PDA

View Full Version : [JX] share game.exe giới hạn 1,2,3,4 acc có kèm xh tinh lực ko hook ip

hoilamgi45
26-04-21, 10:26 PM
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tải về chép vào client mà xài thôi :D

YoungT
26-04-21, 11:31 PM
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chép vào Client nó "Không Đựoc Đổi Tên Game" là sao bác :D

hoilamgi45
26-04-21, 11:40 PM
Chép vào Client nó "Không Đựoc Đổi Tên Game" là sao bác :D

do pc bạn đó
bạn nén nó thành rar rồi giải nén lại tại client lun là dc

shppero
27-04-21, 12:35 PM

có hướng dẫn cách hook cái giới hạn không thớt ơi :D

hoilamgi45
27-04-21, 09:29 PM
cách bypass là lấy cái file game khác copy vào rồi chạy, giới hạn kiểu ở client thì giới hạn cũng như không thôi. mà bạn nào xài file game này ở máy thì cài win lại luôn đi là vừa :D
mình xài bao năm thấy vấn đề gì đâu ta vì bản share nên ko có giới hạn thêm anti ở client và game dc build từ game gốc chứ không có thêm bớt ấu trùng gì trong đó đâu :v

shppero
28-04-21, 10:04 AM
mình xài bao năm thấy vấn đề gì đâu ta vì bản share nên ko có giới hạn thêm anti ở client và game dc build từ game gốc chứ không có thêm bớt ấu trùng gì trong đó đâu :v

Sao quét ở virustotal nó đỏ lè à thớt ơi

hoilamgi45
28-04-21, 12:53 PM
Sao quét ở virustotal nó đỏ lè à thớt ơi

file nào mã hóa khi build lại ko bị báo vr đâu :)

thanhkent
29-04-21, 04:31 PM
Lấy cái game.exe khác bỏ vào là Bypass đc mà :D

hoilamgi45
30-04-21, 09:07 AM
Lấy cái game.exe khác bỏ vào là Bypass đc mà :D
nếu kèm theo anti client thì sao :)

thanhkent
02-05-21, 12:28 PM
nếu kèm theo anti client thì sao :)

cái đó thì chưa nói tới nhưng cái hiện tại ko có nghĩa lý gì để mà giới hạn hết :D chép cái game.exe khác vào vẫn bypass được thôi :D

hoilamgi45
02-05-21, 01:13 PM
cái đó thì chưa nói tới nhưng cái hiện tại ko có nghĩa lý gì để mà giới hạn hết :D chép cái game.exe khác vào vẫn bypass được thôi :D

thì share mang tính chất than khảo thôi có ai nói ko bypass j đâu :v vde này thì ai có trình độ tự họ hiểu chắc chẳng cần nói thêm