PDA

View Full Version : [HKGH] Leech HKGH mobile - Chưa test game

BeeZone
14-12-19, 05:13 PM
Server files + apk + tools : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hướng dẫn:

Giải nén ổ D:/
1/ Cài đặt jdk1.8.0_05
2/ Cài đặt card mạng ảo set ip

192.168.0.100
255.255.255.0
192.168.0.1
3/ Giải nén file tải về vào ổ đĩa D:\

4/Chạy phpstudy_pro.exe

start nginx
start mysql

5/ Chạy start.bat
Đợi 3-5 phút để server load hết dữ liệu

6/Sửa ip ở D:\RXJHSY\rxjh_web\dir\serverlist

<channel name="test" update="false">
<server gsid="710001" name="Server Test" ip="192.168.0.100" port="1106" group="1" state="211" device="0"/>
</channel>

7/ Sửa ip ở D:\RXJHSY\RXJH\gs

#登录验证url
url=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hình demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Video review bản ENG

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
15-12-19, 12:37 AM
Mấy hôm trước thấy bên trung mà nhìn quả baidu tải phê pha vl nên nghỉ tải, thank thím bee leech =))

visaothe123
15-12-19, 01:09 AM
có nhận việt hóa luôn k chủ thớt ơi ??? :D

meotihon
15-12-19, 10:56 AM
có a e nào chạy đc hướng dẫn chạy offline với tks

BladeKnight109
15-12-19, 12:10 PM
Game trên pc đẹp và hấp dẫn biết bao. lên mobile nhìn game nào cũng như game nào. giống như chúng nó từ 1 lò mà ra hay sao đó. chỉ khác giao diện và icon. còn chức năng như nhau 8-}. không giữ được cái hay của pc, nên mấy game mobile này mở dc thời gian ngắn sẽ tàn vì nó nhanh chán.

quan2051993
15-12-19, 03:50 PM
Đang mở free GM con này, bug nhiều và vấn đề nan giải là không có tool giải mã file .kpk của nó. Anh em nào biết ới cái :D :D :D

KaizKenny
15-12-19, 04:11 PM
Đang mở free GM con này, bug nhiều và vấn đề nan giải là không có tool giải mã file .kpk của nó. Anh em nào biết ới cái :D :D :D

Fike kpk chẳng có gì hấp dẫn đâu

quan2051993
15-12-19, 04:39 PM
Fike kpk chẳng có gì hấp dẫn đâu
Mạnh dạn ib vùng kín học hỏi :D

meotihon
15-12-19, 05:30 PM

chạy offline như nào thế bạn có thể hướng dẫn mình k , chạy hoài k đc tks

quan2051993
15-12-19, 05:55 PM
chạy offline như nào thế bạn có thể hướng dẫn mình k , chạy hoài k đc tks
Config IP trong server và client rồi run thôi, hoặc offline thì cứ chạy card IP ảo là run

leonhang
15-12-19, 06:10 PM
navicat la gi vậy bác Bee ơi..đang hóng con này ngon qua.Để down chay thử

leonhang
15-12-19, 06:52 PM
Có ai chạy đc chưa ạ? cho xin cái hướng dẫn với

meotihon
15-12-19, 06:55 PM
Config IP trong server và client rồi run thôi, hoặc offline thì cứ chạy card IP ảo là run

k biết bạn có thời gian rảnh k team giúp chạy offline đc k mình k biết gì về mấy cái này ^^

leonhang
15-12-19, 06:59 PM
ko đc bác ơi đổi IP 192.168.1.12 voi 192.168.0.100 luon ca 2 van ko vào đc.Choi ofline thôi bác,vào chỉ tới đây roi đứng luong bấm nút xanh cung ko đc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

meotihon
15-12-19, 07:24 PM
ko đc bác ơi đổi IP 192.168.1.12 voi 192.168.0.100 luon ca 2 van ko vào đc.Choi ofline thôi bác,vào chỉ tới đây roi đứng luong bấm nút xanh cung ko đc

mình vừa chạy đc rồi card mạng ào 192.168.0.100 nhé bạn

leonhang
15-12-19, 07:50 PM
mình vừa chạy đc rồi card mạng ào 192.168.0.100 nhé bạn

Bác có team ko chạy giúp mình với,để mạng ảo giong vay luon mà vẫn ko vào đc :(

meotihon
15-12-19, 08:49 PM
Bác có team ko chạy giúp mình với,để mạng ảo giong vay luon mà vẫn ko vào đc :(

bạn để lại face đi mình team giúp cho

leonhang
15-12-19, 09:03 PM
bạn để lại face đi mình team giúp cho

Facebook ha bác: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn team view minh day
ID : 1 705 420 305
Pass : a9k59y

BeeZone
15-12-19, 09:32 PM
Đổi IP thì sửa những cái này
--Ở server
D:\RXJHSY\RXJH\gs\gs.cfg
D:\RXJHSY\rxjh_web\dir\serverlist
--File apk đã unpack ra
\AndroidManifest.xml
\original\AndroidManifest.xml
\assets\developer_config.properties
res\values\strings.xml

Bản APK ENG ai test với server này thử xem

quan2051993
15-12-19, 09:41 PM
--Ở server
--File apk đã unpack ra
\AndroidManifest.xml
res\values\strings.xml

Bác mò cái giải mã .pkp đi bác :D

kik4567
15-12-19, 09:43 PM
Bác mò cái giải mã .pkp đi bác :D
Mò làm gì, có giải mã .pkp rồi mà :v

leonhang
15-12-19, 10:14 PM
--Ở server
--File apk đã unpack ra
\AndroidManifest.xml
res\values\strings.xml

cho hỏi Navicat ID+pass la gì vậy bác Bee ơi

quan2051993
15-12-19, 10:15 PM
Mò làm gì, có giải mã .pkp rồi mà :v
Hóng ... :D :D :D .............

leonhang
16-12-19, 12:22 AM
Navicat ID root pass root luôn nha mn

meotihon
16-12-19, 01:04 PM
anh em nào có file id của item cho mình xin với nhé tks

vltkm360.xyz
16-12-19, 03:53 PM
Thử qua co này thấy không dùng phần việt hóa iteam của hkgh gatoma đc.

01642670209
16-12-19, 04:19 PM
un pack đc cái .pkp nén lại nó cũng trả chạy đâu.....

quan2051993
16-12-19, 04:42 PM
Thử qua co này thấy không dùng phần việt hóa iteam của hkgh gatoma đc.
Hóng tin tool unpack :( hic ....

kik4567
16-12-19, 06:08 PM
Hóng tin tool unpack :( hic ....

Đây Unpack này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cơ mà ko có pack đâu nha khỏi pm hỏi làm gì cho phiền :Laluot_119:

quan2051993
16-12-19, 08:02 PM
Đây Unpack này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cơ mà ko có pack đâu nha khỏi pm hỏi làm gì cho phiền :Laluot_119:
Tks bro đã chia sẻ .... 30 chả cá .........

leonhang
16-12-19, 09:18 PM
mn cho hỏi chỉnh sửa tái khoản sao ạ,tìm trong Navicat ko có mục thông tin tài khoản.Tks mn

BeeZone
16-12-19, 10:27 PM
mn cho hỏi chỉnh sửa tái khoản sao ạ,tìm trong Navicat ko có mục thông tin tài khoản.Tks mn

Nó lưu database ở folder trong server nhé nên dùng navicat không được đâu...

