? Và mình xin được gợi ý 1 server có nhìu Res quần áo ạ. xin cảm ơn ạ.

(Mình có 1 script gồm gần 3000 tự vựng Tiếng Anh trắc nghiệm dựa vào Hoa Đăng, chia làm 4 cấp bậc, bạn nào lấy thì mình share nhé)

namthinh15
12-12-21, 12:16 PM
Trước mình có xây dựng nội dung, cốt truyện,... dành cho chế độ chơi OFFLINE trên nền sever "Đầy đủ tính năng" của bác Hưng. Vừa rồi mình bị mất máy tính nên giờ phải làm lại. Tiện cho mình hỏi có server nào được share có ID NPC trên 2000 ko ạ? Và mình xin được gợi ý 1 server có nhìu Res quần áo ạ. xin cảm ơn ạ.

(Mình có 1 script gồm gần 3000 tự vựng Tiếng Anh trắc nghiệm dựa vào Hoa Đăng, chia làm 4 cấp bậc, bạn nào lấy thì mình share nhé)

có Sever của Pgaming và 8.0 đó bro. khá nhiều res. bro cho xin bộ trắc nghiệm hoa đăng với nhé. cảm ơn bro

yeuVLTK
12-12-21, 12:40 PM
có Sever của Pgaming và 8.0 đó bro. khá nhiều res. bro cho xin bộ trắc nghiệm hoa đăng với nhé. cảm ơn bro

để về mình gửi cho bác.
8.0 có nặng hơn đáng kể không bác?
Và bác có server và patch của Pgaming ko? trên có thấy share nhưng patch chỉ có cái SETING thôi

DungT
12-12-21, 03:33 PM
để về mình gửi cho bác.
8.0 có nặng hơn đáng kể không bác?
Và bác có server và patch của Pgaming ko? trên có thấy share nhưng patch chỉ có cái SETING thôi

link server pgaming này bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> [patch]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> [server]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> [winscp] 8-}8-}8-}8-}8-}

yeuVLTK
13-12-21, 12:31 AM
link server pgaming này bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> [patch]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> [server]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> [winscp] 8-}8-}8-}8-}8-}

thanks bác ! Nhưng server này là Linux 8.0 thì phải?
Nghe bác Pgaming bảo là nó nặng lắm, phải set Ram 12 -16g mới chạy nổi :((

yeuVLTK
13-12-21, 12:41 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bỏ vào Seting
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây là script vào file Lua sửa lại đường dẫn file Seting trên nhé

DungT
13-12-21, 08:11 PM
thanks bác ! Nhưng server này là Linux 8.0 thì phải?
Nghe bác Pgaming bảo là nó nặng lắm, phải set Ram 12 -16g mới chạy nổi :((

server này làm gì phải 8.0 đâu
ram bt vẫn chạy được mà =))8-}8-}