PDA

View Full Version : [JX] share anh anh em bộ ui 1024x768 ,Lâu ko có j share bên jx buồn quá,

vuduymanh
16-05-21, 02:49 PM
bộ này là ui thu phí bên VNG,mình edit lại vị trí thôi,tất cả vẫn là spr cũ của vng
và thêm game.exe phân giải 1024x768,dùng đc kỳ trân các
link>> ui_1024x768_vuduymanh (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
pass giải nén: vuduymanh
500 video

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lecongphu
17-05-21, 08:12 AM
bộ này là ui thu phí bên VNG,mình edit lại vị trí thôi,tất cả vẫn là spr cũ của vng
link>> ui_1024x768_vuduymanh (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
500 video

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Dùng cho server và patch nào thế cậu ?

vuduymanh
17-05-21, 07:24 PM
Dùng cho server và patch nào thế cậu ?
ui thì dùng cho server nào cũng đc bạn nhé

qweasdcz
18-05-21, 12:20 PM
Cái này hiển thị được hạng tinh lực không bác :D

vuduymanh
19-05-21, 02:18 AM
Cái này hiển thị được hạng tinh lực không bác :D

game.exe này ko bạn à,
bạn muốn hiện thì phải hook tinh lực vào nó mới hiện

gacon237
28-05-21, 09:15 PM
game.exe này ko bạn à,
bạn muốn hiện thì phải hook tinh lực vào nó mới hiện

Em bị dính cái cột này làm sao xóa nó đi bác ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vuduymanh
28-05-21, 09:34 PM
Em bị dính cái cột này làm sao xóa nó đi bác ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sever và client:
settings/player_limittime.ini/ CloseLimit=1

kesfaw
16-01-22, 10:58 PM

Chia sẻ luôn cấu trúc thư mục tập tin bên trong file pak với bác. Mình cần chỉnh sửa thêm một số thứ trên giao diện của bác. Thanks thớt.