Việt hóa Script.kpk bị lỗi ae ơi..UI.kpk thì ngon

quan2051993
16-12-19, 11:00 PM

Unpack ra Pack lại báo lỗi bác ạ :( Bác giúp em được không
À Script phải tự làm bác ơi. Chứ config trong script bản việt khác với tàu ấy. Em thử so sánh 1 file của 2 bản nó khác nhau kha khá nhiều

BeeZone
16-12-19, 11:12 PM
À Script phải tự làm bác ơi. Chứ config trong script bản việt khác với tàu ấy. Em thử so sánh 1 file của 2 bản nó khác nhau kha khá nhiều

UI chôm gamota đấy chứ có bjt pack KPK đâu ;))

leonhang
16-12-19, 11:13 PM

..Folder sever kiem mãi ko thay bác oi

quan2051993
16-12-19, 11:16 PM
UI chôm gamota đấy chứ có bjt pack KPK đâu ;))
Mạnh dạn inbox mong được rep :(

quan2051993
17-12-19, 01:50 AM
Có tool unpack - pack : server_cfg.dat ! Cần đổi tool unpack - pack UI :( ~o)~o)~o)

vltkm360.xyz
17-12-19, 08:13 AM
Có tool unpack - pack : server_cfg.dat ! Cần đổi tool unpack - pack UI :( ~o)~o)~o)

ui thì vẫn dùng cái tool unpack pkp nó có mà

quan2051993
17-12-19, 08:25 AM
ui thì vẫn dùng cái tool unpack pkp nó có mà
Unpack ra được không biết pack lại bác ưi :( Cần 1 người help :D

kik4567
17-12-19, 08:48 AM

Vãi thanh niên, share cho cái tool unpack chứ có phải cái tool pack đâu mà đòi pack lại được 8-}

ZhouJieLun
17-12-19, 10:44 AM
Có ông nào thử gmcommand chưa?

quan2051993
17-12-19, 10:53 AM
Có ông nào thử gmcommand chưa?
Toàn tắt GM nên ko rõ :D :D :D

ZhouJieLun
17-12-19, 11:36 AM
Bảo sao thả script của gamota vào nó lăn ra chết, thằng trung còn mã hoá 1 đống trong script lại chả chết :v

quan2051993
17-12-19, 11:43 AM
Bảo sao thả script của gamota vào nó lăn ra chết, thằng trung còn mã hoá 1 đống trong script lại chả chết :v
Mã hóa với cả Config khác bác ơi. Thử so sánh vài file khác nhau. Mà bác pack lại đc ko đã :))

ZhouJieLun
17-12-19, 11:47 AM
Mã hóa với cả Config khác bác ơi. Thử so sánh vài file khác nhau. Mà bác pack lại đc ko đã :))

pack lại dc mà :))

quan2051993
17-12-19, 11:48 AM
pack lại dc mà :))
Mạnh dạn xin cái contact trong vùng kín được ko :))) Em có tool unpack cái server.dat rồi. Còn cái client thì éo được

ZhouJieLun
17-12-19, 11:54 AM
Mạnh dạn xin cái contact trong vùng kín được ko :))) Em có tool unpack cái server.dat rồi. Còn cái client thì éo được

Dùng lệnh giống như cái trang bên trung mà thấy mặt bác thôi, nhưng thay dir lại cho đúng là được :))

quan2051993
17-12-19, 11:56 AM
Dùng lệnh giống như cái trang bên trung mà thấy mặt bác thôi, nhưng thay dir lại cho đúng là được :))
Khổ nỗi dir ntn em điền mãi ko được. Mạnh dạn xin 1 cái sửa dir được ko bác :v

ZhouJieLun
17-12-19, 12:32 PM
Khổ nỗi dir ntn em điền mãi ko được. Mạnh dạn xin 1 cái sửa dir được ko bác :v
Cái tool này nó bị méo gì đấy, có lúc pack được bằng folder unpack, có lúc phải thả tool thẳng vào folder unpack, và dir ra chỉ có thể là dir ổ cứng ví dụ c:\ d:\

quan2051993
17-12-19, 12:33 PM
Cái tool này nó bị méo gì đấy, có lúc pack được bằng folder unpack, có lúc phải thả tool thẳng vào folder unpack, và dir ra chỉ có thể là dir ổ cứng ví dụ c:\ d:\
Theo em là do cái lệnh -disk :v Chắc nó chỉ cho phang disk thôi

ZhouJieLun
17-12-19, 12:40 PM
giờ chỉ hóng mọi ng thôi chứ giờ mình bị lỗi mẹ gì ko hiện bảng đăng nhập dù xài client tàu gốc:-|

quan2051993
17-12-19, 12:52 PM
Khuyến cáo file Script thôi bác :v Còn mấy cái kia chép đè lên Tàu nhé.

ZhouJieLun
17-12-19, 01:01 PM
Khuyến cáo file Script thôi bác :v Còn mấy cái kia chép đè lên Tàu nhé.

Dùng client tàu vẫn ko hiện login mới là vấn đề :))

0kazaki
17-12-19, 01:11 PM
Dùng client tàu vẫn ko hiện login mới là vấn đề :))

Đăng nhập được mà không hiện chọn máy chủ 8-}8-}8-} con này hack não

meotihon
17-12-19, 01:34 PM
có cao nhân nào có cái danh sách id item k cho xin với tks

ZhouJieLun
17-12-19, 01:42 PM
Đăng nhập được mà không hiện chọn máy chủ 8-}8-}8-} con này hack não

hôm qua login bình thường :))
Con này nếu chơi trên máy tính luôn thì tạo card mạng ảo 192.168.0.100 Xong sửa 2 file trên sv là ok

leonhang
17-12-19, 01:51 PM
Làm cái event ko sợ đói =)) Add đồ vào shop cũng gần đủ để ăn chơi roi :v

quan2051993
17-12-19, 02:03 PM
Làm cái event ko sợ đói =)) Add đồ vào shop cũng gần đủ để ăn chơi roi :v

Nhìn chán luôn :)) .... 30 chả cá

quan2051993
17-12-19, 02:51 PM
Có bác nào pack vào xong lỗi -1005 như em không :))

0kazaki
17-12-19, 03:04 PM
hôm qua login bình thường :))
Con này nếu chơi trên máy tính luôn thì tạo card mạng ảo 192.168.0.100 Xong sửa 2 file trên sv là ok

mở onl đổi 2 ở sv 2 ở client :D mở port hết, nhưng k vào được game 8-}8-}

hanchan
17-12-19, 03:11 PM

đồng cảnh ngộ :( unpack được mà pack là bị 1005

vltkm360.xyz
17-12-19, 03:48 PM

Mình không bị :D

quan2051993
17-12-19, 04:02 PM
Mình không bị :D
Sao hay thế bác :( 30 chả cá....

hanchan
17-12-19, 04:05 PM

mình biết tại sao rồi nhé, bạn chú ý file version.txt ấy, nó có 1 file như thế trên web nữa, sửa cho đồng bộ là được

vltkm360.xyz
17-12-19, 04:10 PM

quan2051993
17-12-19, 04:23 PM
mình biết tại sao rồi nhé, bạn chú ý file version.txt ấy, nó có 1 file như thế trên web nữa, sửa cho đồng bộ là được
Cám ơn 2 bác thông não :D Cơ mà em vào game nó báo thế này :))

hanchan
17-12-19, 04:28 PM
Cám ơn 2 bác thông não :D Cơ mà em vào game nó báo thế này :))

hanchan
17-12-19, 04:36 PM
Sửa 1 file thôi là pack lại nó không nhận luôn, không hiểu luôn :D

quan2051993
17-12-19, 04:39 PM
Sửa 1 file thôi là pack lại nó không nhận luôn, không hiểu luôn :D
Đó là biểu hiện của sự lươn lẹo =))

quan2051993
17-12-19, 05:09 PM
Thử đủ kiểu vẫn ko được là ko được :( Tài lanh thế nhỉ .... :(

hanchan
17-12-19, 05:25 PM
Thử đủ kiểu vẫn ko được là ko được :( Tài lanh thế nhỉ .... :(

mình đang móm rồi, bạn qua được ải này thì bảo mình nhá ^:)^

quan2051993
17-12-19, 05:44 PM
mình đang móm rồi, bạn qua được ải này thì bảo mình nhá ^:)^
Em cũng chịu, thử cách chơi so sánh 2 folder rồi cái nào cần mới copy cũng toang :)) =))

BeeZone
17-12-19, 09:13 PM
Em cũng chịu, thử cách chơi so sánh 2 folder rồi cái nào cần mới copy cũng toang :)) =))

