PDA

View Full Version : [TLBB] Hưỡng dẫn auto game

kobihoanga
05-04-20, 02:09 AM
Mọi người cho mình hỏi là mình có thấy có cái auto này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thì khi dùng mình thấy auto này có thể hiển thị được các thông báo trong game như hình dưới

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thì mình không hiểu tại sao 1 phần mềm ở ngoài lại thao tác được vào client của game nhỉ

phamvuong
05-04-20, 07:35 AM
Mọi người cho mình hỏi là mình có thấy có cái auto này

Thì khi dùng mình thấy auto này có thể hiển thị được các thông báo trong game như hình dưới

Thì mình không hiểu tại sao 1 phần mềm ở ngoài lại thao tác được vào client của game nhỉ

đầu tiên phải hiểu cấu trúc game
nó hoạt động như thế nào
sau đó là bik code
dựa vào hiểu biết về game code cho nó thao tác giống như chính mình thao tác
nôm na là thế

kobihoanga
05-04-20, 10:31 AM
đầu tiên phải hiểu cấu trúc game
nó hoạt động như thế nào
sau đó là bik code
dựa vào hiểu biết về game code cho nó thao tác giống như chính mình thao tác
nôm na là thế

Theo như mình thấy thì cái auto kia họ đã gọi được api của client để điều khuyển, chứ họ không làm như các cách thông thường là giả lập thao tác ạ