PDA

View Full Version : [TLBB] File CommonItemVN.txt bị lỗi font

Mikeroo
13-07-21, 11:26 AM
Chào mọi người, mình đang dùng bản TLBB v3.6 để chơi offline. Mình mở file CommonItemVN.txt thì bị lỗi như hình. VD: ỗửổẩÍỬặẽởỳẳúặẹ4
Mình có search google để thử các cách mà vẫn chưa được. Có bạn nào bị lỗi như mình có thể chia sẻ cách hiển thị tên các item lại như bình thường được không ? Cảm ơn các bạn nhiều.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

forgetpain
13-07-21, 08:43 PM
Chào mọi người, mình đang dùng bản TLBB v3.6 để chơi offline. Mình mở file CommonItemVN.txt thì bị lỗi như hình. VD: ỗửổẩÍỬặẽởỳẳúặẹ4
Mình có search google để thử các cách mà vẫn chưa được. Có bạn nào bị lỗi như mình có thể chia sẻ cách hiển thị tên các item lại như bình thường được không ? Cảm ơn các bạn nhiều.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu chơi off thì tải bản này về mà chơi bạn . FULL chức năng . Việt hóa 95% đủ cho ae quay tay

Mikeroo
14-07-21, 04:54 PM
Nếu chơi off thì tải bản này về mà chơi bạn . FULL chức năng . Việt hóa 95% đủ cho ae quay tay

bản này mấy file chỉnh item có bị lỗi như mình post ko bạn ?

phamvuong
14-07-21, 08:20 PM
bản này mấy file chỉnh item có bị lỗi như mình post ko bạn ?

nó chả phải lỗi j cả mà chỉ là ko hiển thị được font thôi
toàn tiếng tàu thì nó chả hiện như thế thì sao
tất nhiên với những bạn mới tìm hiểu thì gọi nó là lỗi cũng ko sao

Mikeroo
15-07-21, 02:36 PM
nó chả phải lỗi j cả mà chỉ là ko hiển thị được font thôi
toàn tiếng tàu thì nó chả hiện như thế thì sao
tất nhiên với những bạn mới tìm hiểu thì gọi nó là lỗi cũng ko sao

Bạn có biết cách nào để nó hiện lại tiếng tàu ko bạn, như là font j để nó hiện dc ấy.

phamvuong
17-07-21, 08:25 PM
Bạn có biết cách nào để nó hiện lại tiếng tàu ko bạn, như là font j để nó hiện dc ấy.

dùng notepad++ mở file chuyển font về china simple thôi