PDA

View Full Version : [JX] Releases jx2 2015 không có client nhờ cao thủ hex fix gs này cho anh em

operabn
02-10-20, 10:24 PM
đây là link
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dragonwall
02-10-20, 10:58 PM
357
:)) :)) :)) :))
.............................................

ZhouJieLun
02-10-20, 10:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chạy thử gs này rồi, cần hex nhẹ và script có lỗi, ko hiển thị buff+bufftime8-}

ZhouJieLun
02-10-20, 11:12 PM
bản này lỗi buff, 1 là lỗi gs đã bị chỉnh sửa, 2 là chưa có client khớp.
Đang chạy client khớp 100% vẫn bị, hoàn toàn ko phải do client

dovanhungkh
03-10-20, 01:23 AM
Đang chạy client khớp 100% vẫn bị, hoàn toàn ko phải do client

Đã thử nhiều client nhưng chưa chạy đc, bác có thể bật mí 1 xíu đc ko bác

ZhouJieLun
03-10-20, 09:05 AM
Đã thử nhiều client nhưng chưa chạy đc, bác có thể bật mí 1 xíu đc ko bác

xoá bớt 1 số trong version của gs

dovanhungkh
03-10-20, 11:20 AM
xoá bớt 1 số trong version của gs
Mình cũng đã thử xóa trực tiếp trên server mà cũng ko đc nó chỉ load có mỗi cái version.ini còn xóa nguyên folder version cũng vẫn chạy binh thường.Mình ko có client gốc nếu muốn chạy client khác version thì làm sao bác

dragonwall
03-10-20, 12:35 PM
GS này đã bị chỉnh sửa, nghịch ngợm cái gì chỉ anh chàng cầm nó mới biết, mức độ hư hại và có vài lỗi linh tinh ra sao thì hai bạn BladeKnight109 và ZhouJieLun đã nêu rồi :))
Về lý thuyết thì nó là build mới nhưng vẫn nằm trong "vùng Hào Kiệt Lôi Tranh", không có gì thay đổi lớn lao và nó chỉ có giá tị tham khảo dành cho dân dev lợi dụng bộ này để "vượt rào phiên bản" thôi.
Với tôi thì bạn nên dùng lại bộ cũ, dù sao GS này thì 5-6 năm nay nó vẫn còn chút "zin" :D
Còn con số 357 này thì ngay VNG cũng chưa sẵn sàng cho nó lên phiên bản Tam Quân đâu :))

ZhouJieLun
03-10-20, 12:41 PM
Mình cũng đã thử xóa trực tiếp trên server mà cũng ko đc nó chỉ load có mỗi cái version.ini còn xóa nguyên folder version cũng vẫn chạy binh thường.Mình ko có client gốc nếu muốn chạy client khác version thì làm sao bác

Phải hex vào sửa file gs chứ ko phải bằng file config ngoài, để ý kỹ thì size gs 357 này nhỏ hơn cả thằng 341 nên sai vl :))

dovanhungkh
03-10-20, 01:37 PM
Phải hex vào sửa file gs chứ ko phải bằng file config ngoài, để ý kỹ thì size gs 357 này nhỏ hơn cả thằng 341 nên sai vl :))
Bó tay bác ơi, ko biết hex chờ bác truyền nội công vậy:((

operabn
03-10-20, 08:08 PM
đợi cao nhân share cho anh em thôi 8-}8-}8-}

dragonwall
04-10-20, 04:28 PM
Bản này chỉ mới là bản thử nghiệm 2015 thôi. chưa phải là bản chính thức.
Còn mấy cái checksum kia crack đi là xong, lằng nhằng chi cho mệt.