Cái script china nó pack 2 lớp rồi nên unpack .kpk xong mà ko unppack .lua được thì khỏi dịch text

Pack kpk ngon rồi mà .lua ko unpack được nên chịu

quan2051993
17-12-19, 10:19 PM
Cái script china nó pack 2 lớp rồi nên unpack .kpk xong mà ko unppack .lua được thì khỏi dịch text

Pack kpk ngon rồi mà .lua ko unpack được nên chịu
Text trong Script thì 1 số file dính thôi bác. Đa phần là vẫn quất đc :v Bị mắc cái là thay ui.kpk ấy vào thì nó báo lỗi ko vô đc game

BeeZone
17-12-19, 11:35 PM
Text trong Script thì 1 số file dính thôi bác. Đa phần là vẫn quất đc :v Bị mắc cái là thay ui.kpk ấy vào thì nó báo lỗi ko vô đc game

-LUA không pack chứa rất ít text..chủ yếu text ở folder gamedb

-UI.kpk thì lấy bản onl đè vào rồi sửa digest trong version.txt theo UI onl là được
-Digest của UI onl

673103000A042AC32B4E976E37DBB0C492D01352

-Digest của script trong www mà sửa thì load fail ngay. Không đụng đến nó tốt hơn

quan2051993
17-12-19, 11:53 PM
-LUA không pack chứa rất ít text..chủ yếu text ở folder gamedb

-UI.kpk thì lấy bản onl đè vào rồi sửa digest trong version.txt theo UI onl là được
-Digest của UI onl

-Digest của script trong www mà sửa thì load fail ngay. Không đụng đến nó tốt hơn
Khả năng phải có tool đầy đủ, với lại tất cả các file trừ file script ra là đụng được. Script em đã thử tự edit và sửa digest theo pack nhưng vẫn lỗi

quan2051993
18-12-19, 01:08 AM

0kazaki
18-12-19, 09:32 AM
<sequence seq="1" desc="Code hoa 1">
<timespan desc="code mung server">
<property starttime="2016-11-30 00:00:00" desc="开始生效时间属性(必填)" />
<property endtime="2019-12-30 23:59:59" desc="有效截至时间属性(必填)" />
</timespan>
<pack>
<title desc="Code 1"><![CDATA[UCห่อจองก่อน88]]></title>
<content desc="Code 1"><![CDATA[UCห่อจองก่อน88]]></content>
<gift iid="65556" icount="10" desc="礼包中物品的配置:iid物品的id(必填)� ��icount物品的数目(必填)" />
<gift iid="65557" icount="30" desc="礼包中物品的配置:iid物品的id(必填)� ��icount物品的数目(必填)" />
<gift iid="65558" icount="10" desc="礼包中物品的配置:iid物品的id(必填)� ��icount物品的数目(必填)" />
<gift iid="65818" icount="30" desc="礼包中物品的配置:iid物品的id(必填)� ��icount物品的数目(必填)" />
</pack>
</sequence>
</batch>

cái sv này của tụi việt nam hay sao ý, trong vấn giftcode có phần

0kazaki
18-12-19, 10:43 AM
<day dayreq="1" desc="累积登录天数送礼品配置:dayreq累积� �录天数需求(必填)" >
<gift iid="65537" icount="1" desc="所送礼品的配置,最多可配置3种物品� ��iid物品的id(必填),icount物品的数目(� ��填)" />
<gift iid="65546" icount="1" desc="所送礼品的配置,最多可配置3种物品� ��iid物品的id(必填),icount物品的数目(� ��填)" />
<gift iid="65543" icount="1" desc="所送礼品的配置,最多可配置3种物品� ��iid物品的id(必填),icount物品的数目(� ��填)" />
</day>

sửa iid trong mục login nhận 3 túi quà vàng, vàng khoá, đồng giá trị 100 triệu :D

hanchan
18-12-19, 11:06 AM
có ai đã việt hóa thành công client chưa chia sẻ cho anh em vọc đê nào ^:)^

vltkm360.xyz
18-12-19, 11:14 AM

hanchan
18-12-19, 11:38 AM

các file kpk khác thì sao hả bác? :( em ko được file nào cả

quan2051993
18-12-19, 11:38 AM
Chắc chắn có 1 thế lực nào đó nó hãm hại :)) Đùa chứ khả năng phải có source ông giáo ạ

meotihon
18-12-19, 12:49 PM
có bác nào có cái file id item không cho xin với tks

BeeZone
18-12-19, 09:10 PM
có bác nào có cái file id item không cho xin với tks

Bạn unpack Script bản online ấy rồi vào gamedb mà xem..Chứ nhiều lắm gom không nổi lên đây.............

Cách tui làm là dùng apk china cài đặt vào giả lập xong vào game tới phần login thì tắt đi...Rồi copy ui.kpk vào trong folder chứa package của game (yêu cầu root giả lập) xong là vào game có việt hóa UI lun

version.txt ở D:\RXJHSY\rxjh_web\dir không đụng đến nhé...Nó load fail liền ak

0kazaki
19-12-19, 10:25 AM
có bác nào biết chỉnh shop ở đâu k 30 chả cá

quan2051993
19-12-19, 10:49 AM
File mall.xml .......... 30 chả

hanchan
19-12-19, 11:16 AM
file script.kpk chỉ cần unpack xong pack lại thôi, chả sửa gì nó cũng không xài được luôn, digest nó cũng không giống file gốc

File mall.xml .......... 30 chả

xử được cái script chưa ông?

30 chả này

quan2051993
19-12-19, 04:37 PM
file script.kpk chỉ cần unpack xong pack lại thôi, chả sửa gì nó cũng không xài được luôn, digest nó cũng không giống file gốc

xử được cái script chưa ông?

30 chả này
Khó quá bỏ qua rồi :D Hóng bên Tàu thôi

vltkm360.xyz
19-12-19, 05:49 PM
Khó quá bỏ qua rồi :D Hóng bên Tàu thôi

BeeZone
19-12-19, 06:46 PM

File LUA nhìn giống LUA mà con game nào ấy (quên rồi) mà nó có tools unpack dc.....Giờ không nhớ, mất file để test rồi

vltkm360.xyz
19-12-19, 07:17 PM
File LUA nhìn giống LUA mà con game nào ấy (quên rồi) mà nó có tools unpack dc.....Giờ không nhớ, mất file để test rồi

Nhìn giống con vltkm nhưng mà k nhớ quăng cái tool lua đâu rồi :D

Bữa nghịch cái scrip nhận ok rồi, vào game rồi, nhưng đc 2-5 giây thì out, chắc do còn phần quy định nào liên quan đến font chữ mà chưa rõ :D

quan2051993
19-12-19, 07:18 PM
Anh em lập hội cùng làm đê :))

BeeZone
19-12-19, 07:22 PM
Anh em lập hội cùng làm đê :))

Có tools mới lập hội được chứ =))

Tools LUA VLTKM không dùng được đâu...Giờ cố gắng dùng dc cái script ONL thôi

Có ai test apk ONL edit ip server này chưa?

quan2051993
19-12-19, 08:25 PM

Chưa bác ơi. Bác thử xem .... 30 chả cá

hanchan
19-12-19, 09:00 PM

bác làm được đến đâu rồi?

30 chả cá

vltkm360.xyz
19-12-19, 10:00 PM
bác làm được đến đâu rồi?

