PDA

View Full Version : [JX] [lỗi màu] màu hồng (pink) ở chế độ 2d bị lỗi jx linux

namthinh15
29-09-21, 10:30 PM
Mấy bác pro cho em hỏi có ai biết lỗi màu hồng (pink) ở chế độ 2d jx linux bị loang lổ không ạ, chế độ 3d thì không bị ạ. Em đã thử thay các sever từ share và mua đều không có hiệu quả. Nhìn khó chịu quá mà em không biết fix ở đâu.
Em đang dùng bản jx linux ạ
Mấy pro biết chỉ em dùm với, em hậu tạ ạ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xnetvn
29-09-21, 10:54 PM
Mấy bác pro cho em hỏi có ai biết lỗi màu hồng (pink) ở chế độ 2d jx linux bị loang lổ không ạ, chế độ 3d thì không bị ạ. Em đã thử thay các sever từ share và mua đều không có hiệu quả. Nhìn khó chịu quá mà em không biết fix ở đâu.
Mấy pro biết chỉ em dùm với, em hậu tạ ạ. Cảm ơn mấy bác nhiều!

có tí hình minh họa nào nhìn cho trực quan không?

namthinh15
29-09-21, 11:22 PM
có tí hình minh họa nào nhìn cho trực quan không?

em có up hình nhưng sao ko hiện nên em up tạm link ạ. nhờ bác xem giúp em

Kenizzle
30-09-21, 04:16 AM
Mấy pro biết chỉ em dùm với, em hậu tạ ạ. Cảm ơn mấy bác nhiều!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

như thế này hả?
Windows 10, chế độ 2D đây.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

fb mình: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

namthinh15
30-09-21, 11:05 AM
như thế này hả?
Windows 10, chế độ 2D đây.

fb mình: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đúng rồi bác ơi. Như chữ Long Tranh Hổ Đấu Màu của bác là chuẩn rồi. Nhưng màu của em thì bị loang lổ nhìn ghê. Em đã test thử những gì được thể hiện bằng màu pink đều loang lổ vậy á. Mấy màu khác thì không

hoaitam1990
03-10-21, 07:00 PM
Đúng rồi bác ơi. Như chữ Long Tranh Hổ Đấu Màu của bác là chuẩn rồi. Nhưng màu của em thì bị loang lổ nhìn ghê. Em đã test thử những gì được thể hiện bằng màu pink đều loang lổ vậy á. Mấy màu khác thì không

Bác fix được lỗi này chưa bác? Mình xài win 10 và cũng bị như vậy.

minhnghia0507
07-11-21, 10:35 AM
Có bác nào sửa đc lỗi này k nhỉ, xin giúp những ng newbie như e vs ạ :D

BladeKnight109
08-11-21, 05:48 AM
Như này hả

hoaitam1990
08-11-21, 08:46 AM
Như này hả

Đúng rồi bác. Chỉ mỗi win 10 bị thôi, mà linux bị chứ win thì k bị
Mình có tìm thử các màu qui định trong setting nhưng không thấy có gì khác
Nếu có thể thì hướng dẫn mọi người fix cái này đi bác
Thanks!

tranvanlong789
01-03-22, 11:43 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppp.rất quan tâm vẫn đang bị

sin1992
02-03-22, 07:56 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppp.rất quan tâm vẫn đang bị

mở file game lên hex lại màu khác bác

YoungT