Phải rồi, cục này với tôi chỉ để sưu tầm cho có bộ và tham khảo thêm thôi thím, vì giá trị không cao nên tôi nêu vậy là để người quan tâm đỡ mất công :D
Tôi có client chuẩn mà còn chả muốn run =))
Chứ thím với tôi ở trên này lâu năm hiểu nhau quá rồi. "Mấy pé" không dám bỏ cục 2016 lên đây đâu, chỉ cần GS thôi, thím với tôi nhai nát như cháo đấy! :))

Learning
04-10-20, 04:35 PM
volam2xua.com bản 2015 chuẩn. 40 chaaaaaaaaa

operabn
04-10-20, 04:47 PM
Phải rồi, cục này với tôi chỉ để sưu tầm cho có bộ và tham khảo thêm thôi thím, vì giá trị không cao nên tôi nêu vậy là để người quan tâm đỡ mất công :D
Chứ thím với tôi ở trên này lâu năm hiểu nhau quá rồi. "Mấy pé" không dám bỏ cục 2016 lên đây đâu, chỉ cần GS thôi, thím với tôi nhai nát như cháo đấy! :))

bro Bỏ Tiền ra rồi đên lên đây share =)) nói như thần [-X[-X[-X[-X

dragonwall
04-10-20, 05:13 PM
bro Bỏ Tiền ra rồi đên lên đây share =)) nói như thần [-X[-X[-X[-X

không ai mượn ku share gì ở đây đâu mà nhột! ku không muốn thì vứt cục kia ở top post lên làm gì ? :))
đủ tài cán thì đã không vứt cục đó lên đây :)
đâu có biết trong showbiz người ta đang thảo luận vấn đề gì?, chưa đủ trình đọc hiểu thì đừng bày đặt lên lớp người khác! :))

operabn
04-10-20, 05:31 PM
không ai mượn ku share gì ở đây đâu mà nhột! ku không muốn thì vứt cục kia ở top post lên làm gì ? :))
đủ tài cán thì đã không vứt cục đó lên đây :)
đâu có biết trong showbiz người ta đang thảo luận vấn đề gì?, chưa đủ trình đọc hiểu thì đừng bày đặt lên lớp người khác! :))

=)) nói nghe buồn Cười Đâu ai nói là tôi đủ tài cán hay gì
thích là share lên anh em ai pro thì giúp thôi còn ai không giúp thì có thể đi qua không tiếp [-X[-X[-X đâu cần mấy pro mõm vào đấy nói sỉa sói làm gì :)>-:)>-:)>- đơn giản vì là thích là share vậy đó còn ai pro hơn thì làm cho anh em rồi share lên còn thể loại không giúp gì được chỉ săm soi rồi nói lời rèm pha thì next chỗ khác Cám ơn =))8-}8-}

dragonwall
04-10-20, 05:42 PM
=)) nói nghe buồn Cười Đâu ai nói là tôi đủ tài cán hay gì
thích là share lên anh em ai pro thì giúp thôi còn ai không giúp thì có thể đi qua không tiếp [-X[-X[-X đâu cần mấy pro mõm vào đấy nói sỉa sói làm gì :)>-:)>-:)>- đơn giản vì là thích là share vậy đó còn ai pro hơn thì làm cho anh em rồi share lên còn thể loại không giúp gì được chỉ săm soi rồi nói lời rèm pha thì next chỗ khác Cám ơn =))8-}8-}

sao lúc đầu không nói chuyện đàng hoàng, ai bắt bẻ mình được!
sống ở đời chịu đấm ăn xôi, cần người ta nói sao cho dễ nghe, mở miệng ra xuyên sỏ cá nhân, đố cha thằng nào giúp mình cho :))
chủ đề về sv này phải cho ý kiến bình luận sv chứ, không lẽ không có quyền khen chê ah? 8-}
còn cái kiểu nói chuyện của chú kiểu như share rồi dạy người ta phải có nghĩa vụ lại với mình vậy! :)

