PDA

View Full Version : [JX] Lỗi hệ thống đang bận.

troioi20035
27-02-20, 10:37 PM
Em cài server xong, đăng nhập gõ pass xong là báo "Hệ thống đang bận"

AE giúp em!

Buồn thật sự, làm cái jx pk cho vui mà then Mở Game Online nở lòng lừa 600k cài server :(((

operabn
27-02-20, 10:50 PM

AE giúp em!

Buồn thật sự, làm cái jx pk cho vui mà then Mở Game Online nở lòng lừa 600k cài server :(((

gì mà 600k 1 sv =)) đem share lên đây xem nó là thể loại gì mới biết được ấy pro

smarhero
28-02-20, 10:27 AM
gì mà 600k 1 sv =)) đem share lên đây xem nó là thể loại gì mới biết được ấy pro

Bác để lại fb đi lát mình xem cho

saodzi
28-02-20, 01:55 PM

AE giúp em!

để lại fb đi mình giúp cho. và cho bạn info những ng tin tưởng làm oke

YOLODC
28-02-20, 08:08 PM
Server gì mà 600k ghê vậy bác , cho ae xin ít ảnh với

cuongvh93
29-02-20, 09:33 AM
nếu chưa đc inbox mình, mình làm cho. free

laptrinhjx
29-02-20, 11:43 AM

AE giúp em!

ib mình làm cho. cần thì mình chỉ cho những thứ cơ bản jx

tagtag15
29-02-20, 12:16 PM
Server gì mà 600k ghê vậy bác , cho ae xin ít ảnh với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

AlexKing
29-02-20, 03:16 PM
Còn đc mấy sv jx win nữa 😣😣

troioi20035
29-02-20, 09:06 PM

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tình hình là mình đã cài đc....chạy onl chơi mấy ae cho zui :))

Cũng không rành dev điết gì nên lôi cái Ngạo Tuyết về chỉnh lại cho ae rảnh rỗi mùa dịch chơi đở bùn....

Ai dè gặp phải ông thần đó...cay thật!

Cảm ơn ACE đã quan tâm đến bài!

bil4i3n
01-03-20, 07:39 PM

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tình hình là mình đã cài đc....chạy onl chơi mấy ae cho zui :))

Cũng không rành dev điết gì nên lôi cái Ngạo Tuyết về chỉnh lại cho ae rảnh rỗi mùa dịch chơi đở bùn....

Ai dè gặp phải ông thần đó...cay thật!

Cảm ơn ACE đã quan tâm đến bài!

thời đại dịch, kinh tế khó khăn mà bác đen thế

tiện thể mình mới vào cái drive thấy có bộ script, settings, client của bản ngạo tuyết hồi xưa mình edit để onine mà không online nên vứt trên đó hồi nào không hay, share cho bác chơi cho vui

để xem đã làm gì trong đó:

điều chỉnh rơi đồ
ghép an bang định quốc
chức năng dành riêng cho nhân vật được chỉ định là gm
hỗ trợ tân thủ
nâng cấp ngựa từ túc suơng từng bước lên đến siêu quang
cấu hình máy chủ, tính năng hoạt động tập trung trong script
chức năng test game

còn nhiều nữa mà không nhớ hết, bản này nếu không nhầm thì mình chỉnh sửa cách đây cũng phải 3 năm r :D:D

DOWNLOAD LINK (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)