30 chả cá

Sign lại toàn báo lỗi nên k làm nữa bác à

hanchan
19-12-19, 10:13 PM
lua mình giải mã được full luôn + encode lại được luôn nhưng gặp 1 vấn đề là dù không sửa gì trong script (mới chỉ unpack và pack lại, chưa chạy decode .lua luôn mà cái digest script.kpk nó khác với file ban đầu) quăng vô game thì nó qua được bước check update, đăng nhập xong báo lỗi bắt thoát game luôn haizz, mà để file gốc cũ thì lại vẫn vào game chơi ok. Ai mà unpack và pack lại script mà chạy đc (không cần sửa gì) thì trao đổi với mình nhé. File script là quan trọng nhất, sau khi mình decode lua ra thấy toàn việt hóa trong này hết

vltkm360.xyz
19-12-19, 10:18 PM
lua mình giải mã được full luôn + encode lại được luôn nhưng gặp 1 vấn đề là dù không sửa gì trong script (mới chỉ unpack và pack lại, chưa chạy decode .lua luôn mà cái digest script.kpk nó khác với file ban đầu) quăng vô game thì nó qua được bước check update, đăng nhập xong báo lỗi bắt thoát game luôn haizz, mà để file gốc cũ thì lại vẫn vào game chơi ok. Ai mà unpack và pack lại script mà chạy đc (không cần sửa gì) thì trao đổi với mình nhé. File script là quan trọng nhất, sau khi mình decode lua ra thấy toàn việt hóa trong này hết

đấy là file của bên Gatoma thì unpack đc hết, còn bản TQ thì mã hóa nhiều như Bê Zôn nói nhé

quan2051993
19-12-19, 10:22 PM
Anh em nào có thanh toán Alipay không ib mình nhờ với. Mua con source đã fix bug + update build server ... Mà éo có Alipay để thanh toán. Của nợ thật :-o
Bên Tàu nó fix bug pet, nv các kiểu, chỉnh sửa EXP train quái, fix Điểm danh hằng ngày,... mà éo lấy được

vltkm360.xyz
19-12-19, 10:23 PM
Anh em nào có thanh toán Alipay không ib mình nhờ với. Mua con source đã fix bug + update build server ... Mà éo có Alipay để thanh toán. Của nợ thật :-o
Bên Tàu nó fix bug pet, nv các kiểu, chỉnh sửa EXP train quái, fix Điểm danh hằng ngày,... mà éo lấy được

Quăng cái info lên đây ae nào có mua cho :D

quan2051993
19-12-19, 10:27 PM

Cứ mạnh mẽ mà chơi thôi

vltkm360.xyz
19-12-19, 10:30 PM

Cứ mạnh mẽ mà chơi thôi

Bọn này k tin đc :D

quan2051993
19-12-19, 10:31 PM
Bọn này k tin đc :D
Bọn này hàng chuẩn đó bác :D Mà anh em cho xin cái contact giao lưu nào :D

hanchan
19-12-19, 10:31 PM
đấy là file của bên Gatoma thì unpack đc hết, còn bản TQ thì mã hóa nhiều như Bê Zôn nói nhé

File bên gamota làm sao lấy đc bác? em thấy nó down cái obb.zip xong nó down thêm cái gì ấy, ko bắt đx link, share em cái script gamota với để em ngâm cứu tiếp rồi share lại cho anh em ở đây

quan2051993
19-12-19, 10:35 PM
File bên gamota làm sao lấy đc bác? em thấy nó down cái obb.zip xong nó down thêm cái gì ấy, ko bắt đx link, share em cái script gamota với để em ngâm cứu tiếp rồi share lại cho anh em ở đây

hanchan
19-12-19, 10:42 PM

Ok mai có cái ngâm cứu rồi, cho mình hỏi sao bạn lấy đx cái file này? Có phải trong obb.zip ko?

Bọn này hàng chuẩn đó bác :D Mà anh em cho xin cái contact giao lưu nào :D

Nó bán bao nhiêu bác? mình ko có alipay nhưng mình nhờ người mua đc, mình vẫn hay mua bên jiaosf

quan2051993
19-12-19, 10:42 PM
Cài ở giả lập rồi lấy file ra, nó tải assets về máy chứ ko như bản tàu ở trong file apk. Có gì cứ add contact giao lưu vs nhau

BeeZone
19-12-19, 11:26 PM
Unpack LUA + D:\RXJHSY\RXJH\conf\server_cfg.dat => được thì chắc sẽ fix được các lỗi nếu có thôi...

meotihon
19-12-19, 11:44 PM
cũng vừa tìm đc 1 bản k biết có khác gì không nhưng có web gm add đồ

hanchan
19-12-19, 11:53 PM
Cài ở giả lập rồi lấy file ra, nó tải assets về máy chứ ko như bản tàu ở trong file apk. Có gì cứ add contact giao lưu vs nhau

bác cho em contact với, skype hoặc zalo nhé bác? em thay file script.kpk bác vừa gửi vào nó vẫn lỗi như thường, ko biết digest này đúng chưa bác nhỉ: D48D0200F595E48F5CA16A9EBD794866B0E50B51

cũng vừa tìm đc 1 bản k biết có khác gì không nhưng có web gm add đồ

mấy cái gm này có nhiều mà :( quan trọng là việt hóa được client ấy bác

hanchan
20-12-19, 12:07 AM
Còn mỗi file script là ko thể đụng nổi :( đè bản của gamota vào cũng ko đc

anhducvt08
20-12-19, 09:17 AM
Còn mỗi file script là ko thể đụng nổi :( đè bản của gamota vào cũng ko đc

bác ib mình trao đổi bản mới có khi việt hóa thành công đó

hanchan
20-12-19, 10:18 AM
bác ib mình trao đổi bản mới có khi việt hóa thành công đó

đã inbox 30 chả cá............................................... .........

quan2051993
20-12-19, 10:29 AM
Anh em kết bạn trao đổi nhé, làm 1 nhóm. Có đóng góp thì sẽ được chia sẻ. Hiện tại mình có tool unpack và pack server.dat !

BeeZone
20-12-19, 10:45 AM
Anh em kết bạn trao đổi nhé, làm 1 nhóm. Có đóng góp thì sẽ được chia sẻ. Hiện tại mình có tool unpack và pack server.dat !

Có face thì lập nhóm chat đi cho nhanh...Không phải tạo acc skype

quan2051993
20-12-19, 11:06 AM
Có face thì lập nhóm chat đi cho nhanh...Không phải tạo acc skype

Mạnh dạn kết bạn đi bác. Anh em lập nhóm

vltkm360.xyz
20-12-19, 02:45 PM
đậu * & #* & #* & # vẫn không đc cái scrip. Chắc bỏ cuộc [-X[-X[-X[-X[-X

hanchan
20-12-19, 03:16 PM
đậu * & #* & #* & # vẫn không đc cái scrip. Chắc bỏ cuộc [-X[-X[-X[-X[-X

vừa được bác Quân kia thông não là kích hoạt con pet 便当 là lỗi nhé bác :D con chó màu trắng kute ấy, đã thử và lỗi hẳn =)) không biết bác có bị ko? ^:)^

quan2051993
20-12-19, 04:16 PM
Cần góp tiền 500 Tệ mua bản mới. Có update liên tục :D Anh em ai hùn chung pm nhé

meotihon
20-12-19, 05:17 PM
vừa được bác Quân kia thông não là kích hoạt con pet 便当 là lỗi nhé bác :D con chó màu trắng kute ấy, đã thử và lỗi hẳn =)) không biết bác có bị ko? ^:)^

full pet đâu có lỗi gì đâu ông

hanchan
20-12-19, 05:32 PM
full pet đâu có lỗi gì đâu ông

tắt game vào lại chưa bác? 30 chả

khainqps01237
20-12-19, 05:44 PM
Cần góp tiền 500 Tệ mua bản mới. Có update liên tục :D Anh em ai hùn chung pm nhé
Add fb đi bác lập group nào :D:D

meotihon
20-12-19, 05:48 PM
tắt game vào lại chưa bác? 30 chả

tắt server luôn vào lại vẫn bình thường mà

quan2051993
20-12-19, 06:55 PM
Không phải pet chó đâu. Cơ mà ai không dính lỗi 1 là dùng bản client cũ, 2 là có hàng mới đã fix bug :D

meotihon
20-12-19, 08:27 PM
có cái này chả biết có tác dụng gì

quan2051993
20-12-19, 08:42 PM
có cái này chả biết có tác dụng gì

Tool giải nén và complite lại file APK thôi chả có gì đâu

leonhang
20-12-19, 10:14 PM
File mall cho ae,ngồi mò ra đc cả đống code item.Down về paste vào thôi :v

BeeZone
20-12-19, 10:17 PM
Chặng đường còn gian nan quá =)) =)). Chết vì kiệt sức trước khi việt hóa được tất cả. Nhiệm vụ chính nhận rồi mà nhiệm vụ phụ lỗi không hiện thị...Chắc do chưa đúng file của nó

khainqps01237
21-12-19, 12:48 AM
Chặng đường còn gian nan quá =)) =)). Chết vì kiệt sức trước khi việt hóa được tất cả. Nhiệm vụ chính nhận rồi mà nhiệm vụ phụ lỗi không hiện thị...Chắc do chưa đúng file của nó

Vào nhóm kín share tool mới nhất và việt hóa giữa các admin dev con này nào ae: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BeeZone
21-12-19, 02:38 AM
Vào nhóm kín share tool mới nhất và việt hóa giữa các admin dev con này nào ae: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chưa thấy gì HOT =))..................