dovanhungkh
04-10-20, 06:19 PM

operabn
04-10-20, 08:02 PM
sao lúc đầu không nói chuyện đàng hoàng, ai bắt bẻ mình được!
sống ở đời chịu đấm ăn xôi, cần người ta nói sao cho dễ nghe, mở miệng ra xuyên sỏ cá nhân, đố cha thằng nào giúp mình cho :))
chủ đề về sv này phải cho ý kiến bình luận sv chứ, không lẽ không có quyền khen chê ah? 8-}
còn cái kiểu nói chuyện của chú kiểu như share rồi dạy người ta phải có nghĩa vụ lại với mình vậy! :)

chủ đề rõ ràng rành mạch là share gs 2015 không có client
và nhờ cao thủ giúp đỡ rất là rõ ràng rồi Thân :)>-:)>-

dragonwall
04-10-20, 08:14 PM
thằng share bị Mắc đằng bố cái câu "nhờ cao thủ hex fix gs" nên không thốt ra được :))

wermanhme1990
04-10-20, 09:16 PM
bản này lỗi ham hố gì bạn, lấy script của nó bỏ qua 2014 là đầy đủ tính năng.

dovanhungkh
04-10-20, 09:51 PM
bản này lỗi ham hố gì bạn, lấy script của nó bỏ qua 2014 là đầy đủ tính năng.

ZhouJieLun
05-10-20, 08:41 AM
Client cũ này thì dễ chứ từ 10.0.5 về trước mới khó, nếu bác có client cũ hơn 10.0.5(297) thì có thể trao đổi với em

dovanhungkh
05-10-20, 12:21 PM
Client cũ này thì dễ chứ từ 10.0.5 về trước mới khó, nếu bác có client cũ hơn 10.0.5(297) thì có thể trao đổi với em
Hic khó á bác

ZhouJieLun
05-10-20, 01:00 PM
Hic khó á bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Tiếc thế...
Nhìn file này thì mình đã có bản này + 1 bản cũ hơn tí rồi

dovanhungkh
05-10-20, 01:53 PM
Tiếc thế...
Nhìn file này thì mình đã có bản này + 1 bản cũ hơn tí rồi
Vậy thua bác ơi nói chung có 1 trang nó lưu có bản 10.0.5 với tất cả các bản từ 4.0.0 nhưng nó là link torren ko hiểu sao ko down đc

ZhouJieLun
05-10-20, 01:59 PM
Vậy thua bác ơi nói chung có 1 trang nó lưu có bản 10.0.5 với tất cả các bản từ 4.0.0 nhưng nó là link torren ko hiểu sao ko down đc
Torrent ko còn người giữ file thì ko leech về được thôi :v

dovanhungkh
05-10-20, 02:35 PM
Torrent ko còn người giữ file thì ko leech về được thôi :v

operabn
05-10-20, 06:36 PM
mình có tìm được một đống client này
anh em nào tải về client nào vào được thì ném lên đây nhá
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :)>-:)>-:)>-

bosualongthanh
12-10-20, 04:19 PM
Debug thì mới bíêt được =)), đây là công cụ của Studio họ phát triển vs fix lỗi game.
Chứ 1 game > 100k file, fix thủ cộng chắc chết :)>-

Khác 1 vài version là đã khác Protocol, engine, vs game.exe + sver sync với version đó rồi ,vs ngược lại ^_^
Có mỗi client thì chả làm dc j đâu 8-}

Đây là client, ver mới hơn sever mình 15version, =))
(dùng exe mới + engine mới sẽ bị đứng khúc vào game mãi mãi vs sever báo !!!)

(Còn đây là dùng engine mới + exe của mình, vào được game vs sever ko báo lỗi trên, nhưng Client thì .... =))!!!)
mất hết kênh chát vs giao diện banh chành lun =))

bosualongthanh
12-10-20, 06:56 PM
UP NỐT CHÕ XONG ~o)
Trên là m dùng nguyên client china, vậy nếu dùng client của mình thì sao ?

