PDA

View Full Version : [JX] Cần cao thủ Fix tool spr to tga hoặc chỉ cách view file spr > định dạng ảnh

sunidol
21-11-19, 03:23 PM
Như tiêu đề mình đang cần chuyển định dạng .spr qua định dạng ảnh pts có thể đọc được để chỉnh sửa bạn nào chuyên về phần này giúp mình với mình trả phí học ạ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
fb : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

utkha
21-11-19, 03:45 PM
Như tiêu đề mình đang cần chuyển định dạng .spr qua định dạng ảnh pts có thể đọc được để chỉnh sửa bạn nào chuyên về phần này giúp mình với mình trả phí học ạ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
fb : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cho xin cái tools view ảnh của file SPR dc ko bác ???

p13cks03
21-11-19, 05:11 PM

dùng sprviewer xuất ảnh ra rồi bỏ vào pts edit

utkha
21-11-19, 05:33 PM
dùng sprviewer xuất ảnh ra rồi bỏ vào pts edit

SPRViewer nó chỉ xem dc file pak e có sẵn file SPR của kiếm thế thì làm sao mà xuất hả bác ???

JXDev
21-11-19, 06:39 PM
SPRViewer nó chỉ xem dc file pak e có sẵn file SPR của kiếm thế thì làm sao mà xuất hả bác ???

Dùng Tool pak cái spr đó lại rồi dùng RPGView xuất ra PNG. Em xì ke lắm chỉ biết cách đó :v

BladeKnight109
21-11-19, 10:52 PM
Kiến thức, công cụ và hướng dẫn + source jx đều đã được các người đi trước chia sẽ, công cụ tìm kiếm của diễn đàn và google không tính phí. Tìm thì không tìm, đụng đâu cứ lập hết bài viết này đến bài kia hỏi làm cho cái box trở nên loãng và người đọc cũng không muốn trả lời.