Long.MR
21-12-19, 01:45 PM
game kute thế
Ðề: Leech HKGH mobile - Chưa test game

BeeZone
21-12-19, 07:06 PM
Chặng đường còn xa lắm....................Như này đủ nghịch rồi

leonhang
21-12-19, 08:56 PM

Hóng quá bác Bee,chắc cũng còn lâu lắm

hanchan
21-12-19, 09:57 PM
full 100% việt hóa

leonhang
21-12-19, 10:02 PM
full 100% việt hóa

có share ko bác ơi ? hóng quá :v

vltkm360.xyz
21-12-19, 10:36 PM

Hóng HD của bác :D

kevinnguyen21
22-12-19, 06:11 PM
Bạn nào có file UI.kpk của gamota cho mình xin với. game này đồ họa thích quá

Palestin
23-12-19, 03:34 AM
Đây là toàn bộ file packagers lấy của gamemota cho anh ngâm cứu xem có ích gì không

cái server mình ko biết bị gì cứ bữa chơi đang ngon lành , h vào thì nó đứng đơ 1 hồi , hiện ra cái bản có QQ gì đó, bấm 1 bên thì nó load xong lại hiện ra bản đó nữa, bấm còn lại thì out lun , mình đã xóa hết và giải nén lại cũng như làm lại theo trình tự mà vẫn vậy, thỉnh thoảng thì nó hiện ra cái nút xanh nhưng nó bị đơ chẳng bấm gì được nữa , từ bên nox qua koplayer cũng y chang

kevinnguyen21
23-12-19, 11:26 AM
Đây là toàn bộ file packagers lấy của gamemota cho anh ngâm cứu xem có ích gì không

cái server mình ko biết bị gì cứ bữa chơi đang ngon lành , h vào thì nó đứng đơ 1 hồi , hiện ra cái bản có QQ gì đó, bấm 1 bên thì nó load xong lại hiện ra bản đó nữa, bấm còn lại thì out lun , mình đã xóa hết và giải nén lại cũng như làm lại theo trình tự mà vẫn vậy, thỉnh thoảng thì nó hiện ra cái nút xanh nhưng nó bị đơ chẳng bấm gì được nữa , từ bên nox qua koplayer cũng y chang

ok, thanks bạn nhiều nhé. Chưa bao giờ nghịch game mobie nhưng thích game này ^^.
Cần mua tools để phát triển con này, ai bán để lại mình contact nhé. Xin cảm ơn

Palestin
23-12-19, 12:16 PM
ok, thanks bạn nhiều nhé. Chưa bao giờ nghịch game mobie nhưng thích game này ^^.
Cần mua tools để phát triển con này, ai bán để lại mình contact nhé. Xin cảm ơn

Giờ tự nhiên ko vào chơi được nữa, ban đầu thì hiện bản QQ, h thì nó load vào được tới có nút xanh thì bấm kiểu gì ko được, đơ mãi thôi , ko lẽ h đi cài win để chơi lại nữa mới đau :-<

meotihon
23-12-19, 01:28 PM
tình trạng này mình cũng mới bị , bạn tắt sv chạy lại vài lần đến khi hiện login thôi

Palestin
23-12-19, 06:37 PM
tình trạng này mình cũng mới bị , bạn tắt sv chạy lại vài lần đến khi hiện login thôi

Kiểu như nó mún vào mà nó vào không nỗi lun ấy, nó có cái nút như đang nhập vậy mà lúc đó thì đơ ra chẳng bấm gì được mới đau, thử hết hnay ko được nữa thì cài win lại lun :D

meotihon
23-12-19, 06:47 PM
Kiểu như nó mún vào mà nó vào không nỗi lun ấy, nó có cái nút như đang nhập vậy mà lúc đó thì đơ ra chẳng bấm gì được mới đau, thử hết hnay ko được nữa thì cài win lại lun :D

đâu phải do win đâu hồi chiều nay tui cũng bị , set lại mạng ảo rồi chạy lại server cũng vài lần mới thấy nó hiện login cũng k biết nguyên nhân gì

Palestin
23-12-19, 06:58 PM
đâu phải do win đâu hồi chiều nay tui cũng bị , set lại mạng ảo rồi chạy lại server cũng vài lần mới thấy nó hiện login cũng k biết nguyên nhân gì

oh đúng lun , nãy vừa nói với bác thì mở ra từ từ h vào lại bt rồi , mà cái packages đó chép thử file ui.kpk vào thì đúng là có việt hóa được 1 số thứ cũng tàm tạm đó bác , h ngon lành lại rồi :D

kevinnguyen21
24-12-19, 10:07 PM
Có ai bán tools dev con này không cho mình xin info với

luandaik
24-12-19, 10:30 PM
Con này bác nào có tool đầy đủ em mua lại nhé :)>-

Palestin
24-12-19, 11:19 PM
ai còn link cái tool unpack file kpk không cho mình xin với ạ :D

meotihon
24-12-19, 11:52 PM
theo như mình thấy thì có 1 bản 7 phái có thêm char phù sư cũng đc việc hóa private cũng gần 1 năm trc thì phải

Palestin
25-12-19, 05:02 AM
theo như mình thấy thì có 1 bản 7 phái có thêm char phù sư cũng đc việc hóa private cũng gần 1 năm trc thì phải

bác cho mình hỏi là cái vụ đơ đó kì thật , lúc vào được rồi thì chỉnh sữa tắt server mở lại là vù vù ko có vấn đề gì , mà cứ tắt máy đi mở lại ip thì cũng y chang như cũ chứ đâu có đổi tùm lum mà nó cứ hay bị đơ quá bác, với nếu trường hợp mà lỡ server ko thể chạy nữa thì mình có cách nào lưu lại cái data của cái id mình vừa chơi ko nhỉ , chứ lỡ lỗi cái xóa đi cài lại chơi lại mắc công quá :D

kevinnguyen21
25-12-19, 10:23 AM

Bạn có biết link trang chủ không cho mình xin với, thanks bạn

meotihon
25-12-19, 12:58 PM
bác cho mình hỏi là cái vụ đơ đó kì thật , lúc vào được rồi thì chỉnh sữa tắt server mở lại là vù vù ko có vấn đề gì , mà cứ tắt máy đi mở lại ip thì cũng y chang như cũ chứ đâu có đổi tùm lum mà nó cứ hay bị đơ quá bác, với nếu trường hợp mà lỡ server ko thể chạy nữa thì mình có cách nào lưu lại cái data của cái id mình vừa chơi ko nhỉ , chứ lỡ lỗi cái xóa đi cài lại chơi lại mắc công quá :D

thấy cũng k vấn đề gì đâu thấy cũng có người mở ol tình trạng đó cũng hay gặp mà mình chơi offline thì đâu quan tâm nhiều chạy lại vài lần sv là hiện thôi

kevinnguyen21
25-12-19, 11:56 PM
UnPack = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!It420CjK!_Zetpq0in...6EgJa5uUlF6Sdg

p/s: cao nhân nào chỉ cách pack với

Palestin
26-12-19, 12:43 AM
UnPack = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!It420CjK!_Zetpq0in...6EgJa5uUlF6Sdg

p/s: cao nhân nào chỉ cách pack với

bác có pass ko thế , mình download về mò thử với :D

ZhouJieLun
26-12-19, 09:29 AM
bác có pass ko thế , mình download về mò thử với :D

vẫn là tool của mấy page đầu, có đủ hướng dẫn unpack với pack rồi, link chuẩn nếu muốn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!It420CjK!_Zetpq0inX2tx53-UgEcfyjECFYmr6EgJa5uUlF6Sdg
Ông kia copy luôn mấy dấu chấm bên ragezone xịn zl

kevinnguyen21
26-12-19, 09:56 AM
vẫn là tool của mấy page đầu, có đủ hướng dẫn unpack với pack rồi, link chuẩn nếu muốn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!It420CjK!_Zetpq0inX2tx53-UgEcfyjECFYmr6EgJa5uUlF6Sdg
Ông kia copy luôn mấy dấu chấm bên ragezone xịn zl

