PDA

View Full Version : [JX] Chỉnh sửa bằng Winscp nhưng vào game ko thấy thay đổi gì

kimzonzon
04-04-21, 07:00 PM
Các bác giúp em với , em chỉnh skill bằng Winscp nhưng vào game ko thấy thay đổi gì ở các chỉ số skill , cái dc cái không
Chỉnh file Wudang.lua chẳng hạn , skill 6x thì có thay đổi nhưng ko hiện thay đổi , các skill còn lại ko thấy thay đổi gì
Em chỉnh các file khác như giờ chơi , số lượng boss sát thủ kill 1 ngày đều dc mà skill lại ko dc:D:D

vuduymanh
04-04-21, 09:07 PM
Các bác giúp em với , em chỉnh skill bằng Winscp nhưng vào game ko thấy thay đổi gì ở các chỉ số skill , cái dc cái không
Chỉnh file Wudang.lua chẳng hạn , skill 6x thì có thay đổi nhưng ko hiện thay đổi , các skill còn lại ko thấy thay đổi gì
Em chỉnh các file khác như giờ chơi , số lượng boss sát thủ kill 1 ngày đều dc mà skill lại ko dc:D:D

theo mình biết thì bạn chỉnh ,rồi cần đồng bộ thư mục skill của mấy file đó sang client
ko biết có đúng ko :)

kimzonzon
04-04-21, 10:01 PM
theo mình biết thì bạn chỉnh ,rồi cần đồng bộ thư mục skill của mấy file đó sang client
ko biết có đúng ko :)

client đâu có phần skill có đuôi .lua nhỉ bạn

tagtag15
04-04-21, 11:00 PM
client đâu có phần skill có đuôi .lua nhỉ bạn

có chứ sao không D:\Game\Client\script\skill\wudang.lua

Kevin272
05-04-21, 10:24 AM
có cách nào giảm độc sát của skill SVH của ngũ động không nhỉ, mình chỉ về 1đ/ 20 cấp mà độc vẫn còn cao quá.