PDA

View Full Version : [JX] Cần Tìm Client Sever bil4i3n

o0DarkHeroOo
02-09-21, 09:52 AM
ai có Link Patch Hay Client Của Sever bil4i3n thì e xin với ạ ! Do đang vọc vạch sever của bil4i3 nên ai có share lại e với e cảm ơn rất nheiu26 !!!!

hvaquang
02-09-21, 10:14 AM
ai có Link Patch Hay Client Của Sever bil4i3n thì e xin với ạ ! Do đang vọc vạch sever của bil4i3 nên ai có share lại e với e cảm ơn rất nheiu26 !!!!

bác cho em xin jxser bil4i3n với :))))) tksss bác

smarhero
02-09-21, 01:09 PM

Full : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

o0DarkHeroOo
02-09-21, 03:38 PM
Full : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Không Có Client Của Sever Hả Bạn !!!!

hoangcungclub
02-09-21, 05:28 PM
Không Có Client Của Sever Hả Bạn !!!!
muốn lấy cái gì ở Client >> UI F3 tin tức phải ko?? hay file dll?
nói thử xem tôi có cái nào tôi share cho 8-}8-}8-}
chứ Client thì không có.

.R.I.P.
03-09-21, 10:18 PM

Cho mình hỏi bản này login vào nhân vật không nói chuyện được với lể quan thì làm sao sùa vậy? Mình muốn mở chúc năng GM như lấy đồ tănglv ..v.v.. thì làm sao vậy?
Mình mới biết về sv ofline

anhhaimientay
12-03-23, 08:03 AM

Mật Khẩu pacth là gì vậy bạn.Thank bạn nha............................................... ..............................