LOL, sory quên mất, đêm hôm chắc ngáo ngáo :D. Bạn cho mình hỏi command line để pack lại là gì nhỉ

ZhouJieLun
26-12-19, 10:38 AM
LOL, sory quên mất, đêm hôm chắc ngáo ngáo :D. Bạn cho mình hỏi command line để pack lại là gì nhỉ

Lục mấy trang trước đi bạn, có hướng dẫn đầy đủ ở mấy trang đầu ấy

Palestin
26-12-19, 11:46 AM
mình thử đại cái gmcom thì ok , không biết bác có phần id item ko , có thể chia sẽ thì mình cảm ơn , :D

kevinnguyen21
26-12-19, 11:48 AM

Bạn ơi mình lục mấy lần rồi, chỉ có unpack không có pack. Bạn có skype không mình xin với

ZhouJieLun
26-12-19, 12:03 PM
Bạn ơi mình lục mấy lần rồi, chỉ có unpack không có pack. Bạn có skype không mình xin với

?? ?

kevinnguyen21
26-12-19, 01:49 PM
?? ?

Mình cảm ơn nhé, không để ý cái hình này ^^

meotihon
26-12-19, 03:08 PM
mình thử đại cái gmcom thì ok , không biết bác có phần id item ko , có thể chia sẽ thì mình cảm ơn , :D

của bạn đây file item nằm trong gm - js - datas và có tool gm add đồ

0kazaki
26-12-19, 05:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> edMQuH8lWj-OlRVSdlc0QqQ

APK việt hóa chơi được hay k còn tùy duyên các bác mở ra đổi ip check port

Palestin
26-12-19, 09:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> edMQuH8lWj-OlRVSdlc0QqQ

APK việt hóa chơi được hay k còn tùy duyên các bác mở ra đổi ip check port

mình làm theo phần như này

\AndroidManifest.xml
res\values\strings.xml

nhưng vẫn ko chạy, thằng đầu tiên chép thẳng vào và thử lun chỉ đổi mỗi ip sign được nhưng vào nó update vào server của nó, thằng ở Original thì mở ko lên chép thẳng vào sign được nhưng vào game vẫn vào server của nó. thằng developer thì vừa chép trực tiếp cũng như đổi mỗi ip cũng sign được nhưng vào thì đơ , còn thằng cuối chép thẳng hay đổi cái ip ko thì điều sign ko được lun :D

meotihon
26-12-19, 11:39 PM
theo như mình thấy cái bản này tung ra bên web china toàn môi tiền mua phiên bản , mình việt hóa cũng chỉ sử dụng cho offline , còn 1 phiên bản 7 phái nó ra cũng gần 1 năm trc thấy việt hóa cũng tạm , chứ phiên bản 6 phái mình phát triển k đc gì vì đã có 1 phiên bản 7 phái tồn tại rất lâu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BeeZone
27-12-19, 01:42 AM
theo như mình thấy cái bản này tung ra bên web china toàn môi tiền mua phiên bản , mình việt hóa cũng chỉ sử dụng cho offline , còn 1 phiên bản 7 phái nó ra cũng gần 1 năm trc thấy việt hóa cũng tạm , chứ phiên bản 6 phái mình phát triển k đc gì vì đã có 1 phiên bản 7 phái tồn tại rất lâu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhưng nó sập rồi ông giáo ơi

anhducvt08
27-12-19, 04:00 AM

file item viêt hóa chỗ nào vậy bác 30 chaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaa

ZhouJieLun
27-12-19, 11:12 AM

Hóng share ib :v

0kazaki
27-12-19, 11:20 AM
mình làm theo phần như này

\AndroidManifest.xml
res\values\strings.xml

nhưng vẫn ko chạy, thằng đầu tiên chép thẳng vào và thử lun chỉ đổi mỗi ip sign được nhưng vào nó update vào server của nó, thằng ở Original thì mở ko lên chép thẳng vào sign được nhưng vào game vẫn vào server của nó. thằng developer thì vừa chép trực tiếp cũng như đổi mỗi ip cũng sign được nhưng vào thì đơ , còn thằng cuối chép thẳng hay đổi cái ip ko thì điều sign ko được lun :D

nó con nằm ở cả server nữa :D 30 chả cá chả cá

Palestin
27-12-19, 12:47 PM
nó con nằm ở cả server nữa :D 30 chả cá chả cá

thì mình vẫn để ip từ ban đầu là 192.168.0.100 mà bác , mình nghĩ là do cái file apk thì mở ra chỉnh thôi chứ, tại mình cũng ko rành lắm , mà mê con này quá nên ráng mò, haiz ^:)^

0kazaki
27-12-19, 01:28 PM
chỉnh cả client lần server, vì nó để cái script ở trong div nó tải cái file đấy về rồi chèn vào apk nên không đồng bộ các file đã pack trong client

Palestin
28-12-19, 12:34 AM
chỉnh cả client lần server, vì nó để cái script ở trong div nó tải cái file đấy về rồi chèn vào apk nên không đồng bộ các file đã pack trong client

cảm ơn bác nhiều, mình làm và chơi ngon lành rồi :D

kevinnguyen21
28-12-19, 12:49 AM
cảm ơn bác nhiều, mình làm và chơi ngon lành rồi :D

Hướng dẫn mình cách làm với bạn ơi

Palestin
28-12-19, 02:17 AM
Hướng dẫn mình cách làm với bạn ơi

link đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chép file version vào mục dir trong server , mở server và cài file apk , xong là vào chơi

kevinnguyen21
28-12-19, 04:17 PM
link đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chép file version vào mục dir trong server , mở server và cài file apk , xong là vào chơi

Nó hiện checking for update mãi xong lỗi 1005 là sao cậu nhỉ

Palestin
28-12-19, 06:46 PM
Nó hiện checking for update mãi xong lỗi 1005 là sao cậu nhỉ

bác có đang xài đúng bản này ko , đã set mạng ảo như bài viết và cũng có vào chơi ok chưa , , :)>-

kevinnguyen21
28-12-19, 07:07 PM
bác có đang xài đúng bản này ko , đã set mạng ảo như bài viết và cũng có vào chơi ok chưa , , :)>-

Làm như bài viết ok rồi bạn, chỉ là đang thử cái apk việt hóa kia thì ko được, nó cứ hiện thế này và đứng im:

Palestin
28-12-19, 08:17 PM
Làm như bài viết ok rồi bạn, chỉ là đang thử cái apk việt hóa kia thì ko được, nó cứ hiện thế này và đứng im:

bác cứ để nguyên cái php bình thường , tắt phần server start.bat khởi động lại 1 vài lần , và có khi là cái trình giả lập nữa, mình đang xài Nox để chơi , cứ như nó đã vào được thì bác tắt server hay gì rồi khởi động là vào lun cái 1, còn khi tắt máy mà mở lại chơi thì nó bị khựng cái gì đó 1 hồi sau nó mới vào , ở bản gốc củng bị y chang như vậy lun :D
Còn nếu không được nữa thì tải cái này về , cái này là mình decompile từ file gốc của server chép cái packages của thằng có VH vào và thay cái version ở server vào thì thấy có vẽ ổn định , để test tiếp xem thế nào

meotihon
28-12-19, 10:42 PM
a e test hộ cái game này có cái lỗi , mỗi người từng bị 1 lỗi , k biết có trùng hợp hay k , tạo 1 cái bang , rồi vào tiệm bang xem có bị báo lỗi k vậy

