PDA

View Full Version : [JX] xin file kỳ trân các đủ item ạ

DungT
15-09-21, 08:46 PM
do trình còn non nên không biết add thêm
mong các bác giúp đỡ ạ
xin file kỳ trân các full item bác nào có cho em xin cám ơn rất nhiều :Laluot_102:

danghai1993
16-09-21, 02:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn làm theo hướng dẫn này là ok nha. Bạn này hd cực chi tiết lun ak.

Chỉ khác 1 tý bên file goods.txt thôi ak.

DungT
16-09-21, 06:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn làm theo hướng dẫn này là ok nha. Bạn này hd cực chi tiết lun ak.

Chỉ khác 1 tý bên file goods.txt thôi ak.

đã làm theo và không được chả hiểu gì trình non quá nên mới nhờ 8-}8-}8-} các bác:-<

rinodung
18-09-21, 12:02 AM
đã làm theo và không được chả hiểu gì trình non quá nên mới nhờ 8-}8-}8-} các bác:-<
video như vậy chả hiểu gì thì dev cái gì nữa mà dev huynh? giờ đưa 4 file đồng bộ biết copy vô đâu không?

trilap2004
18-09-21, 11:12 AM
do trình còn non nên không biết add thêm
mong các bác giúp đỡ ạ
xin file kỳ trân các full item bác nào có cho em xin cám ơn rất nhiều :Laluot_102:

Dùng file sv mình chép vô: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DungT
18-09-21, 08:34 PM
video như vậy chả hiểu gì thì dev cái gì nữa mà dev huynh? giờ đưa 4 file đồng bộ biết copy vô đâu không?

4fr học hỏi mà
sao bác lại nói thế nhỉ
cái gì không biết không hiểu thì em mới đăng bài hỏi chứ 8-}
nếu mà biết thì em cũng sẽ share cho những người không biết thôi ^:)^

DungT
18-09-21, 08:40 PM
Dùng file sv mình chép vô: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

oke tks bác mình đang dow về rồi =))=))=))=))