PDA

View Full Version : [JX] Nhờ các Pro teamview fix lỗi Bishop 75%

lim15
17-08-21, 12:20 AM
Hi mọi người, đang dịch nên em mò setup server offline chơi với mấy người bạn.
Source em lấy từ link này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hiện em đang bị kẹt ở phần JxStartup kẹt ở Bishop 75%.
Em đã thử check config trùng card loopback nhưng vẫn không fix được, nhờ pro nào bớt ít thời gian remote vào sửa giúp em.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em cảm ơn mọi người.

lengoctuan.dl
17-08-21, 07:12 AM
Hi mọi người, đang dịch nên em mò setup server offline chơi với mấy người bạn.
Source em lấy từ link này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hiện em đang bị kẹt ở phần JxStartup kẹt ở Bishop 75%.
Em đã thử check config trùng card loopback nhưng vẫn không fix được, nhờ pro nào bớt ít thời gian remote vào sửa giúp em.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em cảm ơn mọi người.

Chỉnh lại account và pass trong db table serverlist

lim15
17-08-21, 08:07 AM
Chỉnh lại account và pass trong db table serverlist

em có thử check theo các post trước của mọi người rồi nhưng vẫn không được anh ah, không biết em sai bước nào nữa