0kazaki
29-12-19, 12:55 AM
Có bản mới rồi nhưng vẫn dính lỗi vớ vẩn, vào mục bạn bè hoặc bang là đi luôn cái sv

kobihoanga
29-12-19, 11:40 PM

Mn cho em hỏi là e đã làm theo config rồi, mà khi vào game cứ bị dừng ở màn hình login, ấn vào button login thì không có hiện tượng gì cả ạ

leonhang
30-12-19, 07:00 PM
Mất tk acc cũ giờ có cách nào lấy lại ko mn? vào Navicat ko có thong tin nhan vật

meotihon
30-12-19, 10:38 PM
Mất tk acc cũ giờ có cách nào lấy lại ko mn? vào Navicat ko có thong tin nhan vật

mất thì hiện h` phải chịu thôi ông , h` có file item gm tools , add lại đồ mà test còn muốn chuyên sâu vào , tui cũng đang đợi đủ xu bên web china mới kéo về cách quản lí tài khoản

leonhang
31-12-19, 12:06 AM
mất thì hiện h` phải chịu thôi ông , h` có file item gm tools , add lại đồ mà test còn muốn chuyên sâu vào , tui cũng đang đợi đủ xu bên web china mới kéo về cách quản lí tài khoản

File item GM tool co hả bác? share với bác ơi.Tks bác

meotihon
31-12-19, 04:49 AM
File item GM tool co hả bác? share với bác ơi.Tks bác

xem lại mấy trang cũ tui send rồi mà ông

hanchan
31-12-19, 09:09 AM
mời anh em vô test game: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D

hanchan
31-12-19, 09:40 PM
Thính cho anh em thèm

leonhang
31-12-19, 10:55 PM
Thính cho anh em thèm

có thi share với bác ơi,để ae co cái tết chơi :v

leonhang
31-12-19, 11:22 PM
xem lại mấy trang cũ tui send rồi mà ông

tim trong mục rxjh_web share ko thay tool GM ông nhỉ? chỉ với ông ơi :v

Palestin
01-01-20, 03:16 AM
Tình hình là sau mấy ngày test và mò mẫm thì mọi thứ tương đối đã ổn định với game này nên tổng hợp lại cho anh em :D
trong link tải về giải nén ra thì sẽ có file apk cài game đã có vh tương đối đủ để chơi sương sương , folder activities là chứa những file mình đã mò trong server bao gồm quà login , đăng nhập , shop chỉnh giá 1 đồng vàng xài thả ga, nên backup folder này nếu mún về mặc định, file datas.js là file item đã dịch sang tiếng việt nhưng cũng ko quá sát nghĩa cho lắm nhưng chắc cũng xài ngon rồi , còn lại là thần binh và full vũ khí 6 phái đã chia ra chính tà từ 40 tới cấp 100 lun trong file vũ khí đao chính tà có vũ khí gm đao vô địch trang bị được cho cả 6 phái nhưng vẫn hiện vũ khí của phái hiện tại , để giết boss bla bla các thứ ,
Game vẫn ip mặc định là 192.168.0.100 như thớt share nha , nên ko cần đổi gì cả,
file sever_cfg.dat đã có fix điểm danh và 1 vài thứ chép vào conf trong server nha, file version thì chép vào folder dir , mở server và cài file apk và chơi thôi :D
cảm ơn bác meotihon share bộ web gm item và file server_cfg fix ,và 0kazaki chia sẽ file apk việt hóa để mình test thử ;)

link đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chúc anh em chơi game và ăn tết vui vẽ nha <:-P

kevinnguyen21
01-01-20, 10:13 AM
Tình hình là sau mấy ngày test và mò mẫm thì mọi thứ tương đối đã ổn định với game này nên tổng hợp lại cho anh em :D
trong link tải về giải nén ra thì sẽ có file apk cài game đã có vh tương đối đủ để chơi sương sương , folder activities là chứa những file mình đã mò trong server bao gồm quà login , đăng nhập , shop chỉnh giá 1 đồng vàng xài thả ga, nên backup folder này nếu mún về mặc định, file datas.js là file item đã dịch sang tiếng việt nhưng cũng ko quá sát nghĩa cho lắm nhưng chắc cũng xài ngon rồi , còn lại là thần binh và full vũ khí 6 phái đã chia ra chính tà từ 40 tới cấp 100 lun trong file vũ khí đao chính tà có vũ khí gm đao vô địch trang bị được cho cả 6 phái nhưng vẫn hiện vũ khí của phái hiện tại , để giết boss bla bla các thứ ,
Game vẫn ip mặc định là 192.168.0.100 như thớt share nha , nên ko cần đổi gì cả,
file sever_cfg.dat đã có fix điểm danh và 1 vài thứ chép vào conf trong server nha, file version thì chép vào folder dir , mở server và cài file apk và chơi thôi :D
cảm ơn bác meotihon share bộ web gm item và file server_cfg fix ,và 0kazaki chia sẽ file apk việt hóa để mình test thử ;)

link đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks bác nha, đang tải về cài thử ^^

leonhang
01-01-20, 02:51 PM

Vào tới chỗ log in thi lỗi 1005 ko vào đc nữa.Tắt mở start nhieu lần vẫn ko đc bác ạ.

Palestin
01-01-20, 07:01 PM
Vào tới chỗ log in thi lỗi 1005 ko vào đc nữa.Tắt mở start nhieu lần vẫn ko đc bác ạ.

bác xem lại card mạng vào , minh đang xài từ thằng VMWARE NHÉ, và khi mở server thì bác nên để nó tầm khoảng 5p cho load rồi hãy vào game, và nếu vẫn lỗi thì nên tắt sever lẫn cái trình giả lập rồi mở lại xem sao :D

leonhang
01-01-20, 08:52 PM
bác xem lại card mạng vào , minh đang xài từ thằng VMWARE NHÉ, và khi mở server thì bác nên để nó tầm khoảng 5p cho load rồi hãy vào game, và nếu vẫn lỗi thì nên tắt sever lẫn cái trình giả lập rồi mở lại xem sao :D

Vẫn ko đc bác ơi :( bản cũ thi vào đc,bản mới thi bi vẫn lỗi 1005

vltkm360.xyz
02-01-20, 04:08 PM
các pro cho hỏi file gm trong servẻ là file nào vậy ??? Và mặc định vip 16 hay vàng, cấp khi vào game ở file nào vậy ???

meotihon
02-01-20, 09:32 PM
anh em cho hỏi ai có cái này chưa vậy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mr.N2K
02-01-20, 10:56 PM

thực ra cái này server có sẵn code unpack mà, lười thì Tàu có bán tool

khainqps01237
03-01-20, 07:05 AM

thực ra cái này server có sẵn code unpack mà, lười thì Tàu có bán tool
Hướng dẫn thêm đi bác :D
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

minhbanhayvcl
04-01-20, 04:34 PM
Nhìn chán luôn :)) .... 30 chả cá

sửa cái hoạt động đó ở file nào thé bác

vltkm360.xyz
05-01-20, 07:58 AM

Vẫn bị lỗi Điểm Danh bạn ơi

Palestin
05-01-20, 11:10 AM
Vẫn bị lỗi Điểm Danh bạn ơi

đang nghiên cứu mà chưa ra bác ơi :D,

minhbanhayvcl
05-01-20, 11:54 AM

chỉnh shop với quà nạp ở đâu nhỉ bác ơi :3

Palestin
05-01-20, 12:29 PM
chỉnh shop với quà nạp ở đâu nhỉ bác ơi :3

trong activities, shop là cái mall đó

khainqps01237
05-01-20, 04:44 PM
Điểm danh e cũng đang lỗi, ko biết là sv hay do client nhỉ,
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

doublevy123
05-01-20, 06:24 PM
Bị đứng im tới chỗ chữ login thì fix sao đây mn?