( Client của mình + engine mới + exe mới )
---KQ vẫn đứng như trên, riêng sever báo thêm Packing failed. 0

****Nãy h nói ver mới, vậy ver cũ hơn thì sao, ( M đã test trên Client thấp hơn Sever của mình 10 ver )
---- KQ, báo sai version EXE cần update (Lưu ý : LÀ SAI VERSION FILE EXE NHÉ, DÙNG EXE ĐÚNG VER THÌ VÀO DC)

*****Bực, ( Dùng full client của mình)
--- 啦 ~ !. đấy mượt mà ko 1 vết xước ne~ ~o)

--- 啦 ~ !. Thay doi version vao game được chưa nói dc gì, đúng version với sever hay không, thi phải debug mới biết dc,
Các b chỉ nhìn thấy sever báo lỗi thôi, chứ client cũng biết báo lỗi nhé. :)>-

-- END CAM ON CAC B DA XEM, MONG CAC B SE CO THEM KIEN THUC CHO MINH :sweet_kiss:

thangnd10
13-10-20, 03:04 PM
UP NỐT CHÕ XONG ~o)
Trên là m dùng nguyên client china, vậy nếu dùng client của mình thì sao ?

( Client của mình + engine mới + exe mới )
---KQ vẫn đứng như trên, riêng sever báo thêm Packing failed. 0

****Nãy h nói ver mới, vậy ver cũ hơn thì sao, ( M đã test trên Client thấp hơn Sever của mình 10 ver )
---- KQ, báo sai version EXE cần update (Lưu ý : LÀ SAI VERSION FILE EXE NHÉ, DÙNG EXE ĐÚNG VER THÌ VÀO DC)

*****Bực, ( Dùng full client của mình)
--- 啦 ~ !. đấy mượt mà ko 1 vết xước ne~ ~o)

--- 啦 ~ !. Thay doi version vao game được chưa nói dc gì, đúng version với sever hay không, thi phải debug mới biết dc,
Các b chỉ nhìn thấy sever báo lỗi thôi, chứ client cũng biết báo lỗi nhé. :)>-

-- END CAM ON CAC B DA XEM, MONG CAC B SE CO THEM KIEN THUC CHO MINH :sweet_kiss:

Gs thiếu offset hoặc lỗi offset bác hex đồng bộ nhiwng nhiều offset nó khác cách đọc sinh ra lỗi vặt em cũng bị lỗi i như bác khi hex client 2019 jx2 vng

operabn
15-10-20, 08:56 PM
8-}8-} vẫn chưa có pro nào tìm được client cho gs 2015 này ak
cũng khó nhỉ 8-}8-}

ZhouJieLun
15-10-20, 11:25 PM
Mấy thím cố đấm ăn xôi cái sv này làm gì, mình còn chơi cái sv 2012 đây này=))
Còn cái này là client chuẩn với gs2015 share, chả khác mẹ gì 2014 còn ko hiển thị buff+bufftime, có gì đâu mà phải ham

bosualongthanh
16-10-20, 02:24 PM
Chuẩn thím, cứ dung SV 2014 lấy script mới qua mà dùng, =))
Ver này 2014 cũng ko phải là quá cũ, nên scripts mới chạy ngon thôi ak~o)

hackluv
16-10-20, 04:07 PM
Nà Ní

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

operabn
16-10-20, 08:34 PM

ver này mới có 6 năm thôi mà làm gì ra cũ lắm 8-}8-}8-}8-}=))=))=))=))=))=))

dovanhungkh
16-10-20, 09:08 PM

Nó có 1 vài tính năng mới bác:DD move qua 2014 chạy ko đc
Vd: đá kỹ năng....

operabn
17-10-20, 11:54 PM
Nó có 1 vài tính năng mới bác:DD move qua 2014 chạy ko đc
Vd: đá kỹ năng....

quan trọng là cái opt cuối =)) 2014 có nhưng chắc cũng phải từ 2015 qua :-o=))