vltkm360.xyz
05-01-20, 06:39 PM

Điểm danh e cũng đang lỗi, ko biết là sv hay do client nhỉ,
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

do sv không phải client nhé :D

minhbanhayvcl
05-01-20, 06:52 PM
file lưu data nhân vật là file nào ae nhỉ

minhbanhayvcl
05-01-20, 07:31 PM
trong activities, shop là cái mall đó

pro cho mình hỏi là file config đầu vào là file nào nhỉ
với lại file lưu nhân vật là file nào mình muốn reset data nhân vật

0kazaki
05-01-20, 08:35 PM
Anh em tìm được chỉnh drop exp chỗ nào chưa nhỉ

minhbanhayvcl
05-01-20, 08:40 PM
Anh em tìm được chỉnh drop exp chỗ nào chưa nhỉ

bác biết files lưu nhân vật với drop knb không chỉ e với

0kazaki
05-01-20, 10:27 PM
bác biết files lưu nhân vật với drop knb không chỉ e với

game này không lưu mysql nên không chỉnh được nhân vật đâu, cục exp "65543" túi test KNB 100m "65628"

minhbanhayvcl
05-01-20, 10:43 PM
game này không lưu mysql nên không chỉnh được nhân vật đâu, cục exp "65543" túi test KNB 100m "65628"
bạn có biết file cònig đầu vào của game để nhân vật mới có sẵn vip k
với file chỉnh knb rơi ra khi đánh quái k

giúp mình với

khainqps01237
06-01-20, 01:43 PM
do sv không phải client nhé :D
Tìm đc file chưa bác 8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}

vltkm360.xyz
06-01-20, 02:26 PM
Tìm đc file chưa bác 8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}

chưa? đang bị lỗi cái update file mà chưa xong ????

0kazaki
06-01-20, 09:10 PM
chưa? đang bị lỗi cái update file mà chưa xong ????
để ý file dir nhé buộc phải 2 dòng có chữa 2 dòng để trống

leonhang
06-01-20, 09:52 PM
Ai có file vh shop ha có vh full cho e xin với ạ..cam on nhieu

Mr.N2K
07-01-20, 06:59 PM
File server config fix lỗi Điểm danh

leonhang
07-01-20, 08:34 PM
File server config fix lỗi Điểm danh

Có file VH full hay vh shop ko bác oi?

Mr.N2K
07-01-20, 09:00 PM
Có file VH full hay vh shop ko bác oi?

Lấy file apk viêtj hoá của bạn nào đấy share ở mấy trang trước đấy

leonhang
07-01-20, 09:25 PM
Lấy file apk viêtj hoá của bạn nào đấy share ở mấy trang trước đấy

ko đc bác ơi,chép vào shop ko có vh.Bác co share e với :v

minhbanhayvcl
07-01-20, 10:40 PM
có bác nào lỗi tool gm k ạ
em có lên onl xong giờ tool gm k xài đc luôn

leonhang
08-01-20, 08:19 PM
VH full mn ai có share cho e với ạ

0kazaki
07-05-20, 05:11 AM
có bác nào giải được bài toán là unpack chép vào share cho nó tự update game được chưa, mình làm được mà nó update xong lại báo lỗi vận hành

killer20099
01-06-20, 01:52 PM
ai còn vh game con này up lại hộ với, link share vh đã die rồi :-<:-<:-<

meotihon
04-06-20, 11:34 PM
đã có server 8 phái có a e nào lếch về giúp với

makoto
17-06-20, 10:30 AM
cài hơi khó hic bnvoz
(17062020)

Palestin
18-06-20, 03:14 AM
đã up lại link việt hóa, id item , sever_cfg.dat,
chép file sever_cfg.dat, vào RXJHSY\RXJH\conf
cài file apk gốc của server đã download , vào game tạo nhân vật rồi hãy thoát ra , tắt tất cả file start.bat, chép packages vào data trên giả lập hoặc dt
rồi chép cái file version vào RXJHSY\rxjh_web\dir
file gs.cfg khi đổi ip kéo hết xuống dưới chổ god mod =2 để là lv1 và có gm ,0 là tắt hết , 1 là lv50
mục activities là mình đã mò để chỉnh shop cũng như các loại quà login lum la , thích thì chép vào :D

meotihon
18-06-20, 12:00 PM
đã up lại link việt hóa, id item , sever_cfg.dat,
chép file sever_cfg.dat, vào RXJHSY\RXJH\conf
cài file apk gốc của server đã download , vào game tạo nhân vật rồi hãy thoát ra , tắt tất cả file start.bat, chép packages vào data trên giả lập hoặc dt
rồi chép cái file version vào RXJHSY\rxjh_web\dir
file gs.cfg khi đổi ip kéo hết xuống dưới chổ god mod =2 để là lv1 và có gm ,0 là tắt hết , 1 là lv50
mục activities là mình đã mò để chỉnh shop cũng như các loại quà login lum la , thích thì chép vào :D

sv 6 phái hay 8 phái phù sư thế ông

Palestin
18-06-20, 12:48 PM
sv 6 phái hay 8 phái phù sư thế ông

vẫn là 6 thôi mà, tại mấy nay đang chơi cod nên ko có mò lại thằng này , thấy file còn nên up thôi , ông tải dc thằng 8 phái chưa

meotihon
18-06-20, 01:00 PM
vẫn là 6 thôi mà, tại mấy nay đang chơi cod nên ko có mò lại thằng này , thấy file còn nên up thôi , ông tải dc thằng 8 phái chưa

tải đc rồi test cũng ok , k có lỗi pet hay gì như bản trc hầu như hoàn chỉnh , chết cái k điểm danh đc

Palestin
18-06-20, 02:09 PM
tải đc rồi test cũng ok , k có lỗi pet hay gì như bản trc hầu như hoàn chỉnh , chết cái k điểm danh đc

chơi off mà nó có mỗi cái điểm danh thì cũng ko cần thiết lắm , bản này đè packer của gamemota vào ok ko , cách làm như cũ

meotihon
18-06-20, 04:36 PM
chơi off mà nó có mỗi cái điểm danh thì cũng ko cần thiết lắm , bản này đè packer của gamemota vào ok ko , cách làm như cũ

cái đó t làm k rành ông ơi , ông rãnh làm hộ cái client test xem

vltkm360.xyz
19-06-20, 03:28 PM
mình chạy các bản share 8 phái không đăng ký đc, nó toàn bị lỗi, chán

meotihon
19-06-20, 05:37 PM
mình chạy các bản share 8 phái không đăng ký đc, nó toàn bị lỗi, chán

đăng kí bình thường mà bạn up cái ảnh xem xem

sin1992
21-06-20, 11:15 AM
em vào game chơi bt mà khi thoát ra vào lại chọn nhân vật báo vậy là sao vậy mọi người

0kazaki
24-06-20, 05:27 AM

Chép vào là toang nhé tự dịch dựa theo thì đc

0kazaki
24-06-20, 05:35 AM
Con này k còn hot như đợt năm ngoái

meotihon
24-06-20, 06:23 AM

việt hóa đc rồi hả ông !!!!!!!!!!!!!!!!!!

takeda12
24-06-20, 07:52 AM

Ko hot nữa share đi bác ơi...6 phái cũng đc...việt hóa càng tốt..hóng hót link của bác share và cảm tạ:D:D:D:D:D

0kazaki
24-06-20, 11:34 AM
việt hóa đc rồi hả ông !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mở đc hơn tuần rồi bác ơi vh 99% text 80% png

dollar
15-08-20, 11:36 AM
có ai biết lệnh GM hay tool GM k a? cho mình xin với!!!!!!!!!!. Mình có bản việt hóa full

bualolu
02-10-20, 05:54